มีนาคม 29, 2024, 02:33:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เธอมาไกล! Shoko Akiyama กว่า 8 ปีในวงการ  (อ่าน 23411 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 04:59:38 AM »

วันนี้ผ่านไปดูทวิตเตอร์เธอแล้วตกใจเล็กๆ กับความงามขึ้นเรื่อยๆของเธอ https://twitter.com/shoko_a1122

ดาราสาววัย 27 ที่อยู่ในวงการมาตั้งแต่ปี 2009 โพสภาพล่าสุดแต่งชุด Sailor แล้วหน้าเด็กจนจำไม่ได้

ทีนี้มาดูวิวัฒนาการของเธอกัน จะไล่เท่าที่หาได้อาจไม่ครบทุกปีนะ

ปี 2009

ปี 2011

ปี 2013

ปี 2014

ปี 2015

ปี 2016

ภาพอื่นๆในปัจจุบันของเธอ 2017

ปัจจุบันเธอปักหลักอยู่กับค่าย Moodyz นี่รูปออกอีเว้นท์ล่าสุด

หนังเรื่องล่าสุด

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Triton
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 09:55:13 AM »

เคยดูผ่านๆ มีเรื่องไหนแนะนำไหมครับ แบบสุดๆไปเลย Kiss Kiss Kiss
non1892

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 10:22:02 AM »

*- จำได้ว่าเธอก็เคยรีไทร์เพื่อไปแต่งงานมาแล้วหนิ ก่อนจะกลับมาเล่นหนังอีกรอบ
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 11:08:40 AM »

ลองไปเสิร์ซดูพบว่า ถึงแม้เธออยู่ในวงการจะ 8 ปีแล้วแต่มีกระทู้ของเว็บบอร์ด AVC ที่ตั้งให้เธอโดยตรงแค่สามกระทู้รวมอันนี้ของท่านประธานด้วย (ไม่นับกระทู้แจกหนังนะ) ท่าทางไม่ใช่ขวัญใจชาว AVC

ตามความเห็นของผม อายุเธอเพิ่ง 27 แต่ลุคเธอไป Madonna ซะแล้ว ถ้าเธอปรับเรื่องเสื้อผ้าหน้าผมน่าจะดูเยาว์ลงได้

*- จำได้ว่าเธอก็เคยรีไทร์เพื่อไปแต่งงานมาแล้วหนิ ก่อนจะกลับมาเล่นหนังอีกรอบ
ดูจาดวิกิ เธอเคยเลิกไปช่วงสั้นๆครับแล้วกลับมาใหม่ครับ

CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 12:51:41 PM »

ส่วนตัวแล้วจำได้ว่าคนนี้ผมตามมาพร้อมๆกับ Misaki Honda เลยคับ 
เมื่อก่อน 2 คนนี้จะมาแนวๆเดียวกัน...น่ารัก หวานๆ หุ่นดี ลีลาเด็ด ริมฝีปากอวบอิ่มก็คล้ายๆกัน

เคยดูผ่านๆ มีเรื่องไหนแนะนำไหมครับ แบบสุดๆไปเลย Kiss Kiss Kiss

ผมตามดูเกือบทุกเรื่องนะคนนี้ แต่เลือกเก็บแค่ไม่กี่เรื่องอ่ะคับ
MIGD-596 First Real Creampie
MIGD-665 เรื่องนี้โดนรุม+แตกใน
MIMK-022 เล่นกับ Yui Hatano และ Yuna Shiina เนื้อเรื่องมาจากการ์ตูน (เรื่องนี้น่าจะแตกในนะ ถ้าผมจำไม่ผิด)
MIDE-328 เรื่องนี้แตกนอก แต่โดนรุมมันส์มาก ชอบที่เธอทำหน้าหวานๆ+ร่าน ในเวลาเดียวกัน
MIDE-244 เรื่องนี้ก็แตกนอก เน้นดูดปากกันกระจาย ชอบเรื่องนี้เพราะมันเน้นริมฝีปากอวบๆของเธอ

ใครสนใจลองหามาดูได้คับ แล้วคุณจะชอบ Shoko Akiyama 

ปล.แนะนำรหัส MIMK-022 คับ...น่าจะหาดูง่ายสุด แล้วก็มี Yui Hatano กะ Yuna Shiina ในเรื่องเดียวกัน

napolyza

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 12:21:01 AM »

จากรูปผมว่าปัจจุบันเธอดูดีกว่าตอนเข้าวงการใหม่ๆนะ<หรือว่าผมรู้สึกไปเอง>  Grin Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์