เมษายน 24, 2024, 09:55:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 5 ระดับพิสูจน์ว่าคุณเป็นแฟนเอวีพันธุ์แท้ขั้นไหน  (อ่าน 17955 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 06:13:45 PM »

ในวันนี้ผมจะมารวบรวมประสบการณ์จากเรื่องราวของเพื่อนๆใน avc เพื่อไล่ระดับความเป็นเอวีพันธุ์แท้ในตัวท่าน

อันดับเหล่านี้ทำโดยผมเองนะครับ ขำๆอย่าไปซีเรียสเพราะแต่ละคนมีความสะดวกในชีวิตจริงๆที่จะสะสมของหรือประสบการณ์ไม่เหมือนกัน

แม้แต่ผมเองยังเคยแค่ไม่กี่อย่างใน 5 ข้อนั้นเลยครับ ใครเคยทำหรือมีครบ 5 ข้อรายงานตัวด้วยครับ  Grin

ปล. ขอบคุณเพื่อนสมาชิกเจ้าของภาพประกอบทุกท่านด้วยครับ

------------------------------------

ระดับ 5  เธอตอบกลับหรือไลค์เรากลับในโซเชี่ยล

อันนี้ความยากง่ายอยู่ที่ว่าดาราคนนั้นอ่านอังกฤษดีแค่ไหนด้วย หรือไม่ท่านก็ต้องรู้ภาษาญี่ปุ่นในระดับโต้ตอบกับเธอได้

ระดับ 4  ครอบครองภาพโปสเตอร์หรือปฎิทินแท้ๆจากญี่ปุ่น

อันนี้คงต้องไปหิ้วมาเองจากญี่ปุ่นหรือไม่ก็เคยได้ประมูลจากในเวบเราไปเมื่อหลายปีก่อน ถ้ามีลายเซ็นแท้ๆกำกับมาด้วยจะฟินมาก

ระดับ 3  การครอบครองแผ่นแท้ (มีลายเซ็นยิ่งดี)

ยิ่งถ้าได้จากที่เจ้าตัวนั่งเซ็นให้กับมือจากงานมีตติ้งแฟนๆนี่จะถือว่าเป็นของพิเศษสุดๆ ได้ไปแทบไม่อยากแกะดู

ระดับ 2  มีของที่ระลึกพิเศษหาซื้อยากๆ

เช่นพวกหมอนข้างขนาดเท่าตัวจริง นมหรือจิมิ๊เทียมจำลองจากของจริงๆ หรือไม่ก็กางเกงในใช้แล้วที่ใส่แสดงหนังของดาราเอวี

ระดับ 1  ถ่ายรูปคู่กับดาราคนโปรด

การที่จะทำได้นั้นท่านต้องมีความมุ่งมั่นขั้นสุด นอกจากจะบินไปญี่ปุ่นแล้วยังต้องซื้อบัตรเข้างาน ซื้อของให้ครบยอด ต่อคิว ยืนรอ

นับถือในความมุ่งมั่นและพยายามของท่านที่มาถึงขั้นนี้ได้จริงๆ ถือเป็นความฝันออกไปแตะขอบฟ้าของชายหนุ่มอีกหลายคนทั่วประเทศ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2017, 06:38:49 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 06:18:30 PM »

ได้แค่อันที่5 Tia เคยตอบกลับมา 55555

chamokyoya
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 06:21:55 PM »

ทำได้มากสุดผมก็อันดับ 5  :Smiley :Smiley เจ๊อันริเหมือนกัน
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 08:48:59 PM »

แต่ละรูปนี่ คนในเว็บเราทั้งนั้น

เชื่อเถอะ ต้องมีคนก๊อปบทความไปทำข่าว 555+

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

k_taro
AV Professor

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 09:29:55 PM »

ระดับ5เป็นอันเดียวที่ผมไม่มีผมไม่เคยตามtwitterของav idolเลยนอกนั้นมีครบเลย
kadus
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 09:55:02 PM »

ผมคิดว่าระดับสูงสุดคือได้ร่วมถ่ายในหนังavเช่นซี่รี่ส์fan thank
winhotter
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 10:13:53 PM »

ระดับ5เป็นอันเดียวที่ผมไม่มีผมไม่เคยตามtwitterของav idolเลยนอกนั้นมีครบเลย

ปลอกหมอนข้าง ทากาโช มันแรร หรือแพงมั้ยฮะ

ไปเดิน ตึกเขียว ที่อากิบะ มาตอน ปีใหม่ ไม่ค่อยเหมือนพวก ปลอกหมอนข้างเลย
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 11:01:26 PM »

ฮาฮ่า รุปที่5 กับ 3 นี่เป็นโพสของผมเองครัช รุ้สึกยินดีที่ท่านประธานให้เกียรติคัดเลือกรูปไปทำกระทู้
แต่ความจริงผมนี่แฟนเอวีไปถึงระดับ1 แล้วอ่ะนะ อิอิ  Grin

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 11:28:23 PM »

ข้อ 5 น้องคานะตอบมา ดีใจจนต้องไปเปิดหนังน้องคานะดูเลย

//เดี๋ยวนะ

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
freak
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 01:09:16 AM »

ของผมข้ามขั้นไป 1 เลย 555 ตอนไปเจอ Aino Kishi ก่อนเธอจะรีไทร์

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์