เมษายน 16, 2024, 03:40:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: ท่านมีความเป็นสายนมหรือไม่  (ปิดการโหวต: มกราคม 29, 2017, 10:16:57 PM)
เป็น - 44 (78.6%)
ไม่เป็น - 12 (21.4%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 56

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบประชากรสายนมครับ(โพลล์)  (อ่าน 6757 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 10:16:57 PM »

อันนี้จากความสงสัยของผมเองครับ   เป็นหรือไม่เกณฑ์ตามนี้

-ถ้าชอบหลากหลายแต่ก็ชอบนางเอกแนวสายนมด้วยตั้งแต่3คนขึ้นไปก็ถือว่าเข้าข่ายหมด
เช่นชอบ Takasaki Shoko,julia, suzu mitake, RION, Tia, Anri Okita,....

-ถ้าไม่เป็น หมายความว่าชอบแนวสายนมอย่างมากไม่เกิน2คนทั้งวงการ หลักๆชอบ โลลิ,แบ๊ว หรือ สายบางกรอบก็ว่ากันไป   

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2017, 03:55:14 AM โดย play6 » บันทึกการเข้า
หลีเกี่ยวฮวด
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 10:24:09 PM »

สายนมชอบเฉพาะบางคน
เข้าเกณฑ์แรกสินะ  Grin
Busty Master

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2017, 10:49:01 PM »

ถ้าเอาแค่ว่าชอบแค่บางคนก็เหมสารวมเป็นสายนม มันจะไม่แม่นยำน่ะสิครับ

เพราะบางคนอย่างเช่น Anri Okita, Julia นี่สามารถเป็นได้ทั้งสองแนวเลย และคนทั่วๆไปก็ชอบอยู่แล้ว
play...

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 01:52:33 AM »

ถ้าเอาแค่ว่าชอบแค่บางคนก็เหมสารวมเป็นสายนม มันจะไม่แม่นยำน่ะสิครับ

เพราะบางคนอย่างเช่น Anri Okita, Julia นี่สามารถเป็นได้ทั้งสองแนวเลย และคนทั่วๆไปก็ชอบอยู่แล้ว

คือว่าคำถามมันคิดยากเวลาตั้งแล้วมันไม่สวยอะครับ    ไม่ได้ต้องการความแม่นครับแค่อยากทราบรสนิยม  ผมว่าอย่างนี้แหละง่ายดี Wink

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 02:04:14 PM »

ผมว่าผมไม่ใช่สายนมนะ แต่เจอเงื่อนไขท่าน play6 เลยต้องกลายเป็นสายนมเลย 

bigbite
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 02:32:21 PM »

ถ้าถามว่านมมีส่วนในการเลือกดาราหรือหนังรื่องที่จะดูไหม
ผมมาอันดับ1.นมกับรูปร่างเลย Grin
อันดับ2.หน้าตากับจิมิ

ปล.แต่ผมไม่ชอบนมใหญ่เวอร์มากนะแบบนมแตงโมไม่เอา
Hsentai

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 08:09:38 PM »

สายนม คือนมใหญ่เป็นหลักครับ ถ้าหน้าสวยนมเล็กหรือขนาดกำลังดี ยังงี้สายนมจะไม่ค่อยโดนใจนัก ยกตัวอย่างง่ายๆเอาHitomi มาเจอกับ Airi ถ้าสายนมเนี่ยจะเอา Hitomi มาก่อนAiri (แต่นมใหญ่หน้าก็ต้องโอเคด้วย)....ผมคิดว่างี้นะ
Redzerozz
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 08:19:27 PM »

ผมนี้นมเฉพาะบางคนเลยนะเนี่ย อย่าง MOmoka Okita  Kirara อะไรแบบนี้อ่ะครับ
Busty Master

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 08:25:15 PM »

สายนม คือนมใหญ่เป็นหลักครับ ถ้าหน้าสวยนมเล็กหรือขนาดกำลังดี ยังงี้สายนมจะไม่ค่อยโดนใจนัก ยกตัวอย่างง่ายๆเอาHitomi มาเจอกับ Airi ถ้าสายนมเนี่ยจะเอา Hitomi มาก่อนAiri (แต่นมใหญ่หน้าก็ต้องโอเคด้วย)....ผมคิดว่างี้นะ

ถูกต้องครับ สายนมคือต้องนมใหญ่มาก่อน

หน้าสวยนมกลางๆ กับนมใหญ่มากหน้ากลางๆ ส่วนมากสายนมจะเอาอย่างหลัง
ziiz
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 10:04:44 PM »

ผมนี้เหมือนจะเน้นนม หน้ากลางๆก็ได้  Grin
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์