เมษายน 19, 2024, 03:48:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้กระบอกสูญญากาศหรือครีมนวดน้องชายมั้ยครับ  (อ่าน 4073 ครั้ง)
pehtaran
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 08:47:27 AM »

อยากถามพี่ๆครับ

มีใครเคยใช้กระบอกสูญญากาศหรือครีมนวดชายเพื่อเพิ่มขนาดมั้ยครับ

อยากรู้ว่าได้ผลจริงมั้ย แล้วมีผลเสียตามมาหรือเปล่า

น้องชายไม่ค่อยโตเท่าไหร่   Sad

ขอบคุณครับ
valkiry
AV Distinctive (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 03:58:05 PM »

ผมเคยใช้ตอนอายุ   28    (ตอนนี้ 52   )

ตอนนั้นได้ไปฝึกงานที่เยอรมันและฝรั่งเศส

เลยซื้อมากับพวกจิ๋มเทียม ไวเบรเตอร์(เผื่อขายให้เพื่อนผู้หญิง)

ผมคิดว่าช่วยได้เรื่องความยาว ไม่ได้ความใหญ่

แต่กระจู๋ผมงอ  มันเลยเป็นลำโค้งๆ   (ครีมมีไว้หล่อลื่น ครีบยาง

ไม่มีผลอะไร ใช้ดูเร็กซ์เจลก็ได้)

ข้อเสีย

1 หมอนวดตัวเล็กๆไม่ชอบ บอกว่ามันงัดๆในท้องน้อย ห้ามซอยแรง

2 หมอนวดชอบอ้างขอดูดบอกลำเล็กๆแต่ยาวไม่ค่อยเจอ พอหลั่งแล้วหมดแรง,หมดสิทธิ์เสียบ

3  รู้สึกว่าจะทำให้เส้นเลือดฝอยมาคั่งที่หัวลำนะครับ ทำให้สีผิวแถวนั้นออกสีม่วงตั้งแต่หลังใช้

ไม่กี่เดือน  (แรกๆใช้ทุกวัน  สามสี่เดือนหลังๆใช้อาทิตย์ละครั้ง ใช้เป็นแนวชักว่าวรูดลำ มันแน่นฟิตดี )

4 ตอนใช้แรก ยังกะไม่ได้ดี จะดูดอากาศมากไปทำให้เจ็บเนื้อช้ำได้ต้องระวัง

5 อาจจะทำให้ผิวข้างลำอ่อนแอ  เพราะผมเคยเสียบสดกับหมอนวดที่รับเลี้ยง

เลือดออกซิบๆมาก จนน่ากังวลแต่ก็ผ่านมาได้ไม่เป็นโรคอะไร

6 จะเป็นคนชอบเซ็กส์  อาจหมดตัวกับเรื่องนี้ได้

zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2017, 02:23:57 PM »

ผมเคยใช้ตอนอายุ   28    (ตอนนี้ 52   )

ตอนนั้นได้ไปฝึกงานที่เยอรมันและฝรั่งเศส

เลยซื้อมากับพวกจิ๋มเทียม ไวเบรเตอร์(เผื่อขายให้เพื่อนผู้หญิง)

ผมคิดว่าช่วยได้เรื่องความยาว ไม่ได้ความใหญ่

แต่กระจู๋ผมงอ  มันเลยเป็นลำโค้งๆ   (ครีมมีไว้หล่อลื่น ครีบยาง

ไม่มีผลอะไร ใช้ดูเร็กซ์เจลก็ได้)

ข้อเสีย

1 หมอนวดตัวเล็กๆไม่ชอบ บอกว่ามันงัดๆในท้องน้อย ห้ามซอยแรง

2 หมอนวดชอบอ้างขอดูดบอกลำเล็กๆแต่ยาวไม่ค่อยเจอ พอหลั่งแล้วหมดแรง,หมดสิทธิ์เสียบ

3  รู้สึกว่าจะทำให้เส้นเลือดฝอยมาคั่งที่หัวลำนะครับ ทำให้สีผิวแถวนั้นออกสีม่วงตั้งแต่หลังใช้

