เมษายน 25, 2024, 12:42:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: SNIS-939 ช่างแอร์ในตำนาน Remake  (อ่าน 73726 ครั้ง)
JAV MASTER
JAV หายาก ๆ อัพเดททุกวัน
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 02:29:10 PM »

แนวหนังจะเป็นแนวน้อง RION โนบรา ไปอ่อยหนุ่ม ๆ ตามสถานที่ต่าง ๆ ค่รับ ก็มีในรถไฟ, ห้องสมุด,
ห้องทำงานเจ้านาย, อ่อยช่างซ่อมแอร์ในห้องตัวเอง และในห้องน้ำครับ

ดู online ได้ที่
http://jav-friend.blogspot.com/2017/06/snis-939-always-seduce-with-no-bra.html

โหลดได้ที่
https://openload.co/f/eBlGEAb2wBs/SNIS-939.mp4
link สำรอง
https://openload.co/f/xFZpXKw42SY/SNIS-939-mirror.mp4

----------------------------------------------------
สำหรับสมาชิก VIP โหลดหนัง FHD ขนาด 6.40 GB ได้ที่นี่เลย

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=207877.0

----------------------------------------------------

ในกระทู้นี้จะรีวิว เฉพาะตอน ช่างแอร์ที่กำลังเป็น viral กันอยู่นะครับ

เริ่มเรื่องมาพระเอกของเราก็เข้ามาซ่อมแอร์ตามปกติ

ชิ้นนี้เสียครับคุณผู้หญิง

แอร์เสียห้องก็เลยเริ่มร้อน เหงื่อไหลกันใหญ่

เหมือนเธอก็จะรู้ว่าช่างแอร์กำลังจ้องนมเธออยู่

น้อง RION ก็เข้ามาทำเป็นตีเนียน เสียยังไงเหรอคะ ขอดูใกล้ ๆ หน่อย

เอ่อ..... ใกล้ไปละมั้งครับคุณนาย

กะ ใกล้... ใกล้ ไปละคร๊าบบบ

ดูท่าทางช่างดูเหนื่อยนะคะ เดี๋ยวชั้นช่วยนวดผ่อนคลายให้เอง ว่าแล้ว น้อง RION ก็จัดแจงปลดกระดุมช่างแอร์ทันที

หลังจากนั้นก็ออกลีลา ไม่ทันให้ช่างได้ตั้งตัวกันเลยทีเดียว

ช่างแอร์ของเราโดนลีลาสุดโหด นมนวดกระปู๋ ของน้อง RION เข้าไป ตัวเกร็งกันเลยทีเดียว

หลังจากเล้าโลมกันเสร็จ ช่างแอร์ของเราก็โดน น้อง RION WOT จนเสียวไปหมด

โดนเข้าไปขนาดนี้ ช่างแอร์ของเราจะทนไหวได้ไง สนองคืนน้อง RION ให้สาแก่ใจ ผมไม่เล็กนะคร๊าบบบ

แตกใส่หน้าอกให้สาแก่ใจกันเลยทีเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2017, 01:10:43 PM โดย JAV MASTER » บันทึกการเข้า

AV หายาก AVใหม่ ๆ อัพเดทกันเรื่อย ๆ เจอกัน ที่นี่ เลยครับ
tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 03:16:48 PM »

ขอบคุณมากครับ กำลังหาอยู่พอดี
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 06:11:31 PM »

ขอบคุณมากครับ
ton-666-
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2017, 07:10:07 PM »

มันยอดมาก Grin
Unknowu
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 10:09:41 PM »

Rion จังง
aiotsukajang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 09:19:13 PM »

ฉากเป๊ะ มุมเป๊ะ
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 10:46:41 PM »

ขอบคุณมากครับ

สงสัยญี่ปุ่นคงก็อปหนังเราแหง เห็นหนังเราดัง 555+

palmzaqq
AV Devotor (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 03:09:46 PM »

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ผมโหลดเรื่องนี่จากjavjunkies ลบโหลดใหม่มาสองรอบแล้วฉากสุดท้ายภาพมันไม่เล่นต่อเลยอะครับ แบบเวลายังเดินนะ พอกอกลับมาฉากก่อนฉากสุดท้ายก็เล่นได้ปกติ ไม่รู้ว่าเป็นที่ไฟล์ของเว็ปหรือป่าว มีใครเป็นเหมือนผมไหมครับ ถ้าเป็นมีแหล่งโหลดบิทจากที่อื่นไหมครับ อยากเก็บเรื่องนี้มากขอบคุณมากนะคนับ^^
aiotsukajang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 11:33:50 PM »

Hardsub มาเมื่อไหร่จัดวับไทยให้แน่นอนค่ะ ซับราคา38หยวน สำหรับความใหม่ของมันรอสัก2สัปดาห์ ซับมาแน่นอน
payee

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2017, 10:56:43 PM »

thankss Cheesy
หน้า: [1] 2 พิมพ์