เมษายน 23, 2024, 02:35:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ ยาปลุกเซ็ก หรือ พวกยาบำรุงทีครับ  (อ่าน 3203 ครั้ง)
Maybez
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 05:33:33 PM »

อยากได้แนว ที่ทำให้

แตกช้า ทำได้หลายๆรอบ แข็งนานๆ หน่อยครับ

แล้วอย่างยาพวกนี้ ใช้กับผู้หญิงจะได้รึเปล่าครับ มันมีผลเหมือนกันมั้ย?

ถ้าไม่แล้วมียาสำหรับผู้หญิงมั้ยครับ?
ttszaza
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2017, 10:34:17 PM »

ลองยามาราธอนยัง
.
.
.
พอดีเห็นผู้ใหญ่เข้าใส่แต่ควรบิวอารมณ์เองดีกว่าค่ะถ้ากินมันอาจจะติด

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
devils5
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2017, 01:15:12 PM »

ส่วนตัวเคยแต่ kamagra เจล
ก็ดีนะครับ แข็งปกติดี ที่เด็ดคือต่อรอบสองได้ไวรอบสองที่แข็งไวนั่นจะแข็งประมาณ 80-90% นะครับ
แต่สักพักก็แข็งเต็มที่

ส่วนหลั่งนั่นไม่ต่างครับรอบแรกผมก็เร็วเหมือนเดิม ต้องรอรอบสองนี่แหละครับ

ผลข้างเคียง จะคัดจมูกครับถ้ากินแล้วยังไม่ได้ทำอะไร แต่ถ้าเริ่ม...เหนื่อยๆหน่อยก็หายใจได้ปกติดีครับ

ส่วนตัวก็กินตัวนี้เหมือนกันครับ ช่วยเรื่องการแข็งตัวได้ดีเสร็จแล้วยังแข็งไม่ยอมลง แต่ต้องกินตอนท้องว่าง และต้องกินก่อนกิจกรรมประมาณ 1 ชั่วโมง  แต่ไม่ได้ช่วยเรื่องความทน เรื่องความทนใช้ พญาแรดครับช่วยได้แต่จะใช้ค่อนข้างยุ่งยากต้องกะเอาว่าต้องทาแค่ไหน นานเท่าไรบอกไม่ได้สำคัญมาก ๆ เรื่องระยะเวลาและปริมาณในการทา ผมใช้ครั้งแรกกับคู่ขาที่คบกันใหม่ได้ผลค่อนข้างดีมาก ปกติเป็นคนเสร็จไว แต่ตอนหลังเริ่มคุ้นเคยกับคู่ขาถ้าใช้พญาแรดแล้วจะมีผลทำให้แข็งตัวได้ไม่ดีเลยต้องมาใช้ร่วมกับ kamagraเจลลี่ ก็จะลงตัวเลยต้องใช้ควบคู่กัน แต่ถ้ากะระยะเวลาการทานานเกินไป หรือทาปริมาณมากเกินไปจะทำให้ความรู้สึกเสียวลดลง หรือจนอาจจะไม่มีความรู้สึกเลย มีอยู่ 2-3 ครั้งที่ทำยังไงก็ไม่เสร็จ ทำจนคู่ขาเสร็จไป 5 รอบ ทำจนหมดแรงก็ไม่เสร็จจนคู่ขาทนไม่ไหวแสบจนต้องเลิกทำ
devils5
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 11:04:23 AM »

ส่วนตัวเคยแต่ kamagra เจล
ก็ดีนะครับ แข็งปกติดี ที่เด็ดคือต่อรอบสองได้ไวรอบสองที่แข็งไวนั่นจะแข็งประมาณ 80-90% นะครับ
แต่สักพักก็แข็งเต็มที่

ส่วนหลั่งนั่นไม่ต่างครับรอบแรกผมก็เร็วเหมือนเดิม ต้องรอรอบสองนี่แหละครับ

ผลข้างเคียง จะคัดจมูกครับถ้ากินแล้วยังไม่ได้ทำอะไร แต่ถ้าเริ่ม...เหนื่อยๆหน่อยก็หายใจได้ปกติดีครับ

ส่วนตัวก็กินตัวนี้เหมือนกันครับ ช่วยเรื่องการแข็งตัวได้ดีเสร็จแล้วยังแข็งไม่ยอมลง แต่ต้องกินตอนท้องว่าง และต้องกินก่อนกิจกรรมประมาณ 1 ชั่วโมง  แต่ไม่ได้ช่วยเรื่องความทน เรื่องความทนใช้ พญาแรดครับช่วยได้แต่จะใช้ค่อนข้างยุ่งยากต้องกะเอาว่าต้องทาแค่ไหน นานเท่าไรบอกไม่ได้สำคัญมาก ๆ เรื่องระยะเวลาและปริมาณในการทา ผมใช้ครั้งแรกกับคู่ขาที่คบกันใหม่ได้ผลค่อนข้างดีมาก ปกติเป็นคนเสร็จไว แต่ตอนหลังเริ่มคุ้นเคยกับคู่ขาถ้าใช้พญาแรดแล้วจะมีผลทำให้แข็งตัวได้ไม่ดีเลยต้องมาใช้ร่วมกับ kamagraเจลลี่ ก็จะลงตัวเลยต้องใช้ควบคู่กัน แต่ถ้ากะระยะเวลาการทานานเกินไป หรือทาปริมาณมากเกินไปจะทำให้ความรู้สึกเสียวลดลง หรือจนอาจจะไม่มีความรู้สึกเลย มีอยู่ 2-3 ครั้งที่ทำยังไงก็ไม่เสร็จ ทำจนคู่ขาเสร็จไป 5 รอบ ทำจนหมดแรงก็ไม่เสร็จจนคู่ขาทนไม่ไหวแสบจนต้องเลิกทำ

ขอบคุณครับ สงสัยต้องไปหามาลองบ้างแล้ว พญาแรด
ว่าแต่ใช้แบบไหนครับ ผมเคยเห้นแบบสเปรย์กับแบบทา
ส่วนตัวใช้ทาเอาจะกะปริมาณได้ แม้จะเป็นสเปย์แต่ก็ฉีดใส่มือก่อนค่อยใช้นิ้วจิ้มไปทาอีกทีครับ ถ้าสเปย์ตรง ๆ เลยอาจจะมากไปน้อยไปได้
sirichai1966
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 11:24:30 AM »

ลองดู 2 คลิปนี้นะครับ

วิธีเพิ่มสมรรถภาพทางเพศชายและขนาดน้องชาย ด้วยอาหาร
http://board.postjung.com/698121.html

ปัจจัยลดสมรรถภาพทางเพศ
1.อ้วน
2.เครียด
3.นอนน้อย
นพ.ดนุพลวิรุฬหการุญ
ผอ. Bangkok royal life & anti-aging
https://www.youtube.com/watch?v=_Mk3WGGdki4

Sirichai1966

sirichai1966
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 02:05:56 PM »

https://www.youtube.com/watch?v=UtN0P0X_w5M&feature=youtu.be   
MorningNight
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2017, 08:20:47 AM »

เคยลอง OMG ครับ ลองหาในเว็บดูครับผมซื้อตามร้านขายยา  ตื่นตัว + ความแข็ง มาเต็มครับ ^^ ตอบจากผู้ใช้จริง ได้ผลครับ
หน้า: [1] พิมพ์