มีนาคม 28, 2024, 09:12:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวซิเดกร้าครับ  (อ่าน 7788 ครั้ง)
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: มกราคม 07, 2017, 11:30:27 PM »

มารีวิวยาซิเดกร้าขององค์การเภสัชกรรมไทยเรานี่แหละนะครับ ยานี่คือช่วยให้หำแข็งตัวนะครับ ท่านที่อายุน้อยก็คงไม่มีปัญหานี้ข้ามกระทู้นี้ไปได้ครับ ผมไม่ได้มาขายยานะอันนี้ผมถือว่าคุยกันในหมู่พี่น้องนะครับ ผมอายุจะห้าสิบแล้วมีปมด้อยลูกผู้ชายครบครับ หำเล็กสั้นเอาไม่เก่งน้ำแตกง่ายไม่อึดครับ คือถ้าช่วยตัวเองแบบรูดมือนี่ไม่เป็นไรนะครับ แต่ถ้าจะช่วยตัวเองแบบอัดเด้าจิ๋มกระป๋องซึ่งเป็นไฮไลท์ชีวิตผมนี่คือแผลบเดียวก็อ่อนตัวแล้ว ต้องเอามาชักว่าวด้วยมือให้แข็งแล้วใส่เข้าไปใหม่ ผมไม่ได้มีโรคเบาหวานความดันแล้วก็ออกกำลังกายบ่อยแต่ยิ่งปีหลังๆมานี่หำผมแทบจะไม่แข็งเองเลยถ้าไม่ถูกกระตุ้นด้วยมือ เวลาแข็งก็ไม่เต็มที่ ผมว่าไส้กรอกนี่แข็งกว่าหำผมอีก หัวก็ชี้ลงไม่ตั้งเด่ขึ้นฟ้าเหมือนสมัยหนุ่มๆ ผมปลงไปเยอะนึกว่าดีเหมือนกันแก่แล้วหำหดเหงี่ยนหายก็จะได้สบายตัว แต่ลึกๆผมว่ามันเหมือนซึมเศร้านะมันเซ็งๆเหมือนกัน เมื่อปีใหม่ผมก็นึกสนุกขึ้นมาอีกว่าอยากลองซิเดกร้าดูว่าจะเป็นยังไง สองจิตสองใจอยู่เพราะเคยลองไวอากร้าซื้อจากร้านยาแถวประตูน้ำแล้วไม่ได้ผล ตอนนั้นมีแต่ผลข้างเคียงคือหน้าแดงตึงแต่หำไม่ได้แข็งกว่าปกติ อันนี้ทุเรศหน่อยนะครับผมถึงขั้นต้องใช้ห่วงซิลิโคนรัดโคนหำไว้และเอาหนังยางวงใหญ่หนารัดโคนกับพวงไข่อีกชั้นถึงจะพอใช้งานได้ วันนั้นผมซื้อซิเดกร้ามาจากร้านยาแถวเสาชิงช้ากล่องละ 200 บาทมี 4 เม็ดครับ ความแรง 100 ม.ก.ครับ เย็นผมก็กินตอนท้องว่างเม็ดหนึ่ง ฉลากยาบอกให้กิน 1 ช.ม.