มีนาคม 29, 2024, 02:56:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Sextoys : REAL BODY 3D สรีระร่างกายสมจริงพร้อมกระดูก  (อ่าน 16781 ครั้ง)
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 12:45:04 AM »

กระทู้อื่นๆ ของผม

รีวิว SEXTOYS ปากคนญี่ปุ่น VS ปากหมาป่าเมกา
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=203414.0

รีวิว SEXTOY ก้นเด็ก 3P ของญี่ปุ่น
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=203494.0

รีวิว Sextoy แนะนำสายการเล่น 4 สายสำหรับการเลือกซื้อของเล่น
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=203659.0

รีวิว SEXTOY จิ๋มป๋องโคตรพ่อโคตรแม่ฟิต Meiki Sisters
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=203763.msg2634170#msg2634170

รีวิว sextoys หมอนเป่าลมกับหมอนแอนิเมะ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=204540.0

บทความนี้น่าจะเป็นบทความสุดท้ายของผมแล้ว เพราะตอนนี้ผมมีของที่ต้องการครบหมด ไล่ตั้งแต่ปาก , จิ๋มกระป๋อง , จิ๋มซิลิโคน , ตัวเป่าลมพร้อมหมอน , ก้น คือเอาง่ายๆ คือผมมีทุกส่วนของร่างกายพร้อมให้เอาครบแล้ว (ซึ่งนี่ก็หมดเงินไปเยอะด้วย) แต่สิ่งที่ผมขาดก็คือ ตัวนอนหงายพร้อมหน้าอก

ก่อนหน้านี้ผมเคยซื้อตัวที่เป็นตุ๊กตายางเป่าลมจากฮ่องกง คือเป่าเลย มีหัวพร้อมใบหน้าด้วย แต่มันก็เป็นเหมือนเรือเป่าลม ไม่ใช่ซิลิโคน และเคยซื้อหน้าอกมาเฉยๆ แต่ด้วยสภาพอากาศบ้านเรา มันก็เลยละลายและขาดอย่างรวดเร็ว ผมต้องการตัวที่นอนหงายแล้วเวลาผมเอา ผมจะต้องสามารถจับหน้าอกได้ด้วย

นี่เลยเป็นที่มาของสุดยอดของที่ผมได้ฝากฝังรุ่นน้องที่เขาไปเที่ยวญี่ปุ่นพอดีซื้อมา และต้องบอกว่านี่เป็นของไซด์ใหญ่ที่สุด มีรูปร่างชัดเจนที่สุด เรียกได้ว่าเอาใส่เครื่องสแกน ยังไงก็เห็น 100 % แถมตอนรุ่นน้องกลับมา ก็โดน ตม. ให้เอากระเป๋าสแกนจริงๆ แต่โชดดีที่พวกเขาไม่ทักอะไร เพราะผมสั่งให้รุ่นน้องเอาเสื้อผ้าที่ใส่แล้วยัดๆ เข้าไปให้แน่นที่สุด เพื่อเวลาผ่านเครื่องสแกน มันจะได้มองเป็นเสื้อผ้า

นอกจากนี้ นี่เป็นตัวไซด์ขนาดใหญ่มาก คือสูง 45 เซนติเมตร หรือราวๆ จากบริเวณคอผมลงมายันเอวผมเลย (ผมสูง 170 เซนติเมตร) แถมนํ้าหนักที่หนักถึง 7 กิโล รุ่นน้องผมต้องถือกระเป๋าที่ใส่ตัวนี้จากอากิบะกลับที่พัก และจากที่พัก ขึ้นรถไฟไปสนามบิน ซึ่งคนไหนที่ไปเที่ยวก็คงรู้นะครับว่า ไปเที่ยวไม่ได้มีแค่กระเป๋าเดียวแน่ ซึ่งรุ่นน้องผมยอมซื้อมาให้ และก็บอกว่าครั้งหน้าไม่เอาแล้วนะ

ผมก็คงไม่อยากฝากเขาอีกแล้วหละ เพราะผมเองก็นอนไม่หลับทั้งคืนเลย ว่าตอนขากลับ น้องเขาจะผ่าน ตม. ได้ไหม เพราะหากโดนตรวจค้นจริง สิ่งที่น้องเขาจะเจอก็คือ จะโดนยึดของ ถูกสั่งปรับมูลค่า 4 เท่าจากราคาของ และอาจติดคุกสูงสุดถึง 10 ปี เรียกได้ว่าเสี่ยงกันจริงๆ และยิ่งปีหน้า ทางสนามบินจะครอบเครื่องสแกนทุกสายพานด้วย ขนมายังไงก็หนีไม่รอด ดังนั้น นี่จะเป็นของฮาร์คคอร์ชิ้นสุดท้ายที่ผมจะซื้อ  เพราะหลังจากนี้จะซื้อแล้วเอาเข้ามาไทยยากแล้ว

