เมษายน 27, 2024, 03:10:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Mika Sumire กับ Misuzu Tachibana ใช่คนเดียวกันไหมครับ  (อ่าน 8969 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: เมษายน 27, 2017, 08:36:12 PM »

Mika Sumire จาก Alice Japan ที่เพิ่งเดบิวต์ไปเมื่อเดือนมีนาคมที่ผ่านมา กับ Misuzu Tachibana ที่เคยอยู่ Prestige และเพิ่งเล่นหนังอันเซ็นไปเมื่อไม่นานมานี้ ใช่คนเดียวกันหรือเปล่าครับ

พอหนังอันเซ็นของ Misuzu Tachibana ปล่อยออกมาไม่กี่ซีน เธอก็เงียบๆไป จนผมเจอหนังเดบิวต์ของ Mika Sumire เข้า หน้าตาคล้ายๆกัน เหมือน Misuzu Tachibana หายไปอัพหน้าอัพเต้ามายังไงยังงั้นแหละ อีกอย่างเธอเคยใช้ชื่อว่า Sumire ด้วย หรือผมแค่คิดไปเองก็ไม่รู้ ท่านใดพอจะมีข้อมูลมาช่วยยืนยันไหมครับ

ซ้าย Mika Sumire - ขวา Misuzu Tachibana

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
OGITO0509
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2017, 09:01:16 PM »

คล้ายๆอยู่นะครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2017, 09:27:18 PM »

ถ้าใช่ ก็อัพมาทั้งหน้าทั้งนม ชอบทั้งสองคนอดูดก่อน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
osarasit
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 03:34:45 AM »

คิดว่าไม่ใช่นะ
napolyza

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 10:32:14 PM »

คิดว่าไม่น่าจะช่ายคนเดียวกันนะครับ  Grin Grin Grin
fireman7
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 12:51:51 PM »

ไม่ใช่ครับ   Misuzu Tachibana  จริงๆ มีชื่ออีกชื่อหนึ่งด้วย  แต่ไม่ใช่อันนี้ครับ

คนละคนครับ   
หน้า: [1] พิมพ์