เมษายน 23, 2024, 08:40:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีSexจบสาวขาพับ  (อ่าน 3768 ครั้ง)
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 03:12:34 PM »

คือบอกก่อนเลยนะว่า ผมอ่อนประสบการณ์

คือเรื่องมันเป็นแบบนี้ครับ ผมกำลังด็อกกี้กะสาวอยู่แล้วด้วยความมันก็ใส่ไปอย่างแรง แล้วอยู่สาวก็ขาพับลงไปนอนเลยครับ นี้ใช่อาการของผญเสร็จรึป่าวครับ สงสัยครับ

เพิ่งเติมอีกนิด เธอครางเยอะอยู่ครับ แต่ไม่ได้ดังอะไรมากๆ แล้วก็พอเธอพับไปผมก็ไม่ได้ต่ออะไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2017, 11:05:47 PM โดย Sayo Arimoto » บันทึกการเข้า

ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 07:57:36 PM »

เท่าที่สังเกตุจากแฟนนะ

ก่อนเสร็จจะร้องเสียงดัง เสียงหลงไปตามจังหวะเสียบของเรา
ตอนเสร็จอาการผ่อนคลาย ครางเบาๆ ถอนหายใจยาวลึกๆ ถ้ามีน้ำไหลด้วยก็ใช่เลย

ป.ล.ประสบการณ์ไม่เยอะเหมือนกัน
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 10:22:58 PM »

ดูอาการแล้วสาวคงจะเสียวมากครับ ขาพับไปเลย
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2017, 02:43:26 AM »

เป็นไปได้ทั้ง 2 กรณีคือ
1.ผู้หญิงไม่ถึงกับเสร็จ หรือยังไม่ถึงขั้นน้ำแตก เพียงแค่เธอเสียวมากจนเข่าอ่อนไปดื้อๆ(กรณีแบบนี้
มีให้เห็นอยู่ทั่วไปครับ คือเสียวจนฟุบตัวลงไปเลย , เสียวจนเข่าอ่อนทรุดตัวลงไปเลย)
2.เธอน้ำแตก หรือถึงขั้นออร์กัสซึ่มนั่นเอง กรณีนี้ก็เป็นไปได้เช่นกันครับ เพราะโดยส่วนใหญ่แล้ว ถ้า
ผู้หญิงถึงจุดสุดยอดนั้น จะเกิดอาการประเภท กรีดร้องเสียงหลงพร้อมกับตัวเกร็งกระตุกซักประมาณ
6-8 เฮือก ตาปรือเหมือนคนเมา อันนี้แหล่ะใช่เลย!!

สรุปคือ อาการทรุดตัวฮวบลงไปดื้อๆนั้น เป็นไปได้ทั้ง 2 กรณีครับ!! แต่ถ้าสังเกตุให้ดีๆ ผู้หญิง100%
ที่ถึงจุดสุดยอดหรือน้ำแตกนั้น จะมีอาการกรีดร้องเสียงหลงพร้อมกับตัวเกร็งๆ และกระตุกตัวเด้งๆ ซัก
ประมาณ 6-8 ครั้ง ช่องคลอด(รูหี)บีบตัวอย่างแรง ถี่ๆหลายๆครั้ง ดวงตาของเธอจะปรือๆเหมือนคนเมา
ท่าทางเหมือนคนสลบไสล แถมผู้หญิงบางคนถึงกับพูดออกมาชัดๆดังๆเลยว่า "เค้าเสร็จแล้วตัวเอง ,
ที่รักเค้าน้ำแตกแล้วจ๊ะ ,ผัวขาเมียน้ำแตกแล้วค่ะ ,แตกแล้วค่ะแตกแล้วค่ะ.....เมียน้ำแตกแล้วค่ะผัวขา
ซี๊ดด อู๊ยยย สุดยอดเลยค่ะ ผัวขา......แตกนับครั้งไม่ถ้วนเลยค่ะ ฯลฯ" 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2017, 04:05:35 AM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: [1] พิมพ์