เมษายน 26, 2024, 05:09:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: ท่านมีความเป็นสายนมหรือไม่  (ปิดการโหวต: มกราคม 29, 2017, 10:16:57 PM)
เป็น - 44 (78.6%)
ไม่เป็น - 12 (21.4%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 56

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบประชากรสายนมครับ(โพลล์)  (อ่าน 6776 ครั้ง)
budzob
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 02:15:10 AM »

สายนม คือนมใหญ่เป็นหลักครับ ถ้าหน้าสวยนมเล็กหรือขนาดกำลังดี ยังงี้สายนมจะไม่ค่อยโดนใจนัก ยกตัวอย่างง่ายๆเอาHitomi มาเจอกับ Airi ถ้าสายนมเนี่ยจะเอา Hitomi มาก่อนAiri (แต่นมใหญ่หน้าก็ต้องโอเคด้วย)....ผมคิดว่างี้นะ

เห็นด้วยครับท่าน ส่วนตัวผมก็ชอบดูนมใหญ่อย่าง Julia, Tia, Suzu Mitake ก็ชอบหมด
แต่อย่าง Hitomi ผมไม่ไหวครับ ใหญ่เกินแล้วหน้าไม่ค่อยสวย(สำหรับผม)  Grin

AV นั้นคือชีวิต ที่คอยลิขิตให้ชีวิตก้าวไป
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 02:40:04 AM »

สายนม คือนมใหญ่เป็นหลักครับ ถ้าหน้าสวยนมเล็กหรือขนาดกำลังดี ยังงี้สายนมจะไม่ค่อยโดนใจนัก ยกตัวอย่างง่ายๆเอาHitomi มาเจอกับ Airi ถ้าสายนมเนี่ยจะเอา Hitomi มาก่อนAiri (แต่นมใหญ่หน้าก็ต้องโอเคด้วย)....ผมคิดว่างี้นะ

ผมมองแบบคนทั่วๆไปครับ อย่างAiriนี่ก็เรียกว่าใหญ่มากแล้ว แต่ก็ถือว่ายังปกติ
ส่วนHitomiคงต้องบอกว่าเป็นเคสพิเศษ เราคงจะเอารสนิยมคนทั่วๆไปไปเทียบกับของท่าน Busty Master ไม่ได้มั้ง
ถ้ายังไงผมเปลื่ยนลดลงมาเป็น "มีความเป็นสายนม" หรือชอบแนวนมใหญ่แบบปกติก็แล้วกัน

bigwore
AV Columnist

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 08:04:19 AM »

ผมว่า 34 ขึ้นไป ก็ใหญ่แล้วนะครับ
นมใหญ่ต้องนมสวยด้วย

okko

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 23, 2017, 01:44:04 AM »

สายนมต้องสวย หุ่นมีเชฟด้วย อ้วนๆขอผ่าน  Cool
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 23, 2017, 07:51:31 PM »

ของผมแต่ดูหน้าเป็นองค์ประกอบด้วยครับ

และที่ขาดไม่ได้คือต้องแตกใส่ด้วย โดนราดนม

นี่แหละสายนมสำหรับผม  Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

play...

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 12:06:53 AM »

ผมว่าผมไม่ใช่สายนมนะ แต่เจอเงื่อนไขท่าน play6 เลยต้องกลายเป็นสายนมเลย 

แบบท่านHiryoเรียกว่าชอบสายนมอยู่บ้างก็ได้ครับ ไม่ได้หมายความว่าต้องดูสายนมอย่างเดียว 55
play...

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 10:31:51 PM »

โพลล์เริ่มนิ่งแล้วน่าจะพอสรุปได้

ผมสรุปว่า ชาวAVCประมาณ80%(ส่วนใหญ่)ชอบหรือไม่ปฏิเสธสายนม

ในขณะที่มีส่วนน้อย20%เท่านั้นที่ไม่เอาสายนม(ตัวผมเองอยู่ในกลุ่มนี้)  ไม่แปลกใจเลยที่ทำไมเห็นมีAVแนวอวบๆหน่อยเยอะ เพราะคนชอบเยอะนี้เอง Smiley
Baal
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 10:39:01 PM »

โพลล์เริ่มนิ่งแล้วน่าจะพอสรุปได้

ผมสรุปว่า ชาวAVCประมาณ80%(ส่วนใหญ่)ชอบหรือไม่ปฏิเสธสายนม

ในขณะที่มีส่วนน้อย20%เท่านั้นที่ไม่เอาสายนม(ตัวผมเองอยู่ในกลุ่มนี้)  ไม่แปลกใจเลยที่ทำไมเห็นมีAVแนวอวบๆหน่อยเยอะ เพราะคนชอบเยอะนี้เอง Smiley

โอ้ววว ผมก็เป็นชนกลุ่มน้อยแหะ ยินดีที่ได้ร่วมอุดมการ์เดียวกันครับ
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 10:40:21 PM »

ผมเน้นสวยไว้ก่อน เรื่องนมไม่เกี่ยง

อย่าง Mikako Abe หรือ Erika Momotani ผมก็ชอบ
สวย ๆ นมใหญ่ ๆ อย่าง Takasho หรือ เจ๊จูเลีย ผมก็ชอบ
Kancol3
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 01:27:12 AM »

ผมเน้นสวยไว้ก่อน เรื่องนมไม่เกี่ยง

อย่าง Mikako Abe หรือ Erika Momotani ผมก็ชอบ
สวย ๆ นมใหญ่ ๆ อย่าง Takasho หรือ เจ๊จูเลีย ผมก็ชอบ

เห็นด้วยครับ เน้นสวยไว้ก่อน ถัดมาก็พิจารณารูปทรงว่าไม่ over
ส่วนตัวชอบ Haruka Kasumi, Erika Momotani,Shoko,Julia , Rion , Shunka Ayami
สายนมที่บวกความเซ็กซี่ด้วย
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์