เมษายน 18, 2024, 12:19:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติเวลาน้ำแตก ใส่ปากแฟนกันไหมครับ  (อ่าน 12478 ครั้ง)
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2017, 03:18:32 PM »

ปกติเวลาน้ำแตก แตกใส่ปากแฟนไหมครับ
ผมชอบแต่ใส่ปากแฟน แล้วแฟนผมจะดูดน้ำให้จนเรียบเลยครับ Smiley
ส่วนใหญ่ จะทำกันแบบไหนครับ
ex
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2017, 06:57:34 PM »

คนเก่าๆเคยครับ ทั้งราดหน้าทั้งcarpark 
คนปัจจุบัน carpark ครั้งเดียวนางจะอ้วก เลยจับบีบจมูกให้กลืน โดนงอนไปวันเต็มๆ

คนปัจจุบัน ไม่ค่อยชอบเรื่องแบบนี้ครับ แต่จุดติดเมื่อไหร่ ลีลามาเต็ม คล้ายๆคน ไม่กล้าเปิดตัว
SixBroker
AV Donator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2017, 11:58:14 PM »

เต็มๆครับ 555
pitchpitcha
เหลือบไร
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2017, 10:43:13 PM »

เวลาแตกใส่หน้า แตกใส่ปากแล้วผู้ชายรุสึกไงกันหรอ แฟนชอบบอกประมาณว่าสะใจดี มีเหตุผลอื่นอีกปะคะ Grin
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2017, 11:56:19 PM »

คนเก่าๆเคยครับ ทั้งราดหน้าทั้งcarpark 
คนปัจจุบัน carpark ครั้งเดียวนางจะอ้วก เลยจับบีบจมูกให้กลืน โดนงอนไปวันเต็มๆ

คนปัจจุบัน ไม่ค่อยชอบเรื่องแบบนี้ครับ แต่จุดติดเมื่อไหร่ ลีลามาเต็ม คล้ายๆคน ไม่กล้าเปิดตัว

จับบีบจมูกเลยหรอครับ อันนี้ก็โหดมาก

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
oxygen17
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 01:12:05 PM »

เป็นปกติครับ  Grin Grin Grin
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 08:12:04 PM »

เวลาแตกใส่หน้า แตกใส่ปากแล้วผู้ชายรุสึกไงกันหรอ แฟนชอบบอกประมาณว่าสะใจดี มีเหตุผลอื่นอีกปะคะ Grin
มันรู้สึกถึงความฟิน สวรรค์ชัดๆ ปากนุ่มอุ่นๆคอยดูดน้ำกามให้ เป็นสิ่งหนึ่งที่ทำให้ควยแข็งได้ และควยอ่อนได้ เอิ๊กก คิดหำขึ้นเรยๆ
AntonYedder
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2017, 10:51:59 PM »

แล้วแต่ครับไม่ตายตัว ปกติถ้าเย็ดกันก็จะแตกในไปเลย แต่ถ้าเมียดูดให้เฉยๆ(ไม่ได้เย็ด) อันนี้ถึงจะแตกคาปาก  :Smiley :Smiley

ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2017, 02:05:01 AM »

แล้วแต่ครับไม่ตายตัว ปกติถ้าเย็ดกันก็จะแตกในไปเลย แต่ถ้าเมียดูดให้เฉยๆ(ไม่ได้เย็ด) อันนี้ถึงจะแตกคาปาก  :Smiley :Smiley

อยากทราบว่าท่านมีวิธีคุมกำเนิดอย่างไรครับ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
§їŘρŘŠїή
หื่นมีศิลปะ
*

ชุดนักเรียน โอ้ The Best

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 01, 2017, 12:01:26 AM »

บางทีไม่ค่อยยอมคับ ก็รอตอนเคลิ้มๆ แล้วจับยัดปาก

เป็นแค่โนวิท อย่าคิดใช้สกิลไนท์
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์