เมษายน 16, 2024, 12:51:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยช่วยตัวเองตามฟิตเนส หรือ ตามห้าง และที่อื่นๆมั้ยครับ  (อ่าน 12873 ครั้ง)
citizenship
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 01:43:10 AM »

ตามหัวข้อเลยครับ
specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 12:55:18 PM »

ในฟิตเนสผมทำบ่อยเลย   ผมเล่นที่ fitnes frist จะชอบเข้าคลาส RPM ( ปั่นจักรยานเป็นหมู่คณะ ) ตอน 2 ทุ่มเป็นประจำทุกวัน  แล้วในคลาสนี้จะมี ผู้หญิงน่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆ อยู่ 2 คน  เธอทั้งสองคนหน้าตาน่ารักด้วย สวยมากๆ ด้วย  และที่เด็ดที่สุดคือหุ่นสุดยอดมากๆ เนื่องจากเป็นสาวรักสุขภาพและออกกำลังกายเป็นประจำ  เวลาจะเล่นคลาสนี้ผมจะรีบไปจองจักรยานคันที่อยู่ด้านหลังพวกเธอ จักรยานออกกำลังกายตามฟิสเนสจะปรับให้อานนั่งอยู่สูงกว่าแฮนด์จับซึ่งเวลามองจากด้านหลังก้นและสะโพกมันจะโดดเด่นมาก เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงในคลาสเป็นเวลาที่มีความสุขมาก ได้ออกกำลังกายดูแลสุขภาพ สายตาก็ได้แทะโลมสาวสวยไปด้วย มองก้นมองสะโพกมองหน้าอกของเธอ เวลากระเพื่อมตามแรงโน้มถ่วง มองหน้าตา เส้นผม และผิวกายที่เปียกปอนไปด้วยเหงื่อ ชุดออกกำลังกายที่รัดรูปอยู่แล้วยิ่งรัดขึ้นไปอีกเพราะชุ่มเหงื่อ กลิ่นน้ำหอมผสมกลิ่นตัวของสาวเวลาออกกำลังกายที่คอยส่งกลิ่นเข้าจมูกตลอดเวลาเรียกว่ายั่วยวนแบบ 3 มิติเลย ( แล้วยิ่งโดยเฉพาะชุดออกกำลังกายที่สาวๆ สมัยนี้ใส่มายิมนะครับดูเหมือนจะแข่งกันแต่งให้ เซ็กซี่มากๆ ยังไงก็ไม่รู้ ผมบาดเจ็บจากเวทเทรนนิ่งมาหลายครั้งแล้วเพราะตามัวแต่มองพวกเธอนี่แหละ และเชื่อเถอะผู้ชายแท้หลายคนก็เป็นแบบผมทั้งนั้น )

แน่นอนครับหลังจากจบคลาส ผมไปสโตรกในห้องน้ำทันที แล้วห้องน้ำที่ฟิสเนสเฟริสทุกสาขามันจะล็อคประตูไม่ได้ ทำให้ตื่นเต้นเพิ่มขึ้นหน่อยๆ  พอเสร็จแล้วก็ไปเข้าห้องซาวน่าต่อ กลับบ้านตัวเบาสบายตัว ถึงบ้านนอนหลับสนิทหลับง่ายหลับลึกเลยทีเดียว

ปล.1 ผมออกกำลังกายทุกวันแต่ไม่ได้ไปว่าวในห้องน้ำทุกวันนะครับ (แต่แอบมองพวกเธอทุกวัน 555)
ปล.2 ภาพตัวอย่างชุดออกกำลังกายที่พวกเธอใส่กัน รูปประกอบจากอินเตอร์เน็ต

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2017, 01:07:45 PM โดย specail one » บันทึกการเข้า
citizenship
เหลือบไร
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 01:09:53 PM »

อื้อหือ เห็นภาพเลยย แพ้จริงครับแบบนี้ แพ้ตั้งแต่สาวชอบออกกำลังกายเลย
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 02:59:50 PM »

ฟิตเนสหรูๆมันดีแบบนี้นี่เองซินะครับเนี่ย Cheesy

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
Banglumpoo
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 04:27:40 PM »

เคยที่ทำงานครับ แบบว่าเจอใครบางคนแล้วมันอดใจไม่ไหว  Grin
helloezzo
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 09:39:53 PM »

