เมษายน 20, 2024, 10:59:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Ask? ส่วนสูงที่ท่านรับได้  (อ่าน 5959 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 08:54:37 PM »

ผมว่าหลายๆท่านหรือเจ้าของกระทู้   ตั้งเกณฑ์ไว้เท่านั้นก็แทบจะเรียกว่าดูได้หมดนะ อย่าง 155-170 เนี่ยก็คนละแนวกันแล้ว

อย่าง airi suzumura  ผมดูยังไงก็แนวไซส์mini   เธอเป็นคนหนึ่งที่ถึงจะสวยหุ่นดีแต่ขั้นต่ำผมคือ160ผมเลยไม่เก็บครับ
ตรงตามประเด็นจขกท

Baal
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 10:21:01 PM »

ผมว่าหลายๆท่านหรือเจ้าของกระทู้   ตั้งเกณฑ์ไว้เท่านั้นก็แทบจะเรียกว่าดูได้หมดนะ อย่าง 155-170 เนี่ยก็คนละแนวกันแล้ว

อย่าง airi suzumura  ผมดูยังไงก็แนวไซส์mini   เธอเป็นคนหนึ่งที่ถึงจะสวยหุ่นดีแต่ขั้นต่ำผมคือ160ผมเลยไม่เก็บครับ
ตรงตามประเด็นจขกท

ในลิสผมจริงๆไม่ถึงขนาดนั้นครับ  เฉลี่ยจะอยู่ที่160ต้นๆ เผอิญว่ามันมีบางคนโผล่มาโดดๆ  อย่างโคโนมิจัง 167cm (moodyz)
เพดานก็เลยเลื่อนขึ้นไป + กับเอาความสูงตัวผมเองมาคิดด้วย  airi น่ารักดีแต่ผมไม่ได้เก็บเช่นเดียวกันครับ 
ตอบได้ถูกใจมากขอบคุณครับ
ij-ji
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 23, 2017, 03:49:08 PM »

เรื่องส่วนสูงสาวญี่ปุ่นนี่ก็แปลกนะครับ สูงมากๆ ก็เยอะ ยิ่งพวกนักวอลเล่สูงกันเยอะ
แต่ดาราเอวีสูงน้อยๆ ระดับ 145 ก็เยอะเหมือนกัน บ้านเราสาวๆ ยุคใหม่ สูง 140-150 ผมว่าไม่ค่อยมีละนะน้อยมาก

ถ้าดาราเอวีตัวเล็กๆ  สัดส่วนปกติไม่ตันๆ ผมก็ชอบอยู่นะ เช่น saki okuda 
แต่ถ้าสเปกแบบเป็นแฟนขอสูง 160++ หละ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 23, 2017, 04:54:11 PM »

มองแว๊บๆ หน้าเหมือนป๋อมแป๋มเทยเที่ยวไทย 

A PinK
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 23, 2017, 11:21:32 PM »

เรื่องส่วนสูงสาวญี่ปุ่นนี่ก็แปลกนะครับ สูงมากๆ ก็เยอะ ยิ่งพวกนักวอลเล่สูงกันเยอะ
แต่ดาราเอวีสูงน้อยๆ ระดับ 145 ก็เยอะเหมือนกัน บ้านเราสาวๆ ยุคใหม่ สูง 140-150 ผมว่าไม่ค่อยมีละนะน้อยมาก

ถ้าดาราเอวีตัวเล็กๆ  สัดส่วนปกติไม่ตันๆ ผมก็ชอบอยู่นะ เช่น saki okuda 
แต่ถ้าสเปกแบบเป็นแฟนขอสูง 160++ หละ

ดาราAVที่ส่วนสูงน้อยตัวจริงกับในหนังจะดูต่างกันเยอะครับ  ยิ่งถ้าแบบในหนังดูไม่ออกตัวจริงยิ่งต่าง

เช่นอย่าง Kokomi Sakura ที่ในหนังดูหุ่นดีโค้งเว้าสง่ามาก พอมายืนเทียบกับคนที่สูงหน่อยอย่าง ichinose ameri นะดับเลย

หน้า: 1 [2] พิมพ์