เมษายน 19, 2024, 08:45:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีที่จะทำให้เรือแจวจิ๋วที่ล่มปากอ่าว กลายเป็นเรือรบยักษ์ล่องยาวนาน ด้วยตัวคุณ  (อ่าน 8746 ครั้ง)
Warrywarry
Acky!!
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 29, 2017, 08:10:15 PM »

มาละครับๆ
ขอโทษที่ห่างหายไปนานครับ...
เอิ่ม.. คือ ไปไงต่อ ^^"

ไปต่อที่วิธีถัดไปครับ....
การกิน.. การดูแลสุขภาพ...
ถ้าคุณลองสังเกตุบทความที่ผ่านๆมา ผมจะว่าด้วยเรื่องการเตรียมตัวจากภายใน
ใช่ครับ...มันไม่ใช่วิธีการปฎิบัติแล้วได้ผลทางตรงตามหัวข้อ... แต่มันคือรากของต้นไม้ครับ
อย่างที่ผมบอกก่อนหน้านี้...พฤติกรรมแย่ๆ ตอนเด็ก ตอนวัยรุ่น ทำให้รากมันขาด จู๋ก็เลยไม่เติบโตครับ
กินแต่ของดีๆ มีประโยชน์ ไม่ท้องร่วง ก็โอเคแล้วครับ ^^ ครบ5หมู่ สารอาหารเพียงพอต่อการเจริญเติบโต
ดื่มน้ำให้ได้ อย่างน้อยวันละ 3ลิตร ครับ (สำคัญ) และเสริมครับ .... สมุนไพรบำรุงครับ (ผมจะกล่างถึงตอนท้ายนะครับ)
งด!!! บุหรี่ เหล้า สุรา....
Huh? แล้วพวกยาขยายขนาดอะไรพวกนี้หล่ะครับ Huh?
ตอบไม่จำเป็นครับ... เพราะว่ายาขยายขนาดมันไม่ต่างกับการกินสมุนไพรครับ
แถมราคาก็ต่างกัน ฟ้ากับดิน
ยาพวกนี้ดีครับ กินแล้วจู๋เราใหญ่ขึ้นจริงครับ...
แต่พอหยุดกิน จู๋มันก็ดันเล็กลงตามไปด้วย.... ที่ผมพูดจริงครับ เพราะฉนั้น
คุณลองคิดวิเคราะห์ตามความต้องการของตนครับ.... $$$
กินของดี ชีวิตเองก็ยืนยาว จู๋ก็ใหญ่ยาครับ... ฟันธง เอ้ย ... ถูกแล้ว

.....

สำหรับสมุนไพรครับ... เรามาต่อกันคราวหน้าดีกว่าครับ
สปอยไว้นิดหน่อยครับ....
....
...
คุณคิดว่ากลิ่น และ รสชาติน้ำว่าว ของคุณ มันน่าอภิรมย์จริงๆหรอครับ...
คุณน่าจะรู้คำตอบ... เพราะฉนั้นอย่าขืนใจใคร ให้กลืนมันเข้าไปนะครับ
แต่... จะทำให้น้ำว่าวของคุณมีลักษณะที่ดี กลิ่นดีขึ้นกว่าก่อน และมีปริมาณมากขึ้น
ไม่แน่ครับคู่นอนของคุณอาจจะอยากกลืนมันด้วยความเต็มใจ เหมือนที่คู่นอนของผมเขาขอกลืนอยู่บ่อยๆครับ

เปล่ารามกครับ... แค่อยากจะบอกว่าคุณดูดีในแบบที่ดูดีน่ะ ดีแล้ว ไม่ต้องไปตามใคร หนังมันก็คือหนังครับ

ขอบคุณแฟนพันธ์แท้ทุกท่านครับ
ด้วยความยินดี
warrywarry
see u ^^
Warrywarry
Acky!!

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 29, 2017, 08:26:08 PM »

P.S. ขอโทษครับ ตกหล่นไปนิสสนึง
สมุนไพร รวมถึงหลักสูตรการทำให้จู๋ใหญ่ยาวขึ้น ถึกทนด้วย
จะทำจู๋ของคุณไม่ด้อยลงเหมือนยาที่ต้องกินประจำครับ
อ้อ ที่สำคัญ... คุณต้องอ่านบทความของผมให้ละเอียดครับ คุณถึงจะสามารถมอบสวรรค์บนดินให้คู่นอน
ไม่ใช่แค่เอาๆไปงั้นเพราะแค่อยากครับ
...
อยากใหญ่ยาวอึดถึก อยู่ที่ตัวคุณกับความเข้าใจของคุณ และประสบการณ์ของผมผ่านบทความเหล่านี้ครับ
สำหรับแฟนพันธุ์แท้ครับผมจะแถมให้ครับ... การทำให้คู่นอนแตะคำว่า สวรรค์ จากความเร้าร้อนของคุณ
Warrywarry
Acky!!