เคยในห้องซาวน่า กับสระว่ายน้ำ แต่ไม่มีคนนะ ไม่งั้นไม่กล้า
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 10:17:21 PM »

คุณ specail one ระวังหำแข็งตอนปั่นจักรยานนะคับ 555  Grin
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 11:13:14 PM »

ในฟิตเนสผมทำบ่อยเลย   ผมเล่นที่ fitnes frist จะชอบเข้าคลาส RPM ( ปั่นจักรยานเป็นหมู่คณะ ) ตอน 2 ทุ่มเป็นประจำทุกวัน  แล้วในคลาสนี้จะมี ผู้หญิงน่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆ อยู่ 2 คน  เธอทั้งสองคนหน้าตาน่ารักด้วย สวยมากๆ ด้วย  และที่เด็ดที่สุดคือหุ่นสุดยอดมากๆ เนื่องจากเป็นสาวรักสุขภาพและออกกำลังกายเป็นประจำ  เวลาจะเล่นคลาสนี้ผมจะรีบไปจองจักรยานคันที่อยู่ด้านหลังพวกเธอ จักรยานออกกำลังกายตามฟิสเนสจะปรับให้อานนั่งอยู่สูงกว่าแฮนด์จับซึ่งเวลามองจากด้านหลังก้นและสะโพกมันจะโดดเด่นมาก เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงในคลาสเป็นเวลาที่มีความสุขมาก ได้ออกกำลังกายดูแลสุขภาพ สายตาก็ได้แทะโลมสาวสวยไปด้วย มองก้นมองสะโพกมองหน้าอกของเธอ เวลากระเพื่อมตามแรงโน้มถ่วง มองหน้าตา เส้นผม และผิวกายที่เปียกปอนไปด้วยเหงื่อ ชุดออกกำลังกายที่รัดรูปอยู่แล้วยิ่งรัดขึ้นไปอีกเพราะชุ่มเหงื่อ กลิ่นน้ำหอมผสมกลิ่นตัวของสาวเวลาออกกำลังกายที่คอยส่งกลิ่นเข้าจมูกตลอดเวลาเรียกว่ายั่วยวนแบบ 3 มิติเลย ( แล้วยิ่งโดยเฉพาะชุดออกกำลังกายที่สาวๆ สมัยนี้ใส่มายิมนะครับดูเหมือนจะแข่งกันแต่งให้ เซ็กซี่มากๆ ยังไงก็ไม่รู้ ผมบาดเจ็บจากเวทเทรนนิ่งมาหลายครั้งแล้วเพราะตามัวแต่มองพวกเธอนี่แหละ และเชื่อเถอะผู้ชายแท้หลายคนก็เป็นแบบผมทั้งนั้น )

แน่นอนครับหลังจากจบคลาส ผมไปสโตรกในห้องน้ำทันที แล้วห้องน้ำที่ฟิสเนสเฟริสทุกสาขามันจะล็อคประตูไม่ได้ ทำให้ตื่นเต้นเพิ่มขึ้นหน่อยๆ  พอเสร็จแล้วก็ไปเข้าห้องซาวน่าต่อ กลับบ้านตัวเบาสบายตัว ถึงบ้านนอนหลับสนิทหลับง่ายหลับลึกเลยทีเดียว

ปล.1 ผมออกกำลังกายทุกวันแต่ไม่ได้ไปว่าวในห้องน้ำทุกวันนะครับ (แต่แอบมองพวกเธอทุกวัน 555)
ปล.2 ภาพตัวอย่างชุดออกกำลังกายที่พวกเธอใส่กัน รูปประกอบจากอินเตอร์เน็ต

แหม พูดซะอยากปั่นจักรยานเลย ถ้าเป็นผมสมัยเรียนจะชอบไปวิ่งในมหาลัยนะ วิ่งตามสาวๆดูก้นไป ดมกลิ่นเหงื่อผสมน้ำหอมไป ได้กลิ่นแล้วมีแรงวิ่ง 5555

THUGO
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 10:28:34 AM »

ไม่ได้ช่วยตัวเอง

แต่เคยแตกในสาวมุมแผนกที่คนไม่เยอะ, ห้องแต่งตัวร้านเสื้อผ้าในห้าง, โรงหนัง ครับ
Oatholix
AV Donator (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 10:38:17 PM »

ห้องอาบน้ำ สระว่ายน้ำคอนโดครับ ตอนดึกๆ ที่ใกล้เวลาปิด
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์