มีนาคม 29, 2024, 12:32:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยทำอะไรแปลกๆแบบในหนังเอวีบ้างคราฟ  (อ่าน 10962 ครั้ง)
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2017, 10:42:40 PM »

อื้อหืออออ แต่ละท่านสุดยอดเลย ผมได้แค่คิด 55 จัดท่าเบสิคไป แฟนไม่ค่อยชอบเล่นบทแบบในหนังเอวี T__T"
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 01:34:52 PM »

แปลกๆก็เคยทำสมัยเรียนคือ แตกในผู้หญิงตอนเช้า
แล้วท้ากับเธอไว้ว่า ถ้าเก็บไว้ข้างในได้
แล้วมาแหวกโชว์ตอนกลางวันให้เห็นว่าน้ำเราไหลออกมาได้ จะแตกในซ้ำอีกที
ถ้ายังเก็บได้ แล้วมาแหกให้เห็นว่าไหลออกมาได้อีกตอนเย็น
จะให้เธอทำอะไรกับเราก็ได้ครับ

ตอนกลางวัน ตอนเธอแหกให้เห็นว่าน้ำว่าวเราไหลออกมาจากจิ๊มิ๊
พอเรากำลังจะชักว่าว เพื่อจะเสียบแตกในต่อ บอกขอฉี่ก่อน อั้นไม่ไหวแล้ว 555+

สุดท้ายเธอเก็บมาแหกให้ไหลให้เห็นได้ตอนเย็นครับ
เลยขอให้เราเสียบจู๋เราไว้ในจิ๋มเธอให้ได้
ตั้งแต่ 4 ทุ่มยาวทั้งคืนจนถึงแดดออกตอนเช้า ไม่ให้จู๋หลุด
ไม่งั้นต้องจ่ายเงินให้เธอ 2000
เสียบแรกๆก็แข็งดี พยายามไม่ให้แตกเดี๋ยวมันหด
เธอคงรู้แกว ก็คร่อมส่ายจนผมแตกในจนได้
พยายามเสียบค้างไว้ตลอด
สุดท้ายหลับ ตื่นมาจู๋หลุดเลยเสียตังค์ครับ

_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 01:44:38 PM »

แปลกๆก็เคยทำสมัยเรียนคือ แตกในผู้หญิงตอนเช้า
แล้วท้ากับเธอไว้ว่า ถ้าเก็บไว้ข้างในได้
แล้วมาแหวกโชว์ตอนกลางวันให้เห็นว่าน้ำเราไหลออกมาได้ จะแตกในซ้ำอีกที
ถ้ายังเก็บได้ แล้วมาแหกให้เห็นว่าไหลออกมาได้อีกตอนเย็น

ตอนกลางวัน ตอนเธอแหกให้เห็นว่าน้ำว่าวเราไหลออกมาจากจิ๊มิ๊
พอเรากำลังจะชักว่าว เพื่อจะเสียบแตกในต่อ บอกขอฉี่ก่อน อั้นไม่ไหวแล้ว 555+

สุดท้ายเธอเก็บมาแหกให้ไหลให้เห็นได้ตอนเย็นครับ
เลยขอให้เราเสียบจู๋เราไว้ในจิ๋มเธอให้ได้
ตั้งแต่ 4 ทุ่มยาวทั้งคืนจนถึงแดดออกตอนเช้า ไม่ให้จู๋หลุด
ไม่งั้นต้องจ่ายเงินให้เธอ 2000
เสียบแรกๆก็แข็งดี พยายามไม่ให้แตกเดี๋ยวมันหด
เธอคงรู้แกว ก็คร่อมส่ายจนผมแตกในจนได้
สุดท้ายหลับ ตื่นมาจู๋หลุดเลยเสียตังค์ครับ

โห อันนี้สุดยอดยิ่งกว่าหนังเอ็กซ์ซะอีก แสดงว่าน้ำต้องเยอะ ไม่งั้นมันต้องซึมหายไปบ้างล่ะ หรือเธอเก็บดี 555 ถามนิดว่าแตกในไม่กลัวพลาดเหรอครับ
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 09:34:21 PM »

โห อันนี้สุดยอดยิ่งกว่าหนังเอ็กซ์ซะอีก แสดงว่าน้ำต้องเยอะ ไม่งั้นมันต้องซึมหายไปบ้างล่ะ หรือเธอเก็บดี 555 ถามนิดว่าแตกในไม่กลัวพลาดเหรอครับ

เธอเก็บดีจริงๆครับ ใช้เหมือนเทปกาวกว้างหน่อยปิดอีกทีก่อนใส่กางเกงใน

ผมโชคดีที่สมัยเรียนเจอสาวรสนิยมชอบให้แตกในอย่างนี้ 3 คน
โดยเธอยอมกินยาคุมเอง
ทั้ง 3 คนบอกไปทำนองเหมือนกันว่าชอบให้แตกใน
เพราะมันหน่วงๆอุ่นๆ แล้วรู้สึกดีที่มีน้ำผู้ชายค้างไว้