ทั้งหมดนี้ต้องขอบคุณรุ่นน้องผมมากที่ยอมเสี่ยงชีวิตเพื่อให้ผมได้สุดยอดของมา และก็เอามาให้ทุกคนในนี้ได้อ่านกัน

กลับเข้าเรื่องของเราต่อ เจ้าตัวนี้ชื่อสั้นๆ ก็คือ REAL BODY 3D ซึ่งเป็นของเล่นซิลิโคนขนาดใหญ่ที่มีการจำลองรูปร่างของผู้หญิงให้เหมือนจริงมา จำลองเหมือนอย่างเดียวไม่พอ แต่มีการใส่กระดูกเข้าไปข้างในด้วย ผมไม่รู้ว่าเขาเอาอะไรใส่เป็นกระดูก (แต่ไม่ใช่เหล็กแน่ๆ เพราะไม่งั้นเครื่องสแกนที่สนามบินคงร้องแล้ว) จึงมีแกนกลางข้างในเพื่อให้มันเหมือนมีกระดูกจริง ลองดูคลิปแนะนำได้ครับ

คลิป - https://www.youtube.com/watch?time_continue=92&v=heVRQaCwMiw
คลิป 2 - https://www.youtube.com/watch?v=0xKn-dtk-xg

แล้วคลิปมันรอดบนยูทู้ปได้ยังไงหว่า ผมก็อยากรู้เหมือนกัน

และเนื่องจากตัวนี้มันใหญ่มาก ผมไม่สามารถถ่ายได้หมดในระยะไกลเพราะผมไม่อยากให้เห็นว่ามีอะไรในห้องนอนผม ต้องขอโทษด้วยนะครับ แต่ส่วนของซิลิโคนตัวนี้ต้องบอกว่าหนามาก หนาที่สุดที่ผมเคยเจอมาเลย เนื้อแน่นมากจนสามารถหยิบมากอดได้โดยไม่ต้องกลัวมันยุบลงไป แต่ถามว่าเหมือนกับคนจริงๆ ไหม เหมือนแค่ 60 % เพราะขนาดของเนื้อหนังแล้ว ตัวนี้จะหนาไม่เท่าผิวผนังของคน

ส่วนหน้าอกนี่น่าจะคัพ E ไม่ก็ G คือใหญ่มาก มือผมจับยังไม่มิดเลย แต่มันก็ไม่ได้ใส่อะไรแข็งๆ ข้างในหน้าอก ดังนั้นเวลาผมจับควํ่ามันก็จะยุบเหมือนกัน แต่เวลาผมเอากระแทกจริงๆ มันก็จะขยับไปมาเหมือนเวลาดูหนังAV ที่หน้าอกมันจะกระเด้ง มันแบบนั้นเลยครับ

หน้าอกก็ใหญ่ที่ผมจะสามารถเอาดุ้นสอดเข้าไปแล้วก็เล่นได้ (ต้องใช้เจลด้วย) แต่แน่นอนว่าผมมีปาก ผมก็สามารถเล่นแบบในการ์ตูนได้ คือเอาดุ้นสอดระหว่างหน้าอก แล้วก็เอาปากอมอีกที

ทีนี้ของจริงละ ต้องยอมรับว่าเห็นรูมันเล็กมากขนาดนี้ แต่พอยัดจริงๆ ข้างในโพรงนั้นไม่ได้แน่นอย่างที่คิด คือไม่ได้เน้นเท่าจิ๋มโคตรฟิตที่ผมมี แต่ประเด็นคือ ข้างในมันโอบรัดดุ้นของผมรอบด้าน แล้วค่อยๆ ตอดชะโลมความเสียวทุกจุด แถมเวลาผมโยก ตัวบอดี้มันไม่ขยับนะครับ เพราะมันหนัก

นั่นแหละ เลยถึงเรียกว่ามันเหมือนของจริงมาก แถมข้างในมีความยาวมาก ผมยาวแค่ 4 นิ้ว แทงยังไงก็ไม่มิด แต่ตรงปากทางเข้ามันสามารถยุบเข้าไปได้เพราะไม่มีกระดูกขวางตรงนั้น (มันจะมีช่วงสะดือขึ้นไป) ผมจึงสามารถแทงเข้าไปให้ลึกได้ตามต้องการ หากผมต้องการเล่นแบบฮาร์คคอร์ และถ้าทำแบบนั้น มันก็จะยิ่งบีบรัดมากขึ้น ใช้ครั้งแรก ผมทนไม่ไหว 3 นาทีกว่าๆ ก็แตกแล้ว

