เมษายน 20, 2024, 06:13:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Alexa Grace ....และฝรั่งสวยๆ อีกหลายคน + อัพเดท!!!  (อ่าน 138355 ครั้ง)
ball4u
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 07:22:55 PM »

ขอรีวิวอีกสักเรื่อง จากเว็บ www.blacked.com นะครับ  นางเอกเราชื่อ Alexa Grace

ประวัติโดยย่อ

ชื่อ    Alexa Grace, Renee Marie
เกิด   November 4, 1994 เมือง Red Bank, รัฐ New Jersey, USA
ส่วนสูง    177 cm
น้ำหนัก    55 Kg
สัดส่วน   32A-24-36
จำนวนหนังที่เล่น    100+ เรื่อง

เธอเริ่มจากการเป็นนางแบบนู้ดในปี 2014 โดดเด่นด้วยรูปร่างสูงโปร่งผมทอง ระหว่างทำอาชีพนางแบบนี้ก็มีเอเย่นซี่ติดต่อเธอมาตลอด

ชักชวนเข้าสู่วงการหนังโป๊ แต่เธอก็ปฏิเสธมาตลอด จนมาวันนึงเธอไปเดินห้างกับเพื่อน แล้วรถสตาร์ทไม่ติด ต้องเรียกช่างมาซ่อม

เธอมีเงินในกระเป๋าแค่ 50 เหรียญ (กำลังถังแตกพอดี) ทันใดนั้นเองเธอก็โทรหาเอเย่นซี่แล้วบอกตอบรับเล่นหนังโป๊

ตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมาเธอก็ได้เข้ามาสู่วงการอย่างเต็มตัวอย่างที่เราเห็น ต้องขอบคุณรถเจ้ากรรมวันนั้นจริงๆที่ดันมาเสียถูกที่ถูกเวลา

บทสัมภาษณ์เธอเมื่อปี 2015
https://interviews.adultdvdtalk.com/alexa-grace/

----------------------------------------

เนื้อเรื่อง...... น้อง Alexa Grace ไปดูคอนเสิร์ตของนักร้องหนุ่มผิวสี ชื่อ Brake แร็ปเปอร์ชื่อดัง จบงานนักร้องแร็ปชวนนางเอกเราไปกินตับต่อที่บ้าน โดยที่นางเอกไม่รู้มาก่อนเลยว่าจะเจอสิ่งที่เธอไม่คาดคิดมาก่อน !!!

เจอของใหญ่ ปวดระบม ต้องแชทไปโม้เพื่อนสักหน่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2017, 12:23:25 PM โดย ball4u » บันทึกการเข้า
ball4u
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 07:38:58 PM »

......เมื่อเพื่อนของเธอรู้มีหรือจะพลาด แบบนี้ต้องขอลองด้วย เมื่อมีสาวสวยหุ่นอวบอึ๋มมาหาถึงบ้านแบบนี้ มีหรอ Brake หนุ่มนักร้องแร็ปจะปฎิเสธ เลยจัดของใหญ่ๆไปให้หนึ่งชุด

ขอแนะนำนางเอกอีกคนชื่อ Valentina Nappi  จากเว็บเดิม ชื่อเรื่องว่า Brake s Adventures Return - 26.03.2017

น้อง Valentina เป็นสาวอิตาเลี่ยน หุ่นอวบ อึ๋ม ลีลาสุดๆ ถ้าชอบก้หาเรื่องอื่นๆของน้องเค้ามาดูนะครับ ส่วนใหญ่แนว ฮาร์ดคอร์ทั้งนั้น

ขอบคุณที่ติดตามครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2017, 07:42:43 PM โดย ball4u » บันทึกการเข้า
ball4u
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 09:24:02 AM »

เรื่องต่อไปกันครับ ชื่อ Bang Bus – The Bus Gets Recognized July 13, 2016.  นางเอกชื่อ blaire ivory

**** ตอนนี้นางเอกเปลี่ยนชื่อเป็น lena Anderson แล้วนะครับ เดี๋ยวจะหาเรื่องอื่นๆของเธอไม่เจอ

สวย น่ารัก หุ่นดี ผิวขาวๆเนียนๆ ให้ 10/10 ครับ

เนื้อเรื่อง
 สองหนุ่มขับรถตู้ตระเวนจีบสาวๆ ไปทั่วย่านดาวทาว จนมาเจอนางเอกน้อง ivory กำลังยืนอยู่ที่ตู้ยืมจักรยานข้างถนน