ไม่กี่เดือน  (แรกๆใช้ทุกวัน  สามสี่เดือนหลังๆใช้อาทิตย์ละครั้ง ใช้เป็นแนวชักว่าวรูดลำ มันแน่นฟิตดี )

4 ตอนใช้แรก ยังกะไม่ได้ดี จะดูดอากาศมากไปทำให้เจ็บเนื้อช้ำได้ต้องระวัง

5 อาจจะทำให้ผิวข้างลำอ่อนแอ  เพราะผมเคยเสียบสดกับหมอนวดที่รับเลี้ยง

เลือดออกซิบๆมาก จนน่ากังวลแต่ก็ผ่านมาได้ไม่เป็นโรคอะไร

6 จะเป็นคนชอบเซ็กส์  อาจหมดตัวกับเรื่องนี้ได้

ใช่ครับก่อนใช้ ต้องศึกษาวิธีการใช้งานให้ดีครับ

ส่วนมากถ้าทำทุกวันเป็นประจำจะเห็นผลนะครับ คู่ของคุณจะบอกว่าฟิตๆ ขึ้นครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
pehtaran
เหลือบไร
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 05:36:27 PM »

พยายามศึกษาอยู่ครับ แต่ไม่รู้จะเห็นผลมั้ย
Nanustrong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 09:24:48 AM »

เคยซื้อกระบอกฯมาใช้ ผมไม่แนะนำนะ
เจ็บด้วย
X-Sy
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 10:49:04 PM »

ของผมใช้แล้วไม่เห็นผลแต่จะได้ในเรื่องการกระตุ้นให้เลือดไหลเวียนมาที่อวัยวะเพศได้ดีขึ้น เห็นว่ามีช่วงนึงแพทย์แนะนำให้ใช้กับคนที่มีอาการ ED หรืออวัยวะเพศไม่แข็งตัว แต่ต้องระวังเพราะมีคนไปใช้ร่วมกับห่วง หรือรัดไว้นานจนเลือดไม่หมุนเวียน ระวังจะยิ่งแย่ไปใหญ่
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 10:01:59 PM »

อยากใช้เหมือนกันแต่กลัวผลข้างเคียงที่จะตามมาน่ะซิ แล้วมีอีกเรื่องที่อยากถามผู้รู้
คือผมลอง search ตามเว็ปที่ขายน้ำมันจิ้งเหลนอ่ะครับ เค้าโฆษณากันโครมๆว่าเป็น
ของแท้ 100% ผมไม่อยากจะเชื่อเลย เคยเห็นเว็ปบอร์ดบางเว็ปเอามาแฉว่า ไอ้พวก
ขายน้ำมันจิ้งเหลนตามเว็ปไซด์ แม่งหลอกแดกทั้งนั้น ไม่มีทางหรอกที่จะหาน้ำมันจิ้งเหลน
มาขายมากมายขนาดนั้น

ขอถามผู้รู้ซัก 2 คำถามนะครับ?
1.นอกจากกระบอกสูญญากาศแล้ว มีวิธีอื่นอีกมั้ยที่สามารถเพิ่มขนาดกระดอ(ใหญ่ & ยาว)
ของเราได้?
2.น้ำมันจิ้งเหลน(สมมุติว่าเป็นของแท้ก็แล้วกัน)100% เนี่ย มันสามารถเพิ่มขนาดกระดอ
ของเราได้จริงเหรอครับ สงสัยมานานแล้วอ่ะ? 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2017, 10:05:04 PM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
bobby_huge
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 20, 2017, 04:38:13 PM »

ผมเคยใช้เมื่อตอนเรียนมหาลัยปี 1 ครับ ส่วนตัวยาวประมาณ 7.5 นิ้วอยู่แล้วพอใช้มันยืดไปประมาณ 8 นิ้วกว่าๆเลยครับแต่รู้สึกมันเหมือนบีบเลือดให้ไปคลั่งตกอวัยวะเพศมากเกินไปเหมือนจะฉีกออกเลย ผมว่ามันเหมาะกับคนที่เสื่อมสมรรถภาพทางเพศมากกว่า

ส่วนตัวใช้ครั้งเดียวแล้วเลิกเลยกลัว  Huh? Huh? Huh?
หน้า: [1] พิมพ์