มีนาคม 29, 2024, 05:00:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีที่จะทำให้เรือแจวจิ๋วที่ล่มปากอ่าว กลายเป็นเรือรบยักษ์ล่องยาวนาน ด้วยตัวคุณ  (อ่าน 8674 ครั้ง)
Warrywarry
Acky!!
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 02:31:56 PM »

ก่อนที่ผมจะบอกความลับที่ไม่ลับนี้ให้กับชาว AVC ที่มีความสนใจจะเปลี่ยนแปลง sextuality ตัวเองไปในทางที่ดีขึ้น
ผมขอทำความเข้าใจก่อนครับว่า ... วิธีต่อไปนี้คุณจะไม่ทำ ไม่เชื่อผมก็ได้
แต่ด้วยความสัจจริง ... ผมทำมันมานานพอควรแล้ว และเห็นผลชัดเจน
เพราะฉะนั้น... ถ้าคุณต้องการจะเปลี่ยน จู๋เล็กและแตกเร็ว กลายเป็นพ่อจู๋ที่อึดทน
คุณสามารถทำได้เอง โดยไม่ต้องเสียเงิน ไม่ต้องกินยาใดๆทั้งสิ้น
..
...
.... ติดตามตอนต่อไปครับ
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 09:40:29 PM »

มาต่อเลยครับ
Warrywarry
Acky!!

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 12:54:43 AM »

นึกว่าจะไม่มีใครสนใจแล้วครับ...
อย่างน้อยก็1คนที่ออกสื่อ ^^
....
ขอแนะนำสำหรับบทความเรื่องนี้ ที่ผมจะนำประสบการณ์ การลองผิดลองถูกมาแบร์สำหรับ

ผู้ที่ต้องการจะเปลี่ยนตัวเองเรื่องเพศ ให้ไปในทางที่ดีขึ้น และมั่นใจได้เลยว่า
ถ้าคุณผู้อ่าน อ่านมันอย่างละเอียด ย้ำว่าอ่านละเอียดนะครับ เพื่อสุขภาพเซ็กส์ที่ดีของคุณเอง

....
ผมขอเริ่มด้วย ปฐมบทครับ (ผมจะไม่ลงศัพท์เทคนิคนะครับ ... เพื่ออรรถรสและความไม่งง... หรือถ้าใครต้องการส่งข้อความส่วนตัวมาได้ครับ)
อวัยวะเพศชายประกอบไปด้วยกล้ามเนื้อสามส่วน
1.ส่วนที่อยู่ในสุด คือ คล้ายๆเอ็นเส้นไม่หนามาก ลองจับตอนจู๋แข็งนะครับไอ้เส้นที่อยู่ด้านใต้ที่มันปูดออกมายาวตามลำจู๋
(ไม่ต้องไปสนใจครับ)
2.หัวอวัยวะเพศที่มันคล้ายๆเห็ดครับ
(ส่วนนี้ก็ไม่ต้องใส่ใจเท่าไหร่ครับ
3.ส่วนที่เน้นเป็นพิเศษครับกล้ามเนื้อส่วนใหญ่โดยรอบที่คุณๆใช้อุ้งมือชักว่าวนั่นแหละครับ
โดยปกติพอเลือดสูบฉีดไปที่จู๋ จู๋คุณมันจึงแข็ง.. ใหญ่.. แดงขึ้น
(ทำไมมันถึงแข็ง??.. โดยธรรมชาติผู้ชายไม่สามารถควบคุมตามใจได้ครับมันอยู่ที่สิ่งเร้า สิ่งกระตุ้น ครับ.. นอกจากบางครั้งเราฝึกมันมันได้ครับ)
....

จำไว้ให้ดีนะครับมันมีผลกับตอนต่อไปครับ .... TT พอดีมีเวลาไม่มากพอครับขออภัย
ฺGodNewbie

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 07:12:54 PM »

อย่าให้ขาดช่วงครับ
เหลามาๆ
Warrywarry
Acky!!

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 09:51:31 AM »

คือไอส่วนที่สามนี่ล่ะครับที่เราสามารถทำการบริหารจัดการให้จู๋ของเรามีขนาดใหญ่ขึ้น....
....
ลองทบทวนดูครับจากบทความของผม...Huh? ส่วนสำคัญที่สุดสำหรับการขยายขนาดจู๋คืออะไร???
...คำตอบครับ :ปริมาณเลือด ที่ถูกสูบฉีดที่มากพอที่ไปเลี้ยงส่วนของอวัยวะเพศครับ
เพราะฉนั้นถ้าเลือดดีๆมาก ความดันโลหิตดี ก็มีโอกาสให้เจ้าโลกมีไซส์ที่ใหญ่ขึ้น
และนั่นจะทำให้ ยิ่งมีอายุมากขึ้น เซ็กก็จะห่วยลงเช่นกัน(แต่คุณสามารถแก้ปัญหาได้ ไม่ต้องกินยา ไม่ต้งเสียเงินกับโฆษณาชวนเชื่อต่างๆ... แค่คุณช่วยตัวคุณเองโดยอ่านบทความนี้ให้ถ่องแท้ครับผม)

... แล้วจะทำยังไงให้มันใหญ่? ไม่ต้องกินยา ไม่ต้องเสียเงิน แต่คุณต้องช้เวลาครับ สำคัญคือวลาในการฝึกและบริหารครับ

งั้นผมอยากให้คุณลองเริ่มการเปลี่ยนแปลงความคิดเรื่องเพศ ชีวิต ไปในทางที่ดีขึ้น
.... คุณควรฝึกสมาธิเป็นประจำก่อน..... อย่างน้อย 10นาทีต่อวัน
คุณคุมสติได้ดีมากน้อยเท่าไหร่คุณจะเห็นผลที่ขึ้นเท่านั้น หลังจากที่คุณพินิจบทความทั้งหมดจบแล้ว
.........
.......
.....