สองหนุ่มเลยถามว่า "อยากไปไหนจ๊ะ พี่จะไปส่ง"
สาวน้อย "ไม่เป็นไรค่ะ ชั้น ok"

คุยกันอยู่นานสองนานจนสรุปได้ว่าน้องเค้าไม่มีเงิน กำลังจะไปหางานทำ ก็เข้าทางสองหนุ่มสิ ชวนขึ้นมาทำงานบนรถตู้แม่งเลย น้องคิดอยู่นานก็ตกลง ก่อนขึ้นหนุ่มๆ ก็ถามอายุน้องเค้าก่อนว่าอายุเท่าไหร่ น้องบอกว่า 19 ปีค่ะ งั้นก็โอเค !!! ขึ้นมาเลย

..............ขึ้นมาถึงก็ยื่นตังให้เลย เพราะพี่นี้สปอต ใจดี มีรถตู้ขับ

้..........แล้วก็เริ่มงานได้ เริ่มจากถอดบนก่อน โชว์หน้าอกสวยๆ ขาวๆ

.......พี่จ๋า จะให้ถอดล่างต้องจ่ายตังเพิ่มนะ
.............เอาไปเลยจ๊ะน้อง เห็นข้างบนยังขนาดนี้ จ่ายเท่าไหร่พี่ก็ยอม พี่อยากเห็นข้างล่างแล้ว ถอดด่วน๐
......จัดไปคะพี่

.............อู้ยๆๆๆ เห็นแล้วทนไม่ไหว ต้องเข้าไปเบิร์น

..........มาๆ ของพี่แข็งละ มาโม๊กให้ที

.....ได้ค่ะๆ

...........พี่อยากเยสหนูมั้ยละ จ่ายตังมาอีกสิ
......เอาไปเลย หันหลังมาด้วย พี่อยากเต็มที่แล้ว

.....พี่จัดให้แบบยาวๆ

......สนุกมากเลยคะพี่ ขอบคุณที่ให้ความสุขและความสนุกกับหนูนะ ส่งหนูลงตรงข้างหน้านี่ละ ไว้ค่อยมาเจอกันใหม่นะ โชคดีค่ะ

..............ตังเราอยู่ไหนนะ อ้าวเห้ยย !!
              ตังไม่มี หายไปไหนละสัส...!!

.......น้องหาดีๆ แต่พี่ไปก่อนละ บายๆ    อีดอก!! สมน้ำหน้าโดนหลอกเอาฟรีๆ 5555555

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 03:49:44 PM โดย ball4u » บันทึกการเข้า
AV-Fanboy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2017, 10:20:22 PM »

จบแบบหักมุม Grin Grin Grin Grin
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2017, 08:14:35 PM »

มาอัพเดทเพิ่มประวัติของเธอให้ จขกท ละครับ

สำหรับสมาชิก VIP โหลดหนังของ Alexa Grace แบบ 4K ขนาด 5.23 GB ได้เลยครับที่นี่

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=207113.0

ส่วน Blaire Ivory ก็มีโพสแจกไว้รวม 30 เรื่อง [10 GB] (อยู่ห้องวีไอพี 300)

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=206392.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2017, 08:32:13 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
karlongkar
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2017, 09:54:44 PM »

ขนาดผมเป็นผู้ชายนะ ไม่รู้ว่ามันรู้สึกยังไง แต่ใหญ่ยาวขนาดนี้ พี่แกแทงมิดด้ามคงมีตายอะ

เห็นแล้วจุก
AVkita46
เสนาธิการเอวี
*

!!!

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2017, 10:03:43 PM »

แนะนำอีกซีรี่นึงคือ Sisloveme ครับเด็ดดวง
THE LEGEND
anime-vip.com
AV Donator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ชอบมากดารา AV

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2017, 11:14:08 PM »

โอ้ สวยคับ

superk
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2017, 09:42:17 AM »

สวยจนแทบจะอยากมีพาสเวิร์ด Black เลยครับ
ketoda
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2017, 03:54:41 PM »

Valentina Nappi มีไม่ครับท่านประธาน Tongue
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์