มีนาคม 29, 2024, 03:40:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำแบบนี้น่าเกลียดไหมครับ !!!!!!  (อ่าน 9574 ครั้ง)
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 09:25:59 AM »

เมื่อคืนผมไปดื่มม ขากลับแวะร้านข้าว กินข้าวเสร้จ จ่ายตังค์ อยากสูบบุหรี่ ผมเห็นโต้ะข้างๆ นั้งกันอยู่ 3 คน ผมเลยเดินเค้าไปบอก ขอโทษคับ ผมขอบุหรี่ตัวนึงได้มั้ย ล่ะพี่เค้าตอบ เป้นใครเนิ้ย ไม่มี ไปซื้อเอา ผมก้ เลยเดินออกมา น้องพนักงานบอก เอาบุหรี่มั้ย ผมบอกเอา น้องเค้าบอก โต้ะนั้นเมา ผมก้เดินออกมา คิดในใจ ถ้ามีคนมาขอผม ผมก้ให้นะบุหรี่ ผมทำแบบนี้น่าเกลียด มั้ยอ่ะครับบ ผมต้องแก้นิสัยตัวเอง ที่ชอบ ขอบุหรี่คนอื่นไปทั่วไหมม   Lips Sealed
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 10:01:27 AM »

ถ้าไม่รู้จักเนี่ยน่าเกลียดมาก

ถ้าสูบ ก็ซื้อไว้

ไม่มีตังค์ซื้อจริง ๆ เหรอ ?
znookz
เหลือบไร
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 03:52:09 PM »

ถ้าอีกโต๊ะนึง เค้านั่งสูบอยู่แล้วไปขอ ผมว่าก็ไม่น่า้กลียดเท่าไหร่

แต่ถ้าเค้านั่งอยู่เฉยๆ แล้วไปขอ อันนี้น่าเกลียดมากครับ
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 05:58:13 PM »

ไม่ควรทำครับ ประเภทขี้ขอเค้าไปเรื่อย ขอเป็นกิจวัตรประจำวัน ขอจนเป็นนิสัย
ถ้ารู้ตัวว่าติดบุหรี่ ก็ซื้อติดกระเป๋าไว้ครับ เที่ยวไปขอคนอื่นเค้าไปทั่ว ผมว่ามันน่าอายนะ!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
spwan
AV Distributor

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 09:55:03 PM »

แบบนี้ก็มีด้วย โครตน่าเกลียดเลย

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
opai
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 10:11:31 PM »

ไม่โดนตื๊บก้ถือว่าโชคดีแล้ว
scheewanan
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 01:40:39 PM »

ไม่ควรทำครับ เหมือนคุณไปขอเงินคนที่คุณไม่รู้จักอะครับ อีกอย่างบุหรี่นี่ไม่ดีกับชีวิต ถ้าเลิกได้ก็ดีนะครับ
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 10:58:20 PM »

บุหรี่ทุกวันนี้ไม่ใช่ถูกๆ นะครับ ตกตัวละ 5-10 บาท มันก็เหมือนเวลาเรากินข้าวแล้วมีเด็กมายกมือขอเงินนั่นแหละครับ จริงๆ ให้ได้ แต่ไม่อยากให้
Kunoichi
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 05:09:25 AM »

เป็นสิ่งที่ไม่ควรทำครับ ถือว่าค่อนข้างน่าเกลียด
หากจะสูบบุหรี่ ควรซื้อเองจะดีกว่าครับ
แต่ถ้าไม่มีตังค์ซื้อ เลิกดีกว่าครับ ไม่เสียสุขภาพด้วย
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 06:14:49 PM »

โทษนะครับ คนตั้งกระทู้อายุเท่าไรเนี่ย

น่าเกลียดมากเลยอะ เหมือนคุณไปขอเงินเค้านั่นแหละครับ

บุหรี่ก็ไม่ใช่ถูกๆนะครับ เดี๋ยวนี้...

รอดมาได้ ก็โชคดีแล้วครับ

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

หน้า: [1] 2 พิมพ์