มีนาคม 29, 2024, 08:55:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยโดนขอให้ถอดถุงยางระหว่างมีเซ็กส์กันไหมครับ  (อ่าน 5670 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 08:56:49 PM »

สวัสดีครับ นี่เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อประมาณห้าปีก่อน ตอนผมมาฝึกงานฝ่ายล่ามที่โรงงานแห่งหนึ่ง ทำให้ผมมีโอกาสได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง ชื่อ น. อายุไล่เลี่ยกันกับผม เธอมาฝึกงานฝ่ายบัญชี ซึ่งฝ่ายล่ามกับฝ่ายบัญชีของที่นี่อยู่ออฟฟิศเดียวกัน Undecided ก็ตามประสาคนที่อายุเท่าๆกัน แถมเป็นนักศึกษาฝึกงานเหมือนกันด้วย เวลาพักเวลาเบรคเลยได้ไปกินข้าวกินกาแฟด้วยกันแทบทุกวัน บอกตรงๆเลยว่าผมชอบ น. Smiley แต่ว่า น. มีแฟนอยู่แล้ว แฟน น. เป็นทอม ทำงานอยู่ฝ่ายผลิตโรงงานเดียวกันนี่แหละ Sad (พนักงานในออฟฟิศกับพนักงานในไลน์ผลิตของที่นี่พัก/เบรคไม่พร้อมกัน) แต่ด้วยความที่ได้ใช้เวลาอยู่ด้วยกันแทบทั้งวัน และ น. มีแฟนอยู่แล้ว ความสัมพันธ์ของเราจึงเป็นแบบ "ไม่ต้องรู้ว่าเราคบกันแบบไหน" แรกๆผมก็คิดมากนะ แต่หลังๆก็เริ่มชิน คิดเสียว่าเธออาศัยอยู่กับเพื่อนสาว Grin มันเป็นเรื่องที่กลืนไม่เข้าคายไม่ออก อธิบายไม่ถูก คิดว่าหลายคนคงเคยตกอยู่ในสถานการณ์แบบนี้ แต่เรื่องรักๆใคร่ๆน่ะช่างมันเถอะ พูดถึงแล้วเฮิร์ต Cry

วันไหนแฟน น. ไม่อยู่ น. ก็โทรมาบอกให้ผมไปรับ วันหยุดบางวันก็หนีมาอยู่กับผม ช่วงวันหยุดยาวแฟน น. กลับบ้าน น. ก็มาแปะอยู่กับผมตลอด Smiley เพราะ น. มีแฟนเป็นทอม น. เลยไม่ได้กินยาคุม เวลามีอะไรกันผมก็ใส่ถุงยางตลอด แรกๆ น. ก็ไม่ว่าอะไร แต่หลังๆ น. ชอบถอดถุงยางออก น. บอกว่ามันแปลกๆ เหมือนไม่ได้เยกัน เรื่องโรคผมไม่กังวลนะ เพราะแม่งอยู่ด้วยกันจนแทบจะสิงกันอยู่แล้ว กลัวอย่างเดียวคือท้อง Undecided หลังจากนั้นผมเลยซื้อยาคุมแบบชุดให้ น. กิน

อธิบายไม่ค่อยถูก ไม่รู้จะเล่ายังไงให้เห็นภาพ คือเวลาที่กำลังเยกัน เวลา น. เอื้อมมือไปถอดถุงยางออกแล้วจับดุ้นของผมยัดเข้าไปในจิ๋มของตัวเองแบบสดๆมันเป็นโมเมนต์ที่ชวนให้หื่นให้เงี่ยนสุดๆ น. ชอบพูดว่า "ถอดออกนะ เค้าชอบให้ตัวเองเยเค้าสดๆมากกว่า" และอีกสองสามประโยคทำนองนี้ ผมจำได้แม่นจนถึงทุกวันนี้ "ของตัวเองอุ่นจัง ดีกว่าใส่ถุงยางตั้งเยอะ", "กินยาแล้วตัวเองแตกในได้ไหม เค้าอยากโดนแตกในดู" ฯ คือแบบ โอ้ยยยย อ้อน kuy มากครับ Grin