ก่อนปฏิบัติกิจ แต่แค่สิบกว่านาทีเท่านั้นและผมเดินทำงานในบ้านไปหำก็ตุงแข็งขึ้นมาเลยครับโดยที่ผมยังไม่ได้จับหำไม่ได้ดูหนังเอวีด้วยซ้ำ กว่าผมจะทำงานเสร็จก็ผ่านไปเกือบชั่วโมงระหว่างนี้หำก็แข็งตัวเองเป็นระยะเลย ผมเปิดดูหนังเอวีได้นิดเดียวคราวนี้หำผมแข็งโป๊กชี้เด่หน้าผมเลย โดยเฉพาะส่วนลำและท่อนโคนนี่มันตึงแข็งเหมือนสมัยหนุ่มๆจริงๆ ผมเอาสเปรย์ stud 100 ที่ซื้อมาพร้อมกันมาลองดูด้วย เขาให้สเปรย์สัก 3 ทีที่ส่วนลำท่อน ประมาณ 5 นาทีผิวหนังบนหำผมก็ชาไม่รู้สึกอะไรแต่จับรูดชักแล้วก็ยังเสียวใช้ได้อยู่ อันนี้ก็ต่างจากยาอึดทนที่ผมเคยใช้อย่างแรดโลชั่น อันนั้นจะใช้เวลานานกว่าและทำให้ส่วนหัวของหำผมไม่ค่อยเสียวเท่าไหร่ ผมก็จัดเลยคราวนี้ใส่ถุงยางหยอดเจลนูรูเย็ดเข้าจิ๋มกระป๋องเลย ผมเด้าในท่านอนคว่ำแรงขึ้นๆรัวตับๆอย่างเร็วก็ยังอึดหำแข็งและน้ำไม่แตก มันส์มากครับผมชอบเด้ารัวแรงแต่ปกติไม่กี่ทีก็น้ำแตกแล้ว นี่ผมล่อทุกท่าทั้งวิดพื้นทั้งยกขาทั้งนั่งยองๆเหนื่อยหอบแฮกต้องมีพักกินน้ำด้วยเหงื่อท่วมเหมือนไปวิ่งรอบสนาม555 เด้าต่อเนื่องไปสี่สิบกว่านาทีหายใจผงาบๆทางปาก เด้ารุนแรงจนถุงยางทะลุไป 3 อันต้องใส่อันที่ 4 ไม่รู้ตัวเองเหมือนกันนะว่าโคตรเงี่ยนบ้ากามเก็บกดขนาดนี้ จนสุดท้ายนี่หมดแรงแล้วเลยเอาออกมาชักมือกระแทกรัวจนน้ำแตกสะใจมาก ผมไม่เคยมันส์ระยำหำขนาดนี้มาเป็นสิบกว่าปีแล้วครับ ทั้งหมดนี่โดยผมไม่ต้องเอาห่วงหรือหนังยางมารัดหำด้วย ผมมีความสุขมากๆ คืนนั้นนอนหลับเป็นตายเลย เช้ามานี่หำยังแข็งง่ายอยู่อีก 2-3 ชั่วโมง กล้ามท้องตึงเลยครับเหมือนไปเล่นซิทอัพ55 ผลข้างเคียงจริงๆก็มีนะตอนหำเริ่มแข็งนี่หน้าหูแดงก่ำเหมือนไปกินเบียร์มาหลายแก้วตึงๆ ตาจะเหมือนเห็นภาพสว่างขาวกว่าปกติสีเพี้ยนๆหน่อย ปวดหัวนิดๆเป็นบางครั้ง แต่ทั้งหมดนี่ไม่เป็นอุปสรรคต่อการเด้าเลยครับพี่น้อง มันส์กับการเด้าขนาดที่เปิดเอวีไว้นี่ก็ไม่ได้ดูนะเราเอาเองมันกว่าอิอิ
trex
AVC Graphic Designer
AV Editor
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2017, 12:10:14 AM »

