เมษายน 20, 2024, 04:14:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว sextoys หมอนเป่าลมกับหมอนแอนิเมะ  (อ่าน 12596 ครั้ง)
Lanford
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2016, 04:30:34 AM »

น่าลองอยุ่มีร้านค้าไหนสั่งมาขายมั่งมิเนี่ย
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 01:27:02 PM »

แจ่มมาก

รีวิวก็ดี สุดยอด
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 03:18:25 PM »

ขอบคุณครับ ของดีมีประโยชน์ Grin
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 03:50:46 PM »

ทุกคนครับ ตอนนี้รุ่นน้องผมได้ซื้อของตัวทีโหดที่สุดที่ผมเคยฝากสั่งมาแล้ว (ติดที่ ตม. ด้วย แต่รอดมาได้) และนี่จะเป็นของรีวืวชิ้นที่โหดที่สุด ราคาแพงที่สุด และจะเป็นรีวิวครั้งสุดท้ายของผมด้วย เพราะผมคงจะไม่หมดเงินซื้อมาเพิ่มแล้วครับ

เพราะของชิ้นนี้ รุ่นน้องแบกซื้อมาจากญี่ปุ่นยากมาก (ของ นํ้าหนักกว่า 7 กิโล แถมโดนตรวจจากทางเจ้าหน้าที่ ตม ที่สนามบินด้วย) ดังนั้น ผมคงจะไม่รบกวนใครอีกต่อไปแล้ว และในคอเลทชั่นของผม ก็มีของที่ต้องการครบหมด ไม่มีความจำเป็นใดๆ ที่จะต้องซื้อตัวใหม่ในรอบหนึ่งปีแล้ว และในปีหน้า ทางสนามบินจะติดตั้งเครื่องสแกนครอบสายพานอีก นั่นแปลว่า ปีหน้า หรือ ปลายปีนี้ ผมจะซื้อของโหดๆ มายากขึ้น เพราะสแกนยังไงก็เจอ

ผมจะเทสของคืนนี้ แล้วอาจจะลงรีวิวพรุ่งนี้ รอติดตามนะครับ
Tropico
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2017, 09:33:42 PM »

อยากสั่งแต่พวกหมอนข้างแหะ ไว้เสียบจิ้มป๋องให้เป็นhandfreeได้

keyword ค้นพวกหมอนเป่าล่มแบบนี้คืออะไรหรอครับ  ค้นพวกair pillowเจอแต่หมอนธรรมดา
pandakungza
AV Distinctive (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 10:19:40 AM »

อยากสั่งแต่พวกหมอนข้างแหะ ไว้เสียบจิ้มป๋องให้เป็นhandfreeได้

keyword ค้นพวกหมอนเป่าล่มแบบนี้คืออะไรหรอครับ  ค้นพวกair pillowเจอแต่หมอนธรรมดา

ผมมีเหมือนกันเป๊ะ สั่งจาก https://www.otonajp.com/insert-air-pillow
หน้า: 1 [2] พิมพ์