ส่วนเรื่องน้ำเยอะ ได้หลายน้ำนี่ ผมเชื่อว่าสมัยวัยรุ่น
ทุกคนคงเยอะ จัดได้เต็มที่เหมือนกัน
ถ้าเป็นเดี๋ยวนี้วันละสองน้ำก็จะตายละฮะ 555+
ผ่านมาจะสิบปีแล้วยังคิดถึงเซ็กซ์ช่วงนั้นอยู่เลย
ทำอะไรเสียวๆตื่นเต้นๆไปเยอะ

นึกภาพสาวชุดนักศึกษาขาวๆ กระโปรงสั้น
เดินมากระซิบตอนพักกลางวันว่า
ตัวเอง... อยากได้น้ำอ่ะ แตกในให้เค้าหน่อยนะ
เดี๋ยวไปรอในรถที่จอดหลังตึกนะ (เธอขับรถมาเรียน)
ผมนี่แข็งโด่ก่ะไปจัดหนักในรถเลย พอไปถึงคุณเธอบอก
ขอเร็วๆลึกๆนะ เพื่อนรอกินข้าวอยู่
เลยให้ผมรีบชักว่าว  เสียบแป๊ปนึง แตกในจิ๊มิเธอเร็วๆแทนซะงั้น
เสร็จปุ๊บเธอออกจากรถไป ยิ้มหวานบอก
กินข้าวกับเพื่อนก่อนนะ ขอบคุณค่ะ สำหรับออเดิฟ
ฟินมาก

คอนเฟิร์มนะครับ ถ้าได้เจอสาวชอบให้แตกในและชอบ outdoor
เรื่องเซ็กซ์จะซู่ซ่ามากๆ ได้ทำอะไรที่ผู้ชายอย่างเราไม่ต้องมากังวลอะไร
คือปล่อยตามที่เธออยากได้
ผมจบมาก็ไม่เจอผู้หญิงแนวนี้อีกเลยจริงๆ เจอแต่เซ็กซ์ในห้องธรรมดาๆ

ปล.ผมไม่ได้หล่อนะ อาจจะคุยถูกคอแล้วเปิดประเด็นรสนิยมนี้ของผู้หญิงได้
ถ้าอยากให้เล่าวีรกรรมอื่นๆอีกบอกได้นะครับ นึกถึงเวลานั้น ตอนพิมพ์ไปด้วย ก็รู้สึกดีเหมือนกัน

*edit บรรทัด ให้อ่านง่าย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2017, 10:27:39 PM โดย imcute » บันทึกการเข้า
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 10:57:48 PM »

โห คุณ Imcute ฟังแล้วแข็งเลย สุดยอดมากๆ ผมเกิดมายังไม่เคยแตกในสาวเลย กลัว 555

และยังไม่เจอสาวที่ร้องขอแบบนี้ด้วย

แต่ผมไม่เชื่อหรอกว่าคุณธรรมดา สาวมาตามไปให้แตกขนาดนี้ ต้องมีอะไรดีสักอย่าง 555  Grin
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 05:34:22 AM »

โห คุณ Imcute ฟังแล้วแข็งเลย สุดยอดมากๆ ผมเกิดมายังไม่เคยแตกในสาวเลย กลัว 555

และยังไม่เจอสาวที่ร้องขอแบบนี้ด้วย

แต่ผมไม่เชื่อหรอกว่าคุณธรรมดา สาวมาตามไปให้แตกขนาดนี้ ต้องมีอะไรดีสักอย่าง 555  Grin

ผมก็ผู้ชายธรรมดาๆนี่แหละครับ จริงๆ
เรียกว่าเป็นรสนิยมผู้หญิงเค้าดีกว่า
คงชอบและสบายใจกับเรา ที่ให้ทำแนวๆนี้
ดูเอวี ยังไม่เจอแนวที่ผมเจอด้วยซ้ำ 55
ใกล้เคียงบ้างในเอวี ก็เช่นชายแตกใน
แล้วผู้หญิงเดินข้างนอกต่อเลย
มีกล้องติดที่ต้นขา ให้ดูว่าน้ำไหลออกมามั้ย
กับพวกอารมณ์หยุดเวลา แตกที่แปลกๆ

สาวที่ชอบให้สด แตกในมีเยอะนะครับ
ที่ผมเจอแค่ เธอขั้นกว่าขนาดอยากให้มีน้ำชายค้างไว้
และชอบ outdoor ด้วย
มันเลยได้ทำอะไรแปลกๆนอกสถานที่ บ่อยกว่าเซ็กซ์ในห้อง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2017, 09:01:00 AM โดย imcute » บันทึกการเข้า
nonmaskable
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 09:58:01 AM »

ข้าน้อยขอคารวะ
nonmaskable
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 10:00:03 AM »

