มีนาคม 28, 2024, 09:46:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเกี่ยวกับ Flip Zero กับ Flip Hole  (อ่าน 2850 ครั้ง)
inspected
หื่นมีศิลปะ
*

« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 09:55:48 AM »

Flip Zero กับ Flip Hole  มีใครเคยลองมาทั้ง 2 แล้วบ้างครับ
ตอนนี้ผมใช้ Flip Hole สีดำอยู่อยากทราบ Flip Zero จะสูสีกับ Flip Hole สีดำ ไมครับ
แล้วFlip Zero ที่พึ่งออกคาดว่าเขาจะทำ texture ใหม่ออกหลายสีเหมือน ของ Flip Hole ไมครับ

กำลังตัดสินใจซื้อ
hengman
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2016, 01:17:07 PM »

ผมใช้สีดำจน เจ็งไปแล้ว  เพิ่งได้ตัวซีโร่มาอาทิตย์นึง อารมคนล่ะแบบนะครับ สีดำจะแน่นๆ  ตัวซีโร่จะนุ่มๆ น่าจะเหมือนตัวสีขาวนะครับ
แต่ลูกเล่นมันคือสูญญากาศ ทำให้เหมือนโดนตอด คือประมาณแน่นๆนะครับ ได้อารม2แบบ ในหนึ่งเดียว
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2016, 08:15:24 AM »

ผมใช้สีดำจน เจ็งไปแล้ว  เพิ่งได้ตัวซีโร่มาอาทิตย์นึง อารมคนล่ะแบบนะครับ สีดำจะแน่นๆ  ตัวซีโร่จะนุ่มๆ น่าจะเหมือนตัวสีขาวนะครับ
แต่ลูกเล่นมันคือสูญญากาศ ทำให้เหมือนโดนตอด คือประมาณแน่นๆนะครับ ได้อารม2แบบ ในหนึ่งเดียว

ต้องรอดูในอนาคตว่าจะมี Tenga Flip Zero สีดำไหม

ตอนนี้ยังไงกระชับสุดคงเป็น Flip Hole Black

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2016, 06:13:52 PM »

มีทั้งสองอันครับ ได้อารมณ์ต่างกันคนละแบบ

Flip hole black. แน่น ดุดัน
Flip zero นุ่มๆ นิ่มๆ ดูดๆ เสียวดี
หน้า: [1] พิมพ์