เริ่มฝึกสมาธิได้เลยครับ... แล้วผมจะมาแนะนำขั้นต่อไปครับ

หมายเหตุ : ถ้าคุณอ่านไม่เข้าใจส่งข้อความส่วนตัวถามได้ครับ
คุณจะเชื่อหรือไม่ไม่สำคัญ... ถ้าคุณปฎิบัติถูก เหมาะสม คุณก็จะได้กับตัวเอง

ที่สำคัญครับ วิธีที่ผมมานำเสนอ 100% Natural ครับ
fxx
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 02:45:37 PM »

รอๆครับ Smiley
ASUKIRA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2017, 08:01:51 PM »

รออ่านช่วงถึกทนอยู่ครับ ครั้งไหนที่มีอารมณ์มากๆ แล้วถ้าไม่ได้สวมถุงยาง ผมเสร็จค่อนข้างไว สอดใส่ไม่ถึงสิบนาทีเสร็จละ (--")

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
xsundark

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 18, 2017, 10:54:51 PM »

จัดมาครับ
Warrywarry
Acky!!

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 03:49:47 PM »

เพิ่มเติมครับ... จริงๆแล้วเวลาเฉลี่ยของการมีเซ็กส์ที่เหมาะสมและ ทำให้คู่นอนของคุณถึงจุดสุดยอดแล้วก็มีความสุข
อยู่ที่ประมาณ 7-9 นาทีของการสอดใส่ ครับ
.....
...
แต่ทั้งนี้ก็อยู่ที่ว่า คุณเย็ดกันเพื่ออะไร?... ถ้าเพื่อความเจ็บและรสนิยมทางเพศที่แตกต่าง จากคำว่ารัก... แนะนำให้ถามคู่นอนของคุณก่อนนะครับ
...
....
มาต่อจากการนั่งสมาธิครับ... (ผมรู้ครับว่านั่งสมาธิมันยาก.. แต่ถ้าคุณทำได้มันจะดีกับตัวคุณมากครับ)
หลังจากฝึกสมาธิมาระยะเวลาหนึ่ง.. ก็ถึงเวลา ปรับความคิดเรื่องเพศกันครับ
1.มันเป็นธรรมดาส่วนใหญ่ผู้ชายจะรีบช่วยตัวเองให้เสร็จกิจ เพื่อความฟิน ตอนที่ยังเป็นเด็ก หรือวัยรุ่น เนื่องจากการแอบ ไม่อยากให้คนอื่นรู้และเห็น
มันยิ่งทำให้การเจริญเติบโตของจู๋ผิดปกติ และชงักลง
2.เนื่องจากคุณดูหนังเอวี จึงทำเนาไปเองว่า ยิ่งใหญ่คู่นอนยิ่งชอบ ยิ่งร้องดัง
แล้วก็มีคำถามขึ้นมาว่า ทำไมดาราชายจู๋มันใหญ่จังวะ?
----1.คุณต้องฝึกร่างกายใหม่... ใช้หลัก "Start - Stop"
และคุณต้องสร้างโครงสร้างการเจริญเติบโตจากภายในเสียใหม่
(วิธีทั้งสอง ผมจะเล่าต่อในตอนต่อๆไปครับ ก่อนอื่นคุณต้องอ่านบทความของผมทั้งหมดให้ละเอียดก่อน)
----2. หนังมันคือการแสดงครับ ชีวิตจริง ผู้หญิงเองก็ไม่ได้ร้องขนาดน๊านครับ อีกอย่างคุณผู้หญิงส่วนใหญ่
มักจะบอกว่า ขนาดไม่สำคัญ ... ควยใหญ่มันเลซี่ ...
อยู่ที่คุณจะใส่ใจ และให้ความรักเธอแค่ไหนต่างหากครับ
และเวลาจุดที่เรามองจู๋ตัวเอง ยังไงมันก็เล็กครับ เราชินกับมัน และเราเห็นก็แต่มุมเดียว

บทสรุปของวันนี้คือ....

....

มั่นใจในตัวเองหน่อยเว้ย!!! จงเชื่อมันในตัวเองคิดว่า ของเราใหญ่ ของเราใหญ่
มันไม่ตลกครับ... มันสำคัญครับเชื่อผม
ตอนที่ผมศึกษาแรกๆ ของผม 5" ตอนนี้ ยาว และ หนาขั้น ประมาณ 1" ครับ
แต่คุณเองก็ต้องให้เวลากับตัวเองครับ
ผมถึงบอกว่า... อ่านบทความของผมอย่างละเอียดนะครับ
เวลาหมดซะแล้วครับ TT
ซียูซูนครับผม
xsundark

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 29, 2017, 12:21:27 AM »

แต๊งกิ้วบรอ

รีบมาต่อนะครับ ติดตามอยู่
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์