มีนาคม 29, 2024, 02:12:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับการสั่งซื้อพรีเมี่ยมเว็บฝากไฟล์หน่อยครับ  (อ่าน 1570 ครั้ง)
vic2527
CharlesharNB
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 11:43:22 AM »

คือว่าจะสั่งซื้อพรีเมี่ยมจากเว็บ datafile โดยตรงอะครับ

ไม่มีประสบการ์ณสั่งครั้งแรกอะครับ
ขอสอบถามท่านที่เคยสั่งหน่อยนะครับว่า

คือผมมีบัตรเอทีเอม ของ ธ.กรุงไทยอยู่อะ เป็นของ VISA แบบที่ใช้ถอนเงินจากตู้ atm อะครับ
สามารถใช้ได้หรือเปล่าครับ

เข้าไปอ่านรายละเอียดในเว็บเห็นมันบอกให้กรอกรหัสบนบัตร

ถ้ากรอกไปแล้วมันจะตัดเงินในบัตรเราเองโดยอัตโนมัติใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 12:53:51 PM »

ใช่ครับ อีกอย่างที่ต้องทราบสำหรับยี่ห้อนี้เลยครับ

มันจะ recurring ต่ออายุตัดเงินเราอัตโนมัติทุกเดือน (ไม่ใช่รูดครั้งเดียว ได้เดือนเดียวนะ)

ฉะนั้นถ้าวันนึงจะยกเลิกสมาชิกต้องแจ้ง cancellation สถานเดียว (ไม่แน่ใจว่าต้องเมล์แจ้ง หรือมีให้กด)

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
vic2527

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 01:31:36 PM »

ขอบคุณมากครับท่านประธาน

ตอนนี้ผมเล็งพรีเมี่ยมแบบ 6เดือนเอาไว้อะครับมันมีโปรพอดี

ตามที่ท่านประธานบอกก้อคือถ้าผมใช้จนหมด 6 เดือนแล้ว ถ้าไม่แจ้งยกเลิกมันก้อจะต่อเองโดยอัตโนมัติ อีก 6 เดือนเลยใช่เปล่าครับ

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 08:36:42 PM »

สมัครแล้ว กดยกเลิกได้เลยครับ ไม่ต้องรอถึง 6 เดือน เราก็จะใช้ได้ 6 เดือน พอหมด 6 เดือนก็จบ

แต่ถ้าลืมยกเลิก มันจะต่อเองอัตโนมัติตามแพคเกจเดิม
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 08:42:40 PM »

พอซื้อพรีเมียมแล้วจะยกเลิก ให้ล๊อคอินเข้าระบบเวป

แล้วไปที่

Profile>>>Purchases>>>กดที่หมายเลขสั่งซื้อของเรา>>>>ตรงช่อง status เลือก stop

พอstatus เปลี่ยนเป็น Stopped ก็คือจบครับ ใช้ไปถึงเท่าที่เราซื้อ

vic2527

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 10:09:51 PM »

ขอบคุณท่าน hiryo มากเลยนะครับ

หน้า: [1] พิมพ์