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 08:43:03 PM »

ขิง
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 12:04:42 AM »

ต่อเลยครัช
Warrywarry
Acky!!

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 06, 2017, 02:07:43 AM »

โสม ก็ ใช่ครับ
หรือสมุนไพรจำพวกเพิ่มการใหลเวียนเลือด สูบฉีดเลือด ครับ
เพราะการจะขยายเจ้าโลกก็คือ ขยายทางเดินส่งเสบียง และเพิ่มจำนวนเสบียงครับ
ส่วนการกิน... ได้เป็นประจำครับ แต่เน้นไปที่ก่อนและหลังการกายบริหารกระจู๋ครับ
สมุนไพรยังช่วยให้น้ำอะสุจิของคุณมีกลิ่นไม่เหม็นคาวประหลาดเกินไป
รสชาติก็ดีขึ้น แต่ก็แล้วแต่คนชอบครับ
ไม่เหลืองอ๋อย หรือ ขาวใส จะขุ่นเป็นปกติครับ
..
อีกอย่างครับ... พอชักจนแตกแล้วเราสามารถรู้ได้ว่า เราป่วยเป็นไข้ม้ยจาก การสังเกตุน้ำอะสุจิครับ
ถ้ามันเหลวใส แสดงว่า คุณกำลังเป็นหวัด หรือไข้ครับ
ถ้าเหลืองมากๆคือ สุขภาพของคุณก็แย่มากมายครับ

แนะนำให้ดื่มน้ำมากๆครับ ออกกำลังกาย กินของดีๆซะ
เดี๋ยวคราวต่อไปคุณทำควยบริหาร ของๆ คุณก็จะพร้อมขยาย และ ถึกทนขึ้น
ติดตามต่อนะครับ....  อย่าหายไปไหน อยู่เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ
Metatron
aNaLSQuiRT
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 11, 2017, 02:48:11 PM »

รอเลยคนับบบบบบบบ ทุกวันนี้ตอนว่าวพยายามดึงเกมด้วยการเปลี่ยนหนังไปเรื่อยๆชักไปเรื่อยๆนวดๆดึงๆ

อยากอึดขึ้นจริงๆคนับ
Warrywarry
Acky!!

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 10:11:11 AM »

เรามาเล่นเกมส์ชิ้นส่วนที่หายไปกันดีกว่าครับ...
ของรางวัลคือหลักและบทความทั้งหมดที่ผมมีที่ผมปฎิบัติครับ
คุณจะได้ทั้งใหญ่ ทั้งถึก รวมถึงหลักการการมีเพศสัมพันธ์กับคู่นอนถึงคำว่าสุด ที่สุด และโคตรสุดยอดครับ
...
..
.
ยังไงช่วยโพสชื่อ (นามใน AVC ครับ) ลงกระทู้นี้สำหรับลงทะเบียนเล่นเกมส์รับของรางวัลครับ

!!! ของรางวัลมีจำนวนจำกัดครับ.. แต่ถ้าคุณเล่นเพื่อไปทำการค้าหรือแจกต่อ ผมก็คงทำอะไรไม่ได้นอกจากอวยพร ..ก็ขอให้คุณโชคดี
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 10:01:27 PM »

เรามาเล่นเกมส์ชิ้นส่วนที่หายไปกันดีกว่าครับ...
ของรางวัลคือหลักและบทความทั้งหมดที่ผมมีที่ผมปฎิบัติครับ
คุณจะได้ทั้งใหญ่ ทั้งถึก รวมถึงหลักการการมีเพศสัมพันธ์กับคู่นอนถึงคำว่าสุด ที่สุด และโคตรสุดยอดครับ
...
..
.
ยังไงช่วยโพสชื่อ (นามใน AVC ครับ) ลงกระทู้นี้สำหรับลงทะเบียนเล่นเกมส์รับของรางวัลครับ

!!! ของรางวัลมีจำนวนจำกัดครับ.. แต่ถ้าคุณเล่นเพื่อไปทำการค้าหรือแจกต่อ ผมก็คงทำอะไรไม่ได้นอกจากอวยพร ..ก็ขอให้คุณโชคดี

1.xsundark
LightJoke
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 14, 2017, 08:05:18 AM »

LightJoke
tobi17
สัตว์เซลล์เดียว

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 04:55:02 AM »

tobi17
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์