มีนาคม 28, 2024, 09:56:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดอันดับจิ๋มกระป๋องที่เคยลอง  (อ่าน 4945 ครั้ง)
minimark16
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 08:08:40 PM »

ใครเคยใช้รุ่นไหนแล้วติดใจสุดๆมั่งครับ
ส่วนตัวผมเคยไปซื้อที่โตเกียวมาใช้ 4 รุ่นแต่ชอบสุดคือรุ่นนี้ มันเน้นที่หัวอ่ะมันสุด  Grin Grin

ใช้กะเจลตัวนี้เลยครับ แนะนำๆ ใครไปญี่ปุ่นลองดูนะครับ

ปล.ร้านอยู่ที่อะกิฮาบาระ เป็นตึก 7ชั้นสีเขียว ขาย sex toy ทุกประเภททั้งตึกเลยครับ ที่สำคัญถูกมากๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2017, 08:11:16 PM โดย minimark16 » บันทึกการเข้า
picasso
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 10:00:40 PM »

ไปญี่ปุ่นครั้งหน้า ต้องไปที่นี่ให้ได้ 555
specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 11:45:04 PM »

ผมเคยลอง 3 ตัว เคยช่วยรีวิวไว้ในกระทู้นี้ ตอนปี 2554

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=144229.0

เอาผู้หญิงจริง ๆ เป็นเกณฑ์ให้  10 คะแนน

ใช้มือช่วยตัวเอง ให้ 3 คะแนน

tenga fliphole black   7 คะแนน  ชอบที่มันดุเดือดมาก ตอดดีสุด  ใช้ครั้งหนึ่งอิ่มไปเป็นอาทิตย์

tenga fliphole white   6 คะแนน  เบาสบาย  นุ่มนวล ใช้ได้เรื่อย ๆ ทุกวัน

tenga fliphole silver   2 คะแนน  ที่ซื้อเพราะสีสวย ออกแบบภายในสวยคล้าย ๆ ผลึกเพชร พอใช้จริงแล้วปรากฎว่าตรงสัน

ตรงคมผลึกมันบาด กระเจี้ยวเจ็บปนเสีย ใช้ติดต่อกันเกิน 2 วันมีปวด  ซื้อมาใช้งานเฉลี่ย ปีละ 1-2 ครั้ง

ทั้งหมดนี้ผมใช้มา 6 ปี สภาพยังดีทุกอัน มีเปลี่ยนสีบ้างสีเข้มขึ้นบ้างนิดหน่อย สิลิโคนยังนุ่มเหมือนวันแรก มีฟองอากาศ กับ

ผิวสิลิโคนหลุดบ้างนิดเดียวจริง ๆ ถ้าไม่สังเกตุแทบมองไม่เห็น  ผมใช้งานน้อยนะเฉลี่ยใช้สีละ  1-2 ครั้ง ต่อเดือน ยกเว้นสีเงิน

ใช้ไปไม่เกิน 10 ครั้ง

แต่ 2 ปีที่ผ่านมาผมเก็บไว้ในตู้ไม่ได้เอามาใช้เลย ชอบมีเซ็กส์กับคนมากกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 12:17:20 AM โดย specail one » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์