เมษายน 20, 2024, 07:07:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: REVIEW: BLK-184 พยาบาลนักล่า(แต้ม)  (อ่าน 15546 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มกราคม 23, 2017, 09:31:19 PM »

นักแสดง: Kokone Mizutani
สตูดิโอ: Kira Kira
รหัส: BLK-184

สวัสดีครับ วันนี้ผมมีรีวิวของหนังของนักแสดงที่อาจจะดังไม่มาก แต่จริตจะก้านไม่แพ้ใครอย่าง Kokone Mizutani มาฝากครับ เรื่องนี้เธอรับบทเป็นพยาบาลสาวแกลสุดเซ็กซ์ซี่ในซีรี่ซ์ที่ผมชอบที่สุดของค่าย Kira Kira ชื่อซีรี่ซ์แปลเป็นไทยว่า "ราดหน้าหนักมาก ยสตน. อีกต่างหาก" ใครชอบแนวสาวแกลหรือแนวพยาบาลลองไปหาหนังในซีรี่ซ์นี้มาดูกันนะครับ โดยเฉพาะใครที่ชอบบทที่นางเอกแรดๆร่านๆน่าจะไม่ผิดหวังนะครับ

ปล. รอโหลดนิดนะครับ พอดีมี .gif ด้วย
ปล. บทพูดในรีวิวผมใส่ไข่เอาเองล้วนๆ จริงๆในหนังไม่ค่อยพูดอะไรเท่าไหร่

ฉากที่ 1: วันทำงานที่ไม่น่าเบื่ออีกต่อไป

โคโคเนะจังทำงานเป็นพยาบาลอยู่ที่โรงพยาบาลเล็กๆแห่งหนึ่ง เช้าวันนี้เธอก็มานั่งทำงานแบบเซ็งๆเหมือนทุกวัน

นั่งเล่นจนคนไข้ที่นั่งรออยู่ต้องลุกขึ้นไปเตือนว่านานเกินไปแล้วนะเว้ย

เห็นคนไข้ชอบใจเลยแกล้งทำเป็นไม่รู้ซะงั้น

หันไปแกล้งทำเป็นตกใจตามสเต็ป แต่ในใจอยากเปิดให้ดูจะแย่แล้ว

ทำเนียนไปจับดุ้นเค้าอีกต่างหาก จับไม่พอเอาเข้าปากด้วย แถมยังใช้ให้คนที่เหลือไปเข้าแถวอีก

จะดุ้นคนหนุ่มหรือดุ้นคนแก่เธอเอาเข้าปากหมด จับดูดดุ้นละสองสามทีแกล้งให้อยาก

พอดูดจนครบทุกดุ้นก็บอกให้ทุกคนมายืนล้อมเธอ เธอนั่งอยู่กลางดุ้นเกือบสิบดุ้นด้วยใบหน้ายิ้มแย้มผิดกับตอนทำงาน

โคโคเนะจังหันซ้ายทีขวาที ดูดวนไปจนครบทุกดุ้น ดูดแล้วดูดอีกจนแทบจะแตกคาปากอยู่แล้ว

ใช้ปากนวดดุ้นจนได้ที่ก็อยากโดนนวดบ้าง ขึ้นไปนอนแผ่บนโซฟาให้คนไข้ลวนลาม ดูดนม เลียจิ๋ม แลกลิ้นกันนัวเนีย

คนไข้ช่วยกันใช้มือใช้ปากเล้าโลมจนแฉะไปทั้งตัวจนเธอทนไม่ไหว ต้องลุกขึ้นมาขอร้องให้คนไข้เยส

โคโคเนะจังเป็นฝ่ายรุกก่อน เธอขึ้นขย่มดุ้นของคนไข้คนหนึ่งช้าๆในขณะที่คนไข้คนอื่นกำลังลูบคลำร่างกายของเธอ เธอเห็นคนอื่นกำลังยืนรออยู่เฉยๆเลยหันไปดูดดุ้นให้พลางๆ สะโพกก็ขย่มไม่หยุด ปากก็ดูดไม่ปล่อย