พอฝึกงานเสร็จ ผมก็ยุ่งอยู่กับการทำรายงานแล้วก็อะไรนะ เค้าเรียกว่าวิทยานิพนธ์หรือวิจัยจบหรืออะไรสักอย่าง เสร็จเรื่องก็กลับบ้านต่างจังหวัดเลย แทบไม่ได้เจอไม่ได้บอกลากันเลย ปีสองปีนี้เหมือนต่างคนต่างลืมกันไป ป่านนี้ไม่รู้เป็นไงบ้างแล้ว น. จะไปถอดถุงยางใครคนอื่นบ้างยังวะเนี่ย Undecided ที่อยากเล่าคือย่อหน้าข้างบนนี้ครับ ที่เหลือเหมือนบ้าน้ำลายเรื่องน้ำเน่ามากกว่า Undecided

******** เผื่อมีน้องๆเด็กๆอ่าน ********

การคุมกำเนิดทั้งการใช้ถุงยางอนามัย, ยาคุมแบบชุด, ยาคุมแบบฉุกเฉิน ฯ อาจไม่ช่วยคุมกำเนิดหรือป้องกันโรคได้ 100% แต่ควรป้องกันทุกครั้งที่มีเพศสัมพันธ์นะครับ วิธีที่ง่ายที่สุดคือการใช้ถุงยางอนามัย ซื้อติดตัวไว้ครับ ไม่ต้องอายคนขาย Grin

เลือกขนาดให้ถูก ใส่ให้ถูกวิธี และไม่ต้องใส่สองชั้นนะครับ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 09:33:20 PM »

เคยสมัยเรียนนี่แหละครับ ผุ้หญิงที่ผมคบเค้าชอบสด ชอบให้แตกใน เค้าก็จะกินยาคุมป้องกันตัวเอง

ส่วนคำพูดแนวๆ เอาสดเค้าได้เลย แตกในเค้านะ อุ่นจัง แตกลึกๆ นี่ชวนเพิ่มความหื่นจริงๆล่ะครับ

เคยครั้งนึงเอากันหลังตึกเรียนตอนเย็น มาสะกิดตอนอยู่ใต้คณะ บอกเค้าเงี่ยนอ่ะ อยากให้แตกในหน่อย

เอาไปทั้งชุด นศ.ล่ะครับ กลัวคนเห็นไปด้วย แต่ได้ฟิลเอวีมาก มีมาแหกให้เห็นน้ำเราไหลออกจากจิ๊มิด้วย ช่วงนั้น sex มีสีสันมาก

เรียนจบมาก็เลิกกันไป ผ่านมาเกือบสิบปี ตอนนี้แต่งงานมีสามีไปละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 09:39:27 PM โดย imcute » บันทึกการเข้า
LEGACY
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 01:01:53 AM »

เคย ๆ คับ เอาเสร้จใหม่ๆเลย แล้วอยากต่อ ถุงยางหมด เค้าบอกสดเลย แต่คำพูดแบบนั้นไม่มี  ถ้ามี จินตนาการผมคง ทนไม่ไหวแตกก่อน เย เพราะนาน ๆ จะได้เย สาวสักที ฝีมือเลย lv 1 ก้ว่าได้
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 10:35:57 PM »

ไม่เคยโดนขอมีแต่ผมถอดเอง  Grin
xiphos_111
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2017, 01:43:35 PM »

เคยครับ กิ๊กกันสมัย hi5 นัดเย็ดกันอาทิตย์ละครั้ง ขอให้สดทุกครั้ง บอกถึงใจกว่า ก็จัดทุกครั้ง อิอิ
ziiz
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 01, 2017, 08:51:14 PM »

ของผม ผญเขาแพ้ถุงยาง ครับ เลยต้องสด
Metatron
aNaLSQuiRT

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 11, 2017, 02:51:37 PM »

ทำไมแต่ละท่านนี่ชีวิตเซ็กชั่งซู่ซ่า เร่าร้อนเยี่ยงนี้ อ่านไปอิจฉาไป
หน้า: [1] พิมพ์