มีนาคม 29, 2024, 06:16:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กางเกงในผู้ชาย  (อ่าน 3221 ครั้ง)
seagame12
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2017, 04:53:26 PM »

ปกติพวกพี่ๆใส่กางเกงในแบบไหนกันหรอครับ แล้ววิธีเก็บจรวยของพี่ๆเป็นยังไงผมอยากเห็น5555
SaturdayBrother
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2017, 10:20:22 PM »

ปกติใส่แบบ brief ครับ เอาจู๋เก็บลงตามแรงโน้มถ่วง

seagame12
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 01:42:05 AM »

ปกติใส่แบบ brief ครับ เอาจู๋เก็บลงตามแรงโน้มถ่วง

ใส่แล้วเท่มากเลยครับ แพงไหมครับ
SaturdayBrother
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 12:32:27 AM »

ใส่แล้วเท่มากเลยครับ แพงไหมครับ

ตัวละ 220 บาทครับ ของแท้รึเปล่าไม่แน่ใจ สั่งมาจากร้านออนไลน์อ่ะครับ
nonmaskable
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 12:02:21 AM »

220 บาท ไม่น่าแท้นะครับ แบรนด์นี้ ของแท้ ตัวละประมาณ พันกว่าอัพ
 ใส่แบบบรีฟกับ บ๊อกเซอร์บรีฟ และกางเกงบ๊อกเซอร์ เก็บน้องชายลงเหมือนกัน
ยังไงมันก็ไหลตามแรงโน้มถ่วง 555
แต่เจ้าของกระทู้ ดูชอบโชว์นะครับ กระทู้ก่อน มีโชว์หนอน มากระทู้นี้มาเป็น กกน แทน
มีโชว์เมียไหม ผมอยากดูหม้อ ดูนม ล้อเล่นนะครับ

เห็นด้วยครับ กกน.แบนด์ต่างๆ ราคาช้อป ก็พันอัพ แล้ว ถ้าพรีออเดอร์หรือช่วงลดราคา กับพ่อค้าที่รับหิ้วของแท้จริงๆ
ราคาก็ลดลงมา 500+ ครับ
หน้า: [1] พิมพ์