เธอเปลี่ยนไปเป็นฝ่ายรับบ้าง นอนอ้าขารับดุ้นของคนไข้ที่ต่อแถวเข้ามา เปลี่ยนไปเป็นท่าหมาเธอก็งับดุ้นไม่ยอมปล่อยเหมือนหมาหวงกระดูก ในขณะที่สะโพกกำลังโดนดุ้นกระแทกเข้ามาไม่ยั้ง

ทุกคนดูเหมือนจะไม่ไหวแล้ว อสุจิในดุ้นมันพุ่งพล่านเต็มที่ โคโคเนะจังเลยขอร้องให้ทุกคนเยสและแตกในใส่เธอ

ทุกคนเข้าแถวกัน ผลัดกันเยสและแตกในใส่เธอจนครบ เธอนอนทำหน้าฟินๆร้องครางเบาๆในขณะที่ทุกคนวนกันเยสเธอ

เกือบสิบดุ้นสิบน้ำที่รุมเยสรุมแตกในใส่เธอ อสุจิของผู้ชายเกือบสิบคนค่อยๆไหลออกมาจากจิ๋มของเธอ

ดูทำหน้าซิ ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าฟินขนาดไหน แต่ยังไม่หมด ของแค่นี้ไม่สามารถสนองความแรดความร่านของเธอได้

ตอนที่ 2: อยู่ดีๆก็มาขอเยส

คืนนั้นมีคนไข้สามคนเข้ามาหาโคโคเนะจัง พวกเค้าบอกเธอว่ารู้เรื่องที่เธอเยสกับคนไข้เกือบสิบคนเมื่อเช้านี้ เลยอยากเยสกับเธอด้วย

แกล้งทำเป็นปฏิเสธ แต่จริงๆกำลังตื่นเต้นที่มีผู้ชายสามคนมาคุกเข่าขอร้องเรื่องอย่างว่า เพราะเป็นเรื่องที่เธอชอบทำเป็นชีวิตจิตใจอยู่แล้ว

สิ่งที่เธอขาดไม่ได้เลยคือการโดนห้อมล้อมไปด้วยดุ้นแข็งๆแบบนี้ เธอมีความสุขที่ได้ดูดดุ้นหลายๆดุ้นพร้อมๆกัน

ถึงแม้ว่าคืนนี้เธอจะได้แค่สามดุ้น แต่เธอก็ดูดดุ้นสามดุ้มอย่างดูดดื่มเหมือนเด็กผู้หญิงที่กำลังดีใจที่ได้กินไอติมแท่งโปรดพร้อมกันสามแท่ง

คนไข้ทั้งสามคนตอบแทนเธอด้วยการใช้มือใช้ปากลวนลามร่างกายของเธอด้วยความหื่นกระหาย ผลัดกันดูดนม เลียจิ๋มของเธอจนแฉะ

โคโคเนะจังใช้ร่องจิ๋มถูดุ้นของคนไข้คนหนึ่งก่อนที่จะค่อยๆดันมันเข้าไปในจิ๋มของเธอ เธอเป็นฝ่ายขย่มดุ้นก่อนจะเปลี่ยนไปเป็นท่าหมา ทั้งจิ๋มทั้งปากของเธอไม่ขาดดุ้นเลย คนไข้ทั้งสามคนวนกันใช้ดุ้นแข็งๆปรนเปรอเธออย่าต่อเนื่อง

เมื่อความหื่นของโคโคเนะจังพุ่งถึงขีดสุด เธอก็เอ่ยปากขอให้คนไข้ทั้งสามคนแตกในใส่เธอเหมือนที่เธอขอให้คนไข้เกือบสิบคนทำกับเธอเมื่อเช้า

คนที่หนึ่งผ่านไป คนที่สองผ่านไป เธอนอนพิงโซฟาอย่างสบายอารมณ์ให้คนไข้เย็ดและแตกในใส่เธอซ้ำๆ

