เมษายน 20, 2024, 01:25:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่กล้าเข้าไปซื้อแผ่น av ที่ญี่ปุ่น  (อ่าน 3930 ครั้ง)
c3po
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 01:08:50 AM »

คือผมกำลังจะไปญี่ปุ่นครั้งแรกแต่ไม่กล้าที่จะเข้าไปซื้อแผ่น av หรือกระป๋อง (อยากได้มากกก) อายเขาไม่รู้ว่าคนแถวนั้นจะมองเรายังไง

มีใครเคยไปซื้อแล้วรู้สึกยังไงบ้างครับ คนที่นั่นเขาจะมองเรายังไง?
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 07:45:21 AM »

เข้าไปซื้อเลยครับ ไม่มีใครสนใจเราหรอก เราก็แค่นิ่งๆ สื่อสารกับเค้าให้เข้าใจก็พอ
แต่เค้าจะพูด Eng ไม่ค่อยเก่งมาก ก็ถามได้ เช่นค่ายหนังนี้อยู่ตรงไหน หรือรหัสอะไร  ยื่นๆหนังไป เค้าก็คิดเงินเราเอง
c3po
ปลิงควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 10:11:42 AM »

Eng พอได้ แต่ jap นี่คือไม่รู้เลยครับ (นอกจาก อิเตะ ฮา :Smiley )
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 10:23:43 AM »

หน้าบางก็ซื้อ online เอา
minimark16
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 07:23:57 PM »

เดินเข้าไปปกติเลยคับ ที่นู่นเหมือนเดินซื้อของในเซเว่นเลย ไม่มีใครสนใจเราอยู่แล้ว ผมเข้าประจำ
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 10:23:18 PM »

โอ๊ย สนุกมากครับ ผมอยู่เกือบครึ่งชม. บางร้านมีทีวีเปิดหนังเอ๊กซ์ให้ดูด้วย ดูไปก็หำแข็งไป แต่ผมไม่เคยไปซื้อนะ ไปเดินเล่นๆ แต่ซื้อพวกเซ็กส์ทอยคับ ส่นวใหญ่จะเป็นร้านเดียวกัน ไม่ต้องอายครับ หนุ่มออฟฟิศญี่ปุ่นเดินเข้าออกเป็นว่าเล่น แต่ที่จะอายก็ตอนเจอคนไทย (พูดภาษาไทย) เข้ามาอยู่ใกล้ๆ ต้องแอ๊บว่าเป็นญี่ปุ่น 555
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 12:58:14 AM »

เคยแต่ซื้อจิ๋มกระป๋องที่สนามบินเลยครับ พยายามหลบคนไทยครับ555 เคยซื้ห่วงซิลิโคนที่สนามบินสิงคโปร์ด้วย ใจดีสู้เสือครับไม่มีอะไร
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 07:37:24 AM »

ตอนผมไปเดินนะ ผมใช้เวลาวันนึงเลยอะ สายๆถึงเย็น
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 04:19:01 PM »

ญี่ปุ่นถือว่า่เป็นเรื่องปกติมากครับในการซื้อ คือ พนักงาน เขาจะเข้าใจลูกค้า ดังนั้นเขาจะไม่อะไร  แถมต่างคนต่างไม่สนใจคนอื่นอยู่แล้ว ดังนั้น สามารถซื้อได้เลย ไม่ต้องกลัวคนอื่นเห็น

อีกอย่าง ญี่ปุ่นเป็นประเทศที่เคารพสิทธิส่วนบุคคลมาก เขาจะไม่มีการแอบถ่ายอะไรกันอยู่แล้ว และในร้านพวกนี้ กล้องนี่คือห้ามเปิดเลยครับ ดังนั้นไม่ต้องห่วง ซื้อได้เลย

แต่เข้าใจว่าแรกๆ ก็คงจะกลัวๆ กล้าๆ เขินๆ อันนี้เรื่องปกติ ผมแนะนำครับว่าให้เข้าๆ - ออกๆ ร้านพวกนี้บ่อยๆ แล้วจะชินเอง

แนะนำตรงร้านด้านในของอากิบะ ถ้าหันหลังให้สถานีอากิบะ เดินข้ามถนนไป (ที่จะมีรางรถไฟทางซ้าย) เ้ดินเข้าไปในซอยด้านใน จะมีร้านแถวยาว สีเหลือง ร้านนั้นถูก
c3po
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2017, 11:38:35 PM »

ขอบคุณครับน น้อมรับคำแนะนำจากทุกท่านคร้าบ  Smiley
หน้า: [1] พิมพ์