เมษายน 25, 2024, 04:14:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Coming soon!! AVDebut. Madonna!!(เรื่องที่2มาแล้ว)!!  (อ่าน 51796 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 06:27:27 PM »

ไม่ใช่อะครับ ยืนยัน  Wink

เพราะอะไรครับ?

L Lawliet
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 06:31:42 PM »

เพราะอะไรครับ?

คนละคนกันเลยครับ ดูก็รู้แล้ว

แล้วในทวิตเตอร์นางก็ไม่มีโปรโมท

งานตัวนี้ของ SOD เลยด้วยซ้ำ

มีแค่งานของMadonna อย่างเดียว
jakkajee
*

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 06:37:59 PM »

แล้วในทวิตเตอร์นางก็ไม่มีโปรโมท

กรณีนี้ดูที่ทวิตเตอร์ไม่ได้นะครับ เพราะใช้ชื่อคนละชื่อ ไม่สามารถโปรโมตได้อยู่แล้ว..

L Lawliet

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 06:40:04 PM »

ถ้าไม่เชื่อเอาลิ้งค์นี้ไปดูเป็นหนังของเธอ(อีกคน)ที่เพิ่งออกนั่นแหละ คนละคนชัดเจนครับ
https://streamcherry.com/f/pnrafbtoepamcdka/SDNM-117_mp4
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2017, 07:01:57 PM โดย L Lawliet » บันทึกการเข้า
L Lawliet

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 06:43:17 PM »

บอกตรงๆ คือผมงงมากกกกก

ดูยังไงถึงเป็นคนเดียวกัน

ไม่ได้ใกล้เคียงเลยครับผม !!!
BlackForest

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 06:47:00 PM »

มีความรู้สึกว่าคนเดียวกันหรือเปล่า.. ใครตาดีช่วยดูให้หน่อย

ของ SOD จะออกก่อนด้วย..

เห็นด้วยครับ ไม่ใช่คนเดียวกัน เพราะเรื่องนี้ออกมาแล้วนะ ดู SS ก็ชัดเจนว่าคนละคน
jakkajee
*

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 07:11:33 PM »

ถ้าไม่เชื่อเอาลิ้งค์นี้ไปดูเป็นหนังของเธอ(อีกคน)ที่เพิ่งออกนั่นแหละ คนละคนชัดเจนครับ
https://streamcherry.com/f/pnrafbtoepamcdka/SDNM-117_mp4
[/quote]

ขอบคุณสำหรับลิ้งค์ครับ ดูแล้ว เป็นคนละคนกัน..

ไม่ทราบว่าเข้าใจคำว่า "หรือเปล่า" กับ "ใครตาดีช่วยดูให้หน่อย" หรือไม่ครับ? ผมยังไม่ได้ยืนยันว่าเป็นคนเดียวกันนะครับ แค่ดูจากปกแล้วคล้ายๆ แล้วผมก็ไม่ได้เห็น SS
ที่คุณเข้ามา เหตุผลมันใช้ไม่ได้ครับ ที่บอกแค่ว่า "ไม่ใช่ ยืนยัน" อะไรน่ะ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2017, 07:17:07 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

L Lawliet

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 07:54:49 PM »

ขอบคุณสำหรับลิ้งค์ครับ ดูแล้ว เป็นคนละคนกัน..

ไม่ทราบว่าเข้าใจคำว่า "หรือเปล่า" กับ "ใครตาดีช่วยดูให้หน่อย" หรือไม่ครับ? ผมยังไม่ได้ยืนยันว่าเป็นคนเดียวกันนะครับ แค่ดูจากปกแล้วคล้ายๆ แล้วผมก็ไม่ได้เห็น SS
ที่คุณเข้ามา เหตุผลมันใช้ไม่ได้ครับ ที่บอกแค่ว่า "ไม่ใช่ ยืนยัน" อะไรน่ะ..
[/quote]

ผมก็แค่บอกว่ามันไม่ใช่ เพราะคุณมาบอกว่าใครตาดีช่วยดูหน่อย

ผมก็เลยมายืนยันว่าไม่ใช่ก็แค่นั้น

เอาเป็นว่าพอท่านได้ดูจาก SS แล้วมันไม่ใช่ก็แค่นั้น

ก็ไม่ได้ว่าอะไร

แล้วอีกอย่างก็เพราะว่าผมเข้าใจคำว่า "หรือเปล่า" กับ "ใครตาดีช่วยดูให้หน่อย"