เคยหมดแล้ว ลองประตูหลังและอีกคนเอาด้านหน้า (แซนวิช) หรือเอาด้านหน้ารูเดียวสองดุ้นพร้อมกัน อันนี้คือเสียวสุดๆ แต่ก็ยาก ต้องเข้าขากันสุดๆ เพราะถ้าขยับตัวนิดนึงจะหลุด ต้องจัดท่าดีๆ ความเสียวคือประหลาดนิดนึง เสียวเพราะดุ้นจวยสองอันมันสีกัน ออกจะเกย์ๆ แต่คือมันมีการเสียดสีเยอะขึ้น รูหมีก็บีบรัดด้วย เสียวสุดๆ

👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻😳😳👍🏻👍🏻
nonmaskable
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 10:01:40 AM »

เธอเก็บดีจริงๆครับ ใช้เหมือนเทปกาวกว้างหน่อยปิดอีกทีก่อนใส่กางเกงใน

ผมโชคดีที่สมัยเรียนเจอสาวรสนิยมชอบให้แตกในอย่างนี้ 3 คน
โดยเธอยอมกินยาคุมเอง
ทั้ง 3 คนบอกไปทำนองเหมือนกันว่าชอบให้แตกใน
เพราะมันหน่วงๆอุ่นๆ แล้วรู้สึกดีที่มีน้ำผู้ชายค้างไว้

ส่วนเรื่องน้ำเยอะ ได้หลายน้ำนี่ ผมเชื่อว่าสมัยวัยรุ่น
ทุกคนคงเยอะ จัดได้เต็มที่เหมือนกัน
ถ้าเป็นเดี๋ยวนี้วันละสองน้ำก็จะตายละฮะ 555+
ผ่านมาจะสิบปีแล้วยังคิดถึงเซ็กซ์ช่วงนั้นอยู่เลย
ทำอะไรเสียวๆตื่นเต้นๆไปเยอะ

นึกภาพสาวชุดนักศึกษาขาวๆ กระโปรงสั้น
เดินมากระซิบตอนพักกลางวันว่า
ตัวเอง... อยากได้น้ำอ่ะ แตกในให้เค้าหน่อยนะ
เดี๋ยวไปรอในรถที่จอดหลังตึกนะ (เธอขับรถมาเรียน)
ผมนี่แข็งโด่ก่ะไปจัดหนักในรถเลย พอไปถึงคุณเธอบอก
ขอเร็วๆลึกๆนะ เพื่อนรอกินข้าวอยู่
เลยให้ผมรีบชักว่าว  เสียบแป๊ปนึง แตกในจิ๊มิเธอเร็วๆแทนซะงั้น
เสร็จปุ๊บเธอออกจากรถไป ยิ้มหวานบอก
กินข้าวกับเพื่อนก่อนนะ ขอบคุณค่ะ สำหรับออเดิฟ
ฟินมาก

คอนเฟิร์มนะครับ ถ้าได้เจอสาวชอบให้แตกในและชอบ outdoor
เรื่องเซ็กซ์จะซู่ซ่ามากๆ ได้ทำอะไรที่ผู้ชายอย่างเราไม่ต้องมากังวลอะไร
คือปล่อยตามที่เธออยากได้
ผมจบมาก็ไม่เจอผู้หญิงแนวนี้อีกเลยจริงๆ เจอแต่เซ็กซ์ในห้องธรรมดาๆ

ปล.ผมไม่ได้หล่อนะ อาจจะคุยถูกคอแล้วเปิดประเด็นรสนิยมนี้ของผู้หญิงได้
ถ้าอยากให้เล่าวีรกรรมอื่นๆอีกบอกได้นะครับ นึกถึงเวลานั้น ตอนพิมพ์ไปด้วย ก็รู้สึกดีเหมือนกัน

*edit บรรทัด ให้อ่านง่าย

ประสบกามแต่ละคน ล้ำลึกจริง
Metatron
aNaLSQuiRT
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 10:33:59 PM »

ชอบแนวนี้แต่ยังไม่เคยได้เอ็กตรีมอะไรมาก

ผมชอบทำแฟนให้ squirt ใช้2นิ้วนี้ละครับ วิดจากรูหน้าบ้าง วิดจากรูหลังบ้าง
แต่ทีเด็ดมันอยู่ตรงพอเธอ squirt น้ำออกมาแล้ว ผมจะรีบเข้าไปดูดดื่มกับน้ำของเธอ 555 (โรคจิตสึส)

แล้วพอวิดน้ำออกมาเนี่ย มันได้อารมณ์มาก ควยก็แข็งโด่ก็รีบจัดยัด ยัดหน้าบ้าง ยัดหลังบ้าง มันได้อารมณ์ฝุดๆ
เรียนจาก av ล้วนๆ

อ่านคห.บนๆเรื่องแตกในนี่เป็นอะไรที่อยากทำมากๆ แต่ผมไม่ค่อยถูกโฉลกกับการให้แฟนกินยาคุม เลยแตกในถุงก้ได้ว่ะ เซ็งกันไป
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์