ยินดีด้วยครับ อ่านตามยังมันเลย มีขายแถวไหนครับอาว์

LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2017, 11:05:53 AM »

สุดยอดเลยครับ
DeoRx
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2017, 04:29:05 PM »

เข้าใจอารมณ์เลยคับ ตอนนี่เรายังหนุ่มแน่นไม่มีปัญหาเรื่องความเงี่ยน กับการแข็งตัว อายุมากไป ผช เราเจอปัญหาแบบนี้คงเซ็งเลย ยาก็ช่วยให้กลับมากระชุ่มกระชวยได้ ฮ่าๆ อ่านดูแล้วหนุ่มใหญ่เราฟิตโคตรๆ อ่ะคับ
tractorman

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 10:51:27 PM »

ยินดีด้วยครับ อ่านตามยังมันเลย มีขายแถวไหนครับอาว์
ขอบคุณครับที่เข้าใจหัวอกคนสูงวัย ผมขออนุญาตไม่บอกพิกัดร้านนะครับเพราะเดี๋ยวคนขายเขาจะซวยเพราะผม ยามันเป็นยาควบคุมเขาต้องเดินเข้าไปเอามาจากหลังบ้าน ผมเลือกร้านที่เจอคนขายผู้ชายด้วยกันครับไม่อายกัน ตอนไปซื้อแถวประตูน้ำนี่ผมก็เสี่ยงเอาเดินถามมันไปเรื่อยๆ แต่ร้านแรกที่เข้าไปเจอคนขายเป็นผู้หญิงรุ่นแม่แล้วเขาก็จะบอกแค่ว่าไม่มี ตอนนั้นนี่รู้สึกหน้าแหกเหมือนกันทำใจดีสู้เสือเดินออกมาปกติไม่รีบเดินเดียวเสียฟอร์ม จนไปเจอร้านของคนจีนดูเก่าหน่อยร้านเล็กๆคนขายผู้ชายวัยพอๆกับผม
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 03:15:53 PM »

อ่านของน้าแล้วขำเลยครับ เขียนได้อารมณ์มากๆ

ประสบการณ์ส่วนตัวเคยใช้เหมือนกันครับตัวซิเดรก้านี่แหละ (หาซื้อได้ตามร้านขายยาทั่วไปครับ)

จำขนาดมิลลิกรัมไม่ได้นะ อายุผม 30 พอดีๆ บางทีก็มีปัญหาเหมือนแข็งไม่ทน
ส่วนหนึ่งมาจากการพักผ่อนไม่พอด้วย
ก็เลยลองเจ้าตัวนี้ พบว่าเออมันแข็งทน ลุกไว กว่าปกติจริงๆ เรื่องความอึด อันนี้ไม่ช่วยโดย
แต่ช่วยทางอ้อมๆ  คือเรามั่นใจมากขึ้น ไม่ต้องมากังวลว่าจะอ่อนตัวตอนเด้าๆ ไป อะไรงี้ มันก็เลยอึดขึ้นด้วย
น้ำสองปกติส่วนตัวผมก็รอฟื้นตัวประมาณครึ่งชั่วโมง เจอไอ้นี่เข้าไปเม็ดนึง
ไม่ถึงสิบนาทีเตรียมต่ออีกยกได้แล้ว

***แต่ต้องกินตอนท้องว่างจริงๆ นะครับ เคยลองกินตอนท้องไม่ว่างเหมือนไม่มีผลอะไรเลย

อาการข้างเคียงผมไม่เจอ อาการวิ๊งๆ นะ รู้สึกแค่ปวดหัวนิดๆ นอนพักก็หายครับ
(แล้วแต่คน)
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 08:14:28 PM »

ย่านประตูน้ำเคยเห็นร้านปากซอยเลขคี่ไม่เกินซอย19มีต่างชาติมาซื้ออยู่ แต่ร้านนี้ทั้งร้านมีแต่คนขายผู้หญิงอธิบายให้ฝรั่งละเอียดหยิบ ผมชอบไปซื้อยามาเข้าแผนก
monkiie
เหลือบไร
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 08:17:04 PM »

พออ่ารแล้วผมอยากจะลองดูบ้างเลยครับแต่ติดที่เป็นยาควบคุมหาซื้อยากมาก ผมอยู่ต่างจังหวัดระครับ
tractorman

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 11:26:20 PM »

พออ่ารแล้วผมอยากจะลองดูบ้างเลยครับแต่ติดที่เป็นยาควบคุมหาซื้อยากมาก ผมอยู่ต่างจังหวัดระครับ
ผมว่าต่างจังหวัดอาจง่ายกว่านะครับ เลือกร้านที่เจ้าของไม่ใช่เภสัชอ่ะครับ คนขายเป็นผู้ชายไม่อายกันครับ
timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 12:53:27 PM »

เดี๋ยวนี้มีขายทางเน็ตลองดูซื้อเยอะมีลดมีแถมอีก
หน้า: [1] 2 พิมพ์