มีนาคม 28, 2024, 04:34:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยโหลดของเวบนี้บ้างครับ (+แนะนำเวบไปในตัว)  (อ่าน 1155 ครั้ง)
Cabal_Master
- มันเป็นศิลปะ -
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 03:30:18 AM »

พอดีไปเจอเข้าครับ http://www.gravure.com เป็นเวบประมาณว่าเอาดารา AV มาถ่ายแบบแนวสวยๆ อ่ะครับ หาตามเวบโหลดต่างๆ ก็ไม่มีเลย จะสมัครก็บัตรไม่ผ่านอีก ไม่ทราบว่ามีใครเคยรู้จักมาก่อนหรือสามารถหางานในเวบนี้ได้ไหมครับ

tingtong191
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 04:52:16 AM »

เคยเข้าแต่ allgravure.com ส่วน gravure.com เพิ่งเจอครั้งแรกเลยครับ แต่มันมีแต่รูปภาพอย่างเดียว ไม่มีวิดีโอหรือเปล่า
ดูจากโครงสร้างเว็บแล้วจ้างแฮกเกอร์แฮคได้ ราคาประมาณ $20-$24 จากราคาหน้าเว็บ $29.95

ถ้าสนใจยังไง ลองหลังไมค์มาคุยกันได้ครับ แต่ช่วงนี้แฮกเกอร์ที่ผมจ้างประจำหายตัวอยู่ (มาๆ หายๆ เป็นพักๆ แบบนี้แหล่ะ)
Cabal_Master
- มันเป็นศิลปะ -
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2017, 02:12:05 PM »

มีวีดีโอนะครับ เป็นบางชุด แต่สงสัยว่าทำไมไม่มีเวบฟรีเอาไปแจกเลย

หน้า: [1] พิมพ์