สีหน้าของโคโคเนะจังตอนที่กำลังโดนผู้ชายกระแทกดุ้นเข้าไปในจิ๋มของเธอ ทำหน้าทำตาอ้อนวอนขนาดนี้ใครจะอดใจไหว

และคนที่สามก็ผ่านไป ทำเป็นไม่พอใจแต่จริงๆแล้วอยากโดนต่อจะแย่แล้ว วันเดียวเก็บไปเป็นสิบ พรุ่งนี้โคโคเนะจังจะได้อีกกี่คนกันนะ

ฉากที่ 3: คุณหมอก็เอากับเค้าด้วยเหรอคะ

เช้าวันนี้โคโคเนะจังต้องตรวจคนไข้แทนหมอ

แทนที่จะตั้งใจตรวจดีๆ ดันไปเล่นดุ้นของคนไข้ซะงั้น จับๆอย่างเดียวไม่พอเอาดุ้นของคนไข้เข้าปากอีก แย่จริงๆ

ดูดดุ้นเค้าจนเค้ารู้สะดุ้งตื่น ได้ทีเลยขึ้นคร่อมเลย

อยู่ๆหมอกับคนไข้คนอื่นๆเดินเข้ามาในห้องตรวจพอดี และเห็นเธอกำลังนั่งทับหน้าคนไข้อีกคนอยู่ แต่โคโคเนะจังก็ไม่หวั่น ไหนๆก็มีผู้ชายเข้ามาเห็นตั้งหลายคนแล้ว เลยถือโอกาสนี้เก็บแต้มรวดเดียวไปเลย

ของมันต้องมี ฉากที่ผมชอบที่สุดของซีรี่ซ์นี้ สาวน้อยในดงงู 5555

พยาบาลสาวนักดูดอย่างโคโคเนะจังไม่เคยหวั่น เธอพร้อมรับทุกดุ้นอยู่แล้ว ซ้ายขวาหน้าหลังเธอดูแลทุกดุ้นอย่างทั่วถึง เข้ามากี่คนก็โดนเธอจับดูดทุกคน

อมแล้วดูดเป็นไอติมเลย อันนี้ก็อยากดูด อันนั้นก็อยากดู เป็นผู้หญิงที่ละโมบจริงๆ

โคโคเนะจัง พยาบาลนักล่าของเราขึ้นขย่มดุ้นของบรรดาคนไข้อีกครั้ง สะโพกก็ขย่มไป ปากก็ดูดไป มือก็ชักว่าวไป สมกับเป็นพยาบาลสาวสุดร่านจริงๆ

ทำหลายอย่างพร้อมกันอาจจะมีบกพร่องไปบ้าง คนไข้เลยจับยกกระแทกเองซะเลย โคโคเนะจังเด้งรับตามแรกกระแทกของดุ้นที่กำลังกระแทกใส่จิ๋มของเธอ

และก็มาถึงจุดไคลแม็กซ์ จุดที่โคโคเนะจัง พยาบาลสาวนักล่าดุ้นล่าน้ำของเราทนไม่ไหวอีกต่อไป ต้องขอร้องให้บรรดาคนไข้และหมดเย็ดเธอซ้ำๆ แตกในใส่เธอซ้ำๆ

คนแล้วคนเล่าที่ผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนกันมาเย็ดและมอบอสุจิให้เธอ เธอก็ไม่ลืมที่จะดูดกินอสุจิที่เลอะอยู่บนดุ้นจนหมด

หมอที่เธอทำงานด้วยก็ดันรู้เรื่องนี้เข้า และขอเย็ดเธอด้วยเหมือนกัน แต่มีเหรอที่เธอจะปฏิเสธ เธอขยับตัวเข้าไปใกล้ๆเพื่อให้จิ๋มของเธอค่อยๆกลืนกินดุ้นของหมอเข้าไป

เธอนอนให้หมอกระแทกดุ้นใส่จิ๋มของเธอ ร้องครางรับแรงกระแทก นมทั้งสองข้างและเนื้อตัวของเธอเด้งไปมาตามแรกกระแทกจากสะโพก

