มีนาคม 29, 2024, 12:27:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Coming soon!! AVDebut. Madonna!!(เรื่องที่2มาแล้ว)!!  (อ่าน 51646 ครั้ง)
L Lawliet
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 01:15:30 AM »

มีความรู้สึกว่าคนเดียวกันหรือเปล่า.. ใครตาดีช่วยดูให้หน่อย

ของ SOD จะออกก่อนด้วย..

ไม่ใช่อะครับ ยืนยัน  Wink

เห็นด้วยครับ ไม่ใช่คนเดียวกัน เพราะเรื่องนี้ออกมาแล้วนะ ดู SS ก็ชัดเจนว่าคนละคน

ขอบคุณท่านBlackForest มากครับผม ที่ช่วยตอบ

ตอนแรกผมก็โลกสวยกะว่าจะมาตอบและมาคุยกันอย่างเป็นมิตร

แต่นึกไม่ถึงว่าต้องมาเจอ"มนุษย์ลุง"   
2lane
AV Devotor (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 03:30:03 AM »

มีความรู้สึกว่าคนเดียวกันหรือเปล่า.. ใครตาดีช่วยดูให้หน่อย

ของ SOD จะออกก่อนด้วย..

ผมว่าไม่น่าจะใช่นะครับ หน้าดูคนละแบบเลย
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 09:25:24 AM »

โอเค ครับ  อย่างนี้นะครับ

คือผมรู้ว่าคุณเป็นผู้ใหญ่นั่นแหละอายุคงพอสมควร

แต่ที่ผมบอกคุณว่าโตๆกันแล้วทำตัวเป็นเด็กๆ ไปได้

คือพอคุณรู้เป็นคนละคนกัน ก็น่าจะจบแค่นั้น

เพราะผมไม่ได้ว่าอะไรคุณ แต่คุณกลับมาแถว่าเหตุผลผมใช้ไม่ได้

ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้แสดงเหตุผลอะไรเลย แค่ตอบไปตามที่ท่านถาม

ตรงนี้ผมเลยมองว่าท่านแถเรื่องนี้เพื่อมาเถียงผมกลับทำไม

นี่คือสิ่งที่ผมมองว่าท่านไม่เป็นผู้ใหญ่ครับ

ถูกต้องครับ ท่านเข้ามาให้ข้อมูลโดยไม่ได้ให้เหตุผลอะไรเลย
.. ซึ่งไม่ใช่เรื่องผิด

แล้วที่ผมบอกว่าเหตุผลท่านใช้ไม่ได้ ก็เพื่อชี้ว่าแค่พูดว่ายืนยันมันไม่ใช่เหตุผล เมื่อท่านก็เห็นด้วยว่ามันไม่ใช่ ก็ถูกต้องแล้วครับ
อันนี้ไม่ใช่การแถครับ ความเข้าใจภาษาท่านคงต่ำ แยกแยะไม่ค่อยได้ หรือไม่เข้าใจการสนทนา ไม่เป็นไรครับ ผมจะอธิบายให้ฟัง
ที่ท่านบอกมาแถเพื่อเถียงกลับนี่ ผมไม่รู้สติท่านดีหรือเปล่า ผมไม่ได้อยู่ข้างไหน หรืออะไรทั้งนั้น ผมจะแถ จะเถียงไปทำไม ผมอยู่ตรงกลาง ใครว่าอะไรผมก็แค่รับฟังไว้เท่านั้น (แต่ไม่มีเหตุผล ผมก็ต้องถามหา เพื่อยืนยันข้อมูล)
ผมถามว่าเป็นคนเดียวกันหรือไม่ ขอคนตาดีมาตอบ เพราะผมไม่แน่ใจ ว่าใช่คนเดียวกันหรือไม่ใช่ ผมยังไม่ได้ยืนยันฝั่งไหน ถ้ายืนยันแล้วผมคงไม่มาถามให้เสียเวลา
ท่านตอบว่าไม่ใช่ โดยไม่ได้ให้เหตุผล ผมก็ไม่ได้"เชื่อ" หรือไม่ได้"ไม่เชื่อ" แค่ขอข้อมูลสนับสนุนให้มันชัดเจน จะได้เชื่อ หรือไม่เชื่อ
ถ้าผมแถ ผมแถไปฝั่งไหนครับ? เพื่ออะไร? ผมไม่เข้าใจ..

