เมษายน 24, 2024, 02:53:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาหน่อยครับ แฟนยังซิง จะมีอะไรกันครั้งแรก  (อ่าน 5657 ครั้ง)
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 09:43:59 PM »

คือแฟนผมยังซิง ควรทำท่าไหนดีครับ ให้เทออยุข้างบนใส่เองมันจะดีมั้ย แล้วจะทำหลายรอบได้มั้ย เหนอ่านมาสาวซิงจะ ต้องพัก3วันหรือไรเนี่ยแหละ

AVFORFUN
ฺGodNewbie
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 10:10:57 PM »

ที่ต้องห่วงไม่ใช่ท่าแต่เป็นอารมณ์ของแฟน

เล้าโลมให้เธอมีอารมณ์ มีน้ำล่อลื่นจะได้ไม่เจ็บ

ขนาดแฟนผมไม่ซิง เวลาไม่มีน้ำนี่โคตรฝืดยัดเข้าแทบไม่ได้
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 10:19:36 PM »

จะทำได้ทุกท่าแหละคับ ฮ่าๆ ลูบๆ ล้วงๆ เลียๆ ลงลิ้นให้เธอแฉะๆ หน่อย สบายเลย แล้วมาเล่าความคืบหน้าด้วยนะคับ
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 10:27:05 PM »

คือแฟนผมยังซิง ควรทำท่าไหนดีครับ ให้เทออยุข้างบนใส่เองมันจะดีมั้ย แล้วจะทำหลายรอบได้มั้ย เหนอ่านมาสาวซิงจะ ต้องพัก3วันหรือไรเนี่ยแหละ

อ่านแล้ว เหมือน จขกท ก็น่าจะ นักเย็บ มือใหม่ด้วยใช่มั๊ย ถึงกังวลกับเรื่องแบบนี้
แนะนำว่า safe sex นะครับ ถ้าไม่อยากป่อง แล้วมีปัญหาตามมา ใส่ถงซะ
เจลหล่อลื่นช่วยได้ ความพร้อมทางใจ และ ความสบายใจกสำคัญ
ครั้งแรก อย่าไปคาดหวังหรือตั้งใจอะไรกับมันมากนัก เธอเจ็บ ไม่ไหว ก็หยุดซะ
โอกาสหน้า มันจะพร้อมขึ้นเรื่อยๆ เอง

เน้นอีกครั้ง safe sex นะครับ
PussySeeker

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 10:17:09 AM »

ตอนนี้ยังไม่ได้เลยครับ ใส่ไปแค่หัว แฟนบอกเจ็บ

AVFORFUN
Strongmanz
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 01:51:03 PM »

ตามความเห็นข้างต้นเหมือนกันครับ พยายามเล้าโลมเยอะๆ สัมผัส จูบ ใช้ลิ้น นิ้ว อะไรก็แล้วแต่
ให้เธอมีความรู้สึกร่วม ครั้งแรกๆ ยังไม่ต้องสอดใส่กันหรอก แต่สัมผัสกันเรื่อยๆ จนเธอมีความรู้สึกร่วม
เธอก็จะผ่อนคลาย กล้ามเนื้อช่องคลอดจะขยายเอง น้ำลื่นๆที่ว่า เดี๋ยวมาเอง ใช้ลิ้นกับปากตรงปุ่มเม็ดหรรษาเยอะๆ
รับรองว่าไม่ไปไหนหรอ อีกตัวช่วยก็พวกเจลหล่อลื่นทั้งหลาย โดยหยอดเจลหล่อลื่น ค่อยๆใช้นิ้ว
จุ่มเจลหล่อลื่น ทาบริเวณปากช่องคลอด แคม ค่อยๆ แหย่นิ้วทีละนิด พร้อมใช้ปากกับบริเวณที่เธอเสียว เช่น ปาก หัวนม หรือ
เม็ดแตลดเธอ เล้าโลมนานๆเลยครับ รับรอง ผมว่าช่วยได้เยอะนะ ค่อยเป็นค่อยไป ถ้าพยายามหลายครั้งยังเจ็บอยู่ ให้อย่าไปฝืนทำ จะทำให้ความรู้สึกของเธอแย่ลง จะกลายเป็นเราสุขอยู่คนเดียว เธอไม่สุขด้วย เอาใจช่วยครับ
ขุ่นแม่ยูกิริน

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 09:14:57 PM »

อย่าลืมถุงยางอนามัย หรือกินยาคุมกำเนิดด้วยละกัน ไม่งั้นงานงอกแน่ถ้ายังไม่พร้อม

marika87
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 10:15:41 PM »

ตอบในฐานะผู้หญิงค่ะ (ไม่รู้ทันไหม)
1. ครั้งแรกมันเจ็บมากจริง ๆ ไม่เกี่ยวกับเรื่องน้ำน้อยค่ะ มันเจ็บเพราะส่วนที่มันแคยแคบ ๆ มันขยายออก ส่วนครั้งต่อไปก็ต้องถามแฟนคุณหละค่ะว่าพร้อมไหม
2. คุณควรนำค่ะและควรเริ่มแบบช้า ๆ ด้วยค่ะ ถ้าให้แฟนคุณขึ้นความเจ็บมันจะพาลให้หมดอารมณ์ค่ะ
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 09:59:14 PM »

ตอบในฐานะผู้หญิงค่ะ (ไม่รู้ทันไหม)
1. ครั้งแรกมันเจ็บมากจริง ๆ ไม่เกี่ยวกับเรื่องน้ำน้อยค่ะ มันเจ็บเพราะส่วนที่มันแคยแคบ ๆ มันขยายออก ส่วนครั้งต่อไปก็ต้องถามแฟนคุณหละค่ะว่าพร้อมไหม
2. คุณควรนำค่ะและควรเริ่มแบบช้า ๆ ด้วยค่ะ ถ้าให้แฟนคุณขึ้นความเจ็บมันจะพาลให้หมดอารมณ์ค่ะ

เห็นด้วยครับ ควรเริ่มจากช้าก่อนครับ ฝ่ายชายอย่ารีบร้อนครับ เราไม่เจ็บแต่ฝ่ายหญิงเขาเจ็บมากครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
PussySeeker

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2017, 12:04:58 AM »

ขอบคุณทุกคนมากๆครับ

ตอนนี้ใส่ได้แล้ว แต่ทำได้แค่ขยับช้าๆ อยากเสร็จก็เอาออกมาชัก

ขอบคุณทุกคนครับ Grin

AVFORFUN
หน้า: [1] 2 พิมพ์