เมษายน 20, 2024, 12:00:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: อยากให้แปลแบบคำหยาบ หรือ ไม่ใช้คำหยาบมากเกินไป พวกอวัยวะเพศ  (ปิดการโหวต: กุมภาพันธ์ 28, 2017, 08:26:33 PM)
ใช่คำหยาบ - 58 (63.7%)
ใช้คำไม่หยาบ - 33 (36.3%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 91

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขอสำรวจความคิดเห็นสมาชิกหน่อยครับ เกี่ยวกับซับไทยหน่อย  (อ่าน 8846 ครั้ง)
darkjin
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 08:26:33 PM »

ช่วยกันหน่อยครับ
Baal
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 09:00:50 PM »

คิดว่า..
อยู่ที่บริบท  แล้วก็บุคลิกของนักแสดงทั้งสองฝ่าย
ทำเป็นคนละครึ่งน่าจะลงตัวนะ  ทั้งนี้รอดูผลโหวตดีกว่า 
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 10:06:47 PM »

้้เเล้วเเต่คนทำ อยากทำอะไรก็ทำ เราเคยทำมาก่อน ไม่ชอบให้ใครบอก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
okko

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 10:18:56 PM »

ผมว่าขึ้นอยู่กับทรงหนังครับ ถ้าทางมันไปทางไหนก็ไปตามอารมณ์หนังเลยครับ
beverz
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 11:01:18 PM »

ขอแปลแนว ยอดมนุษย์บ้าง และ แนว เนื้อเรื่องแปลก เช่นหยุดเวลา หรือแบบรวมหลายคน แนวแม่บ้านเยอะแล้วครับ
darkjin

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2017, 09:39:28 AM »

กำลังแปล PGD-864(แปลไป40%ตอนไม่มีซับไม่รู้เรื่องพอทำซับไทยรู้เรื่องสนุกดี)  วันอังคารหรือมั๊ยก็พุธน่าจะเสร็จ ผมแค่อยากรู้สมาชิกส่วนมากคิดยังไง สมาชิกที่ไม่ให้ความรวมมือผมไม่อยากแจกเลยบอกตรงๆ คนทำซับแจกมีน้อย พวกโหลดมีเยอะ แต่ขอความรวมมือนิดหน่อยก็ไม่ได้

SODF09
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2017, 10:15:07 AM »

กำลังแปล PGD-864(แปลไป40%ตอนไม่มีซับไม่รู้เรื่องพอทำซับไทยรู้เรื่องสนุกดี)  วันอังคารหรือมั๊ยก็พุธน่าจะเสร็จ ผมแค่อยากรู้สมาชิกส่วนมากคิดยังไง สมาชิกที่ไม่ให้ความรวมมือผมไม่อยากแจกเลยบอกตรงๆ คนทำซับแจกมีน้อย พวกโหลดมีเยอะ แต่ขอความรวมมือนิดหน่อยก็ไม่ได้

เรื่องนี้ผมรอเลยคับ
หรือไม่ก็ ไม่ใช้คำหยาบตรงๆ แต่เป็นคำก้ำกึ่ง
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2017, 10:29:40 AM »

ผมอยากมีเวลาว่างมาแปลมั่งจังเลยครับ =____=

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2017, 12:53:48 PM »

เคยเเปลไปเกือบสองพันบรรทัดได้ คนขอบคุณไม่ถึง10 คน อยุ่หน้าหลังๆสุด 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2017, 02:11:57 PM »

ผมก็ไม่ชอบพวกที่แต่จะมาเอาอย่างเดียวเหมือนกันครับ

คอมเมนท์ในกระทู้ยังไม่ยอมคอมเมนท์ มีอะไรก็ pm มาถามอย่างเดียว ไม่คิดว่าพิมพ์ถามในกระทู้ คนอื่นก็จะได้ความรู้ด้วย

ต้องตอบคำถามเดียวกันให้กับหลายๆคนที่ pm มา บางทีผมก็โมโหไม่ตอบดื้อๆ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์