ไงครับ ผมถึงได้มาตอบว่า ไม่ใช่อะครับ ยืนยัน เพราะผมดูด้วยสายตาแล้วไม่ใช่

ไม่ได้เกี่ยวกับว่าเหตุผลมันได้หรือไม่ได้ ก็แค่มาช่วยตอบตามที่ท่านถาม แต่ท่านกลับมี

ท่าทีไม่เชื่อ พอผมเอาลิ้งค์หนังให้ดูก็ชัดเจนว่าไม่ใช่  ก็ไม่เห็นต้องมาแถ เรื่องการใช้เหตุผลอะไรนี่ครับ

ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรท่านหนิ โตๆ กันแล้ว ทำตัวเป้นเด็กไปได้

ด้วยความเคารพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2017, 08:47:26 PM โดย L Lawliet » บันทึกการเข้า
jakkajee
*

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 10:46:59 PM »

ผมก็แค่บอกว่ามันไม่ใช่ เพราะคุณมาบอกว่าใครตาดีช่วยดูหน่อย

ผมก็เลยมายืนยันว่าไม่ใช่ก็แค่นั้น

เอาเป็นว่าพอท่านได้ดูจาก SS แล้วมันไม่ใช่ก็แค่นั้น

แล้วอีกอย่างก็เพราะว่าผมเข้าใจคำว่า "หรือเปล่า" กับ "ใครตาดีช่วยดูให้หน่อย"

ไงครับ ผมถึงได้มาตอบว่า ไม่ใช่อะครับ ยืนยัน เพราะผมดูด้วยสายตาแล้วไม่ใช่

ไม่ได้เกี่ยวกับว่าเหตุผลมันได้หรือไม่ได้ ก็แค่มาช่วยตอบตามที่ท่านถาม แต่ท่านกลับมี

ท่าทีไม่เชื่อ พอผมเอาลิ้งค์หนังให้ดูก็ชัดเจนว่าไม่ใช่  ก็ไม่เห็นต้องมาแถ เรื่องการใช้เหตุผลอะไรนี่ครับ

ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรท่านหนิ โตๆ กันแล้ว ทำตัวเป้นเด็กไปได้

คนที่ไม่ทำตัว"เป็นเด็ก" น่าจะแยกแยะออกระหว่าง "พูดความจริง" กับ "แถ"

ท่านอุตส่าห์เข้ามาให้ข้อมูลว่าไม่ใช่ ถือว่าอยากช่วย แต่ก็ควรให้เหตุผลเป็นรูปธรรม ว่าทำไมไม่ใช่ ไม่ใช่เพราะ "ยืนยัน" อันนั้นไม่ใช่เหตุผล มันเลยใช้ไม่ได้
เมื่อมันใช้ไม่ได้ ผมก็ต้องถามกลับ ขอเหตุผล ว่าเพราะอะไร ถ้าบอกให้ชัดเจนว่าผมดูแล้ว เห็นหน้าชัดเจน มันไม่ใช่ ผมก็จะได้บอกว่า โอเค

อันนี้คือความจริง ไม่ใช่แถ ท่านแยกแยะไม่ออก แสดงว่าวุฒิภาวะไม่พอ อย่ามาคุยกับผมเลยครับ ไปคุยกับคนอื่นเถอะ..

(แล้วผมจะสอนอะไรให้อย่าง เวลาท่านบอกอะไรใคร เขาไม่จำเป็นต้องเชื่อท่าน เพียงเพราะท่าน"ยืนยัน"นะครับ การที่ท่านบอกอะไรแล้วคนมี"ท่าทีไม่เชื่อ"นั้นไม่ใช่เรื่องผิด หรือเรื่องผิดปรกติ เป็นเรื่องธรรมดาครับ เขาจะเชื่อหรือไม่อยู่ที่เหตุผลสนับสนุนของท่าน แค่คำว่า"ยืนยัน"ไม่มีประโยชน์ครับ อันนี้ผมสอนเรื่องการสนทนากับผู้คนอย่างถูกต้องให้ ไม่คิดเงินครับ
แต่ถ้าท่านคิดว่าท่านพูดอะไรใครก็ต้องเชื่อ ห้ามแสดงท่าทีอย่างอื่น ก็ตามสบายครับ ไว้จะได้บทเรียนวันหลังเอง)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2017, 11:00:48 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