ทีนี้มาดูข้างหลังกันบ้าง แน่นอนว่ารูจะเล็กและแน่นกว่าด้านหน้าเยอะมากครับ เรียกได้ว่าแน่นเกือบครึ่งหนึ่งเลย แต่ความรู้สึกที่ได้รับก็คือ มันมีผนังรอบด้านให้เหมือนกับเป็นรูทวารของจริง ต้องบอกว่า ไม่ว่าจะด้านหน้าด้านหลัง ผมหยุดซอยไม่ได้ เหมือนเจ้ารูสองรูนี้มันดึงดูดให้ผมต้องซอยตลอดเวลา คือไม่ใช่แค่ว่ามันไม่ขยับเขยือนจนเราหงุดหงิด แต่มันให้อารมณ์เหมือนเอาจริงๆ มากกว่า แถมยิ่งซอยยิ่งเสียว ยิ่งแทงยิ่งฟิน และนั่นก็ทำให้กลั้นไม่ไหวจริงๆ จนแตกนั่นเอง

ปัญหาสำคัญของตัวนี้คือการทำความสะอาดครับ ทางเข้าทั้งด้านหน้าและด้านหลังนั้นมันไม่เชื่อมกัน ต่างช่องต่างแยกกัน แปลว่าถ้าจะล้างก็ต้องล้างทีละช่อง ไม่สามารถให้นํ้าไหลออกมาอีกช่องได้ และรูมันเล็ก แถมของยังใหม่ มันเลยยังไม่หลวม มีโอกาสที่จะล้างไม่หมดสูงมาก แต่ยังดีที่สามารถใช้ที่ฉีดนํ้า ฉีดเข้าไปไม่มาก แล้วจิ้มตรงเหนือทางเข้า มันก็จะพ่นนํ้าออกมา เพราะข้างในโพรงไม่ได้ใหญ่มาก ทำแบบนั้นเกือบสิบครั้ง ถึงจะล้างเจลออกเกือบหมด แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ข้างในแห้งได้ 100 % เลยครับ ตราบใดที่มันยังไม่หลวม

ทีนี้สรุปนะครับ ตัวนี้ผมคิดว่าคงจะสงสัยแล้วว่ามันกี่บาท ผมเชื่อว่าถ้ามันมีหลุดมาขายในไทย ราคาไม่ตํ่ากว่าสองหมื่นหรือเทียบเท่าแน่ๆ เพราะราคาที่ผมไปซื้อ ประมาณ 8300 บาทครับ คือราคาโหดมาก (แต่จริงๆ ที่นั่นมีโหดกว่านี้อีก เช่นหนัก 10 กิโลอะไรแบบนั้น) แต่ผมดูแล้วเป็นตัวที่จะคุ้มค่าระยะยาวมาก เพราะเป็นตัวบอดี้ที่ให้อารมณ์เหมือนหุ่นคนจริงๆ ไม่นิ่มไม่ย้วย เอามานอนกอหรือวางๆ หนุนหัวตรงพุงก็ได้ ก็จะเหมือนนอนทับหุ่นคนจริงๆ

ก็จบแล้วนะครับสำหรับรีวิวคอเลทชั่นทั้งหมดของผม จริงๆ ที่ผมลองมาทำรีวิวเพราะสนองตัณหาตัวเองว่าอยากจะเอาของที่มีให้คนอื่นเห็นบ้าง ขอบคุณทุกคนมากนะครับที่ติดตามอ่าน ส่วนตัวผม ของเล่นพวกนี้จริงๆ ควรถูกกฎหมายในไทยทั้งหมด เพราะมันจะช่วยลดอาชญากรรมทางเพศได้สูงมาก และไม่ต้องเปลืองเงินไปเที่ยวของจริง ที่ต้องเสี่ยงติดโรคอีก เลยหละครับ

คลิปจะมาพรุ่งนี้ครับ เพราะเน็ตบ้านไม่อำนวย ผมต้องแอบไปอัพโหลดที่ทำงาน

picasso
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 06:08:11 AM »

ทรงนมสวยมาก  รีวิวโหดดีเช่นเคย ขอบคุณครับ
denone
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 07:07:30 AM »

ชอบๆ Grin
หลากหลายสุดๆ
เสียดายหมดซะแล้ว Sad
somposir
"Remembering Dimebag Darrell and the Heroes of The Alrosa Villa"
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 09:17:38 AM »

สุดยอด อยากได้ Real Body ของน้อง Julia จัง

Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 02:22:14 AM »

คลิปที่2ในยูทูปกล่องโคตรใหญ่ โดนตรวจก็ไม่แปลก นับถือคนหิ้ว
AV-Fanboy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 04:31:37 PM »

เค้าน่าทำสีมาให้สักหน่อยนะครับ มันดูซีดๆไปหน่อย
แต่รูปร่างสวยดีทีเดียวครับ นมหยั่งกะจูเลียมาเอง
winaikru
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 08:54:16 PM »

ตัวเก่าไม่เอามาปล่อยในนี้บ้างเหรอครับ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 09:50:45 PM »

ขอบคุณครับ
Nanustrong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 02:31:10 PM »

รุ่นน้องพี่นี่ผมคารวะต่อจากพี่เลย
tiger2332
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2017, 09:56:27 PM »

เข้ามาดูจรวย
หน้า: [1] 2 พิมพ์