ที่ผมบอกว่าเหตุผลท่านใช้ไม่ได้ ก็เพื่อ"ชี้แจง"ต่อประโยคนี้ของท่าน ที่ว่า
"บอกตรงๆ คือผมงงมากกกกก
ดูยังไงถึงเป็นคนเดียวกัน
ไม่ได้ใกล้เคียงเลยครับผม !!!
"
ว่าผมยังไม่ได้ยืนยันว่าเป็นคนเดียวกัน แค่ดูคล้ายๆ เพราะปกหนังเอวี อย่างที่รู้กันอยู่ ปกกับเนื้อในไม่เคยตรงกันหรอก

ถ้าท่านบอกว่าท่านยังไม่ได้ให้เหตุผล มันก็จบ เพราะมันคือความจริง
แต่มาบอกว่าผมทำตัวเป็นเด็ก แถ อันนี้แสดงถึงวุฒิภาวะครับ ไม่ทราบว่าท่านมีตาทิพย์นั่งมองเห็นผมกำลังพิมพ์หรือไงว่าตอนผมพิมพ์ ผมทำตัวเป็นเด็ก???

ข้อความตรงนี้ของท่านออกทะเลมากครับ !!!

เพราะที่ผมบอกว่าผมยืนยันผมไม่ได้บอกว่าท่านต้องเชื่อก็แค่บอกไปตามที่ท่านถาม

มีตรงไหนที่ผมบอกว่าท่านต้องเชื่อ  และคำว่า"ยืนยัน" ในที่นี่ไม่ได้เป็นการแสดงเหตุผลนะครับ ผมก็แค่มาช่วยตอบตามที่ท่านถามเพราะผมดูด้วยสายตาแล้วมันไม่ใช่นี่ก็มาพยายามหาประเด็นแถเพื่อเถียงสู้ผมอีก เข้าใจประเด็นมั้ยครับ ??

ลองไปทบทวนความเป็นผู้ใหญ่ของตัวเองเสียใหม่ครับ ก่อนจะมาสอนคนอื่น

อันนี้ผมแนะนำให้ในแบบที่ไม่คิดเงินอีกเหมือนกัน !!!

ออกทะเลหรือครับ?
มีตรงไหนที่บอกว่าท่านต้องเชื่อ???

ถ้าเชื่อหรือไม่เชื่อมันไม่ใช่เรื่องสำคัญสำหรับท่าน ประโยคนี้ของท่านมันมาเพราะอะไรครับ อธิบายให้ฟังหน่อย ที่ว่า
"ก็แค่มาช่วยตอบตามที่ท่านถาม แต่ท่านกลับมีท่าทีไม่เชื่อ"

ท่านนั่งพิมพ์อยู่ทางด้านท่าน ท่านเห็นหรือครับ ว่าผมรู้สึกอย่างไร อย่าคิดเองเออเองครับ การที่คนเราถามเหตุผล เพราะท่านยังไม่ได้ให้ มันไม่ได้แปลว่าเขาไม่เชื่อ ผมยังไม่ได้ตัดสินใจเลยว่าผมจะเชื่อ หรือไม่เชื่อ เพราะผมยังไม่ได้รับเหตุผลดีๆเลย
แต่ดูเหมือนเวลาผมถามกลับ ท่านจะแปลมันว่าผม"มีท่าทีไม่เชื่อ" แสดงว่าผมต้องแสดง"ท่าทีว่าเชื่อ"ใช่ไหมครับ? ห้ามถาม ห้ามสงสัย
ครับ ท่านไม่ได้เขียนออกมาตรงๆหรอก ว่าผมต้องเชื่อท่าน เพราะมันไม่มีมนุษย์คนไหนเขาเขียนอะไรแบบนั้น แต่สิ่งที่ท่านเขียนมันชัดเจนอยู่แล้ว ถ้าท่านคิดว่าคนเขามองไม่ออกก็เชื่อเช่นนั้นต่อไปครับ

อย่างที่ผมบอก วุฒิภาวะไม่ถึงอย่างนี้ อย่ามาคุยกับผมครับ คุยกับคนอื่นเถอะ..

(แล้วก็ตลกจังเลยนะครับ ที่ท่านต้องไปโพสต์ขอบคุณ คุณBlackForest ว่า "ขอบคุณท่าน มากครับผม ที่ช่วยตอบ" เหมือนท่านเห็นเรื่องนี้เป็นเรื่องเถียงเอาชนะคะคานกัน ระหว่างคนเชื่อกับคนไม่เชื่อไปโน่น การมีคน"เข้ามาช่วย"จึงต้อง"ขอบคุณ"
อันนี้ต่างหากที่น่าจะเป็นนิสัย"เด็กๆ" ที่ทุกอย่างจะต้องเป็นเรื่องของการเอาชนะกัน
ถ้าท่านรู้สึกอย่างนั้นเพียงแค่ผมถามท่านกลับ หรือผมชี้แจงประโยคที่ท่านเขียน (ด