L Lawliet

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 12:13:57 AM »

คนที่ไม่ทำตัว"เป็นเด็ก" น่าจะแยกแยะออกระหว่าง "พูดความจริง" กับ "แถ"

ท่านอุตส่าห์เข้ามาให้ข้อมูลว่าไม่ใช่ ถือว่าอยากช่วย แต่ก็ควรให้เหตุผลเป็นรูปธรรม ว่าทำไมไม่ใช่ ไม่ใช่เพราะ "ยืนยัน" อันนั้นไม่ใช่เหตุผล มันเลยใช้ไม่ได้
เมื่อมันใช้ไม่ได้ ผมก็ต้องถามกลับ ขอเหตุผล ว่าเพราะอะไร ถ้าบอกให้ชัดเจนว่าผมดูแล้ว เห็นหน้าชัดเจน มันไม่ใช่ ผมก็จะได้บอกว่า โอเค

อันนี้คือความจริง ไม่ใช่แถ ท่านแยกแยะไม่ออก แสดงว่าวุฒิภาวะไม่พอ อย่ามาคุยกับผมเลยครับ ไปคุยกับคนอื่นเถอะ..

(แล้วผมจะสอนอะไรให้อย่าง เวลาท่านบอกอะไรใคร เขาไม่จำเป็นต้องเชื่อท่าน เพียงเพราะท่าน"ยืนยัน"นะครับ การที่ท่านบอกอะไรแล้วคนมี"ท่าทีไม่เชื่อ"นั้นไม่ใช่เรื่องผิด หรือเรื่องผิดปรกติ เป็นเรื่องธรรมดาครับ เขาจะเชื่อหรือไม่อยู่ที่เหตุผลสนับสนุนของท่าน แค่คำว่า"ยืนยัน"ไม่มีประโยชน์ครับ อันนี้ผมสอนเรื่องการสนทนากับผู้คนอย่างถูกต้องให้ ไม่คิดเงินครับ
แต่ถ้าท่านคิดว่าท่านพูดอะไรใครก็ต้องเชื่อ ห้ามแสดงท่าทีอย่างอื่น ก็ตามสบายครับ ไว้จะได้บทเรียนวันหลังเอง)

โอเค ครับ  อย่างนี้นะครับ

คือผมรู้ว่าคุณเป็นผู้ใหญ่นั่นแหละอายุคงพอสมควร

แต่ที่ผมบอกคุณว่าโตๆกันแล้วทำตัวเป็นเด็กๆ ไปได้

คือพอคุณรู้เป็นคนละคนกัน ก็น่าจะจบแค่นั้น

เพราะผมไม่ได้ว่าอะไรคุณ แต่คุณกลับมาแถว่าเหตุผลผมใช้ไม่ได้

ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้แสดงเหตุผลอะไรเลย แค่ตอบไปตามที่ท่านถาม

ตรงนี้ผมเลยมองว่าท่านแถเรื่องนี้เพื่อมาเถียงผมกลับทำไม

นี่คือสิ่งที่ผมมองว่าท่านไม่เป็นผู้ใหญ่ครับ

ข้อความตรงนี้ของท่านออกทะเลมากครับ !!!

เพราะที่ผมบอกว่าผมยืนยันผมไม่ได้บอกว่าท่านต้องเชื่อก็แค่บอกไปตามที่ท่านถาม

มีตรงไหนที่ผมบอกว่าท่านต้องเชื่อ  และคำว่า"ยืนยัน" ในที่นี่ไม่ได้เป็นการแสดงเหตุผลนะครับ ผมก็แค่มาช่วยตอบตามที่ท่านถามเพราะผมดูด้วยสายตาแล้วมันไม่ใช่นี่ก็มาพยายามหาประเด็นแถเพื่อเถียงสู้ผมอีก เข้าใจประเด็นมั้ยครับ ??

ลองไปทบทวนความเป็นผู้ใหญ่ของตัวเองเสียใหม่ครับ ก่อนจะมาสอนคนอื่น

อันนี้ผมแนะนำให้ในแบบที่ไม่คิดเงินอีกเหมือนกัน !!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2017, 01:06:13 AM โดย L Lawliet » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์