อสุจิของผู้ชายเกือบสิบคนไหลออกมาจากจิ๋มของเธอ โคโคเนะจังนอนทำหน้าฟินๆอยู่บนเตียงคนไข้ ใช้นิ้วจิ้มอสุจิที่ไหลออกมามาเข้าปาก ทำหน้าอ้อนวอนให้คนไข้ที่กำลังยืนดูเธออยู่เหมือนอยากจะบอกว่ายังไม่พอ

ฉากที่ 4: ลงโทษฉันที

คืนนี้โคโคเนะจังต้องมาเช็ดตัวให้คนไข้ในห้องพัก รอยยิ้มที่มีเลศนัยของเธอคืออะไรกันแน่

จะเช็ดตัวก็ต้องถอดเสื้อผ้า ถอดไปถอดมาทำเนียนไปโดนดุ้นของคนไข้ซะงั้น ได้แตะครั้งแรกแล้วมีเหรอที่คนอย่างโคโคเนะจังจะหยุดแค่นั้น

เธอถอดกางเกงของคนไข้ออกแล้วใช้มือลูบคลำดุ้นของคนไข้จนเริ่มแข็ง ก่อนจะใช้ปากทำความสะอาดดุ้นของคนไข้อย่างดูดดื่ม

ทันใดนั้นเพื่อนของคนไข้ก็มาเยี่ยม แต่ดันเห็นเพื่อนกำลังโดนพยาบาลสาวสวยที่มีข่าวลือแปลกๆกำลังเล่นกับดุ้นของเพื่อนอยู่ซะงั้น

เมื่อพวกคนไข้บอกว่ารู้ข่าวเรื่องที่โคโคเนะจังทำตัวเป็นผู้หญิงนิสัยไม่ดีไปนอนให้คนไข้กับหมอรุมเย็ดนับสิบๆคน เธอเลยต้องยอมรับบทลงโทษนี้จากคนไข้คนอื่นๆด้วยความเต็มใน(มาก)

เริ่มการลงโทษด้วยการให้โคโคเนะจังดูดดุ้นของคนไข้ทุกคนวนไป

และก็มาถึงขั้นตอนสุดท้ายของการลงโทษ นั่นก็คือการราดน้ำร้อน(?)

นับสิบน้ำจากคนไข้นับสิบคนที่เข้าแถวกันมาราดน้ำร้อนลงบนหน้าและร่างกายของเธอ

เรือนร่างของโคโคเนะจังเต็มไปด้วยน้ำร้อนแห่งการลงโทษ ทั่วทั้งหน้าและในปากของเธอเลอะเทอะไปหมด นี่คือบทลงโทษของผู้หญิงนิสัยไม่ดีอย่างโคโคเนะจัง หลังจากนี้เธอคงตั้งใจทำงานในฐานะพยาบาลอย่างเต็มที่นะครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2017, 05:34:47 PM โดย ASUKIRA » บันทึกการเข้า

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
adeedtachati
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2017, 09:49:20 PM »

ขอบคุณครับ
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 23, 2017, 10:31:29 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

CheekyDream
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 01:17:18 AM »

ชอบงานแนวการ์ตูนมากครับ สนุกดี
แอบสงสาร doggy บนพื้นแข็งๆ หัวเข่าแดงเชียว
ASUKIRA

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 05:36:23 PM »

ต่อในเนื้อหากระทู้เลยดีกว่า ต่อใน comment กลัวจะเป็นการดันกระทู้น่ะครับ
ขอบคุณมากครับสำหรับคำติชมและคำขอบคุณ หวังว่าทุกท่านจะสนุกนะครับ Smiley

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
ton-666-
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2017, 01:28:15 PM »

ขอบคุณครับ
Killua123

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2017, 10:48:09 PM »

ขอบคณครับ
payee
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2017, 03:50:15 PM »

thanks
หน้า: [1] พิมพ์