เมษายน 19, 2024, 03:39:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จะ27แล้วยังไม่เคยผ่านของจริงเลย  (อ่าน 13383 ครั้ง)
shimiken
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มกราคม 30, 2017, 08:24:43 PM »

จะ27 แล้ว ยังไม่เคยผ่านของจริงเลย ไปเที่ยวลงอ่างเปิดซิงดีไหมครับ ใครเคยมีประสบการณ์ลงอ่างเปิดซิงมั้ง แชร์หน่อยครับ
rainonew
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2017, 08:42:56 PM »

ไม่ได้เปิดซิงกับอ่าง แต่แนะนำขนาดนี้แล้ว อ่างก็ไม่เลวครับ เข้าไปได้เลย
บอกน้องเขาก่อน ไม่ค่อยมีอะไรครับ ระวังติดใจแค่นั้น  Grin
ttszaza
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2017, 10:22:06 PM »

พกถุงด้วยนะค่ะ

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 30, 2017, 10:23:49 PM »

มาขนาดนี้เก็บไว้ให้แฟนก็ดีนะครับ อาจเป็นความประทับใจของผู้หญิงก็ได้ครับ
แล้วยังสามารถพูดว่าความซิงของแฟนสาวสำคัญสำหรับเราได้เต็มปากด้วยครับ
helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2017, 10:30:31 PM »

เช่นกันเลย ปูนนี้แล้วยังไม่เจอของจริง นอกจากมือตัวเอง

ไปด้วยกันปะ แก้เขิน 55
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2017, 08:33:11 AM »

อายุ 27 เเล้วมันยังไงต่อ  ตกลงว่าจริงๆอยากรู้ว่าอ่างอบนวดมันเป็นยังไงใช่ปะ
หาอ่านในเวบนี้ มีสักพันกระทุ้ได้มั้ง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ชอบดูเอวี
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 31, 2017, 04:32:37 PM »

จะ27 แล้ว ยังไม่เคยผ่านของจริงเลย ไปเที่ยวลงอ่างเปิดซิงดีไหมครับ ใครเคยมีประสบการณ์ลงอ่างเปิดซิงมั้ง แชร์หน่อยครับ  -- อยู่แถวไหนครับ ถ้าในกทม แบบโลว์คอส เกรดซี ราคาไม่แพง พันเดียวก็เสียวได้ แนะนํา สายฝน เพรชบุรี ค่าน้อง + ห้อง ประมาณ 900 ให้ทิปน้อง 100 รวม 1000 พอดี ได้ 1 นํ้า ถ้าจะเบิ้ล เพิ่ม 500 บรรยากาศที่สายฝน เงียบสงบ ไม่ผลุกพล่าน ถือเป็นสุดยอดโลว์คอสอีกแห่งของเมืองกรุงครับ แต่เน่้นแนว สว หรือสาวใหญ่นะครับ

ถ้าอยากได้สาวๆต้องไป วีนัส ประตูนํ้า สุดยอดโลว์คอสอีกแห่งของเมืองกรุง ค่าน้อง + ค่าห้อง 1000 เป็นห้องธรรมดา ถ้าห้องวีไอพี เพิ่ม 100 เป็น 1100 ได้ 1 นํ้าเหมือนกัน ที่นี่มีทั้งสาวใหญ่ และสาวๆ ที่สัาคัญชอบมีช้างเผือกหลงมาด้วยครับ

ขึ้นอยู่กับความต้องการของท่านว่าอยากได้แบบ เกรดเอ บี หรือซี ซึ่งจะแพงตามเกรดหรือตามความสวยของน้องๆ ถ้าเงินถึง สู้ไหว กะเอาให้ครั้งแรกในชีวิต เป็นที่จดจําไปตราบนานแสนนาน แนะนํา เดอะลอร์ด รัชดา ที่นี่คือที่สุดของที่สุดของอ่างเกรดเอของเมืองไทยเรา ยิ่งโซนแพลตตินั่มละโอโฮคุณเอย ที่เขาบอกว่าผุ้หญิงไทยสวยไม่แพ้ชาติใดในโลกนี่เรื่องจริงเลย สิ่งที่คุรจะได้เจอก็คือ

ในฐานะที่คุณเล่นเวปเอวี ผมขอบอกความสวยของน้องๆในนั้นว่าเทียบกับสุดยอดเอวีตัวท๊อปของญี่ปุ่นอย่าง ซึบาสะอะมามิ หรือยูอิ ฮาทาโน่ได้สบายๆ กินกันไม่ลง ดีไม่ดีสวยกว่าด้วยซํ้า 555 นี่เรื่องจริง แต่อย่าลืมว่ายิ่งสวยมากเท่าไหร่ ราคาอาจทําให้คุณตกใจได้เท่านั้น บางทีไปแตะที่เลข 5 หลัก แต่รับรองว่า สุโค่ย คิมูชิมากครับ 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2017, 04:35:42 PM โดย ชอบดูเอวี » บันทึกการเข้า
Vice President AVC

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 31, 2017, 06:36:55 PM »

จะ 30 แล้ว ยังไม่เคยผ่านของจริงเลย ไม่เป็นไร ผมก็เป็นเพื่อนคุณน่ะแหละ 
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 31, 2017, 07:01:04 PM »

้เพื่อนเยอะแหะ
ตอนอายุเท่าคุณก็ยังไม่เคยเหมือนกัน

Skyangel100
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 31, 2017, 10:08:27 PM »

อ้าว นึกว่ามีคนคนเด๋ว มีเพื่อนละ   Grin Grin Grin Grin
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์