มีนาคม 29, 2024, 10:45:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีไครเคยเสื่อมสมรรถนะทางเพศ? แล้วรักษาอย่างไรครับ?  (อ่าน 1672 ครั้ง)
sirichai1966
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 11:14:39 AM »

ผมเริ่มเป็นอายุ 47 ตอนนี้ 50 แล้ว
รบกวนถามเพื่อนๆ
ใครพอมีวิธีรักษาอย่างไรบ้าง?
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

Sirichai1966
sirichai1966
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 10:42:13 PM »

ใครพอมีความรู้เรื่องสมุนไพร
หรือมีเพื่อนที่มีความรู้
รบกวนช่วยเช็คให้หน่อยว่า
สมุนไพรชุดนี้ช่วยได้ ?
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

devils5
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 01:17:06 PM »

เรื่องนี้คงเป็นเคส ๆ แต่ละคนอาการไม่เหมือนกัน เป็นนี่เป็นระดับไหน ชั่วคราว เป็นบางครั้ง หรือเป็นตลอด และเป็นนี่เป็นกับคู่ขาทุกคนหรือเป็นเฉพาะบางคน เปลี่ยนคู่ขาแล้วก็ยังเป็น เจอคู่ขาใหม่ ๆ เด็ก ๆ ก็ยังเป็นรึเปล่า ผมว่าถ้าสะดวกไปพบแพทย์เฉพาะทางดีกว่าครับ
http://www.meetdoctoro.com/ ลองดู Dr.O สอบถามดูครับ
หน้า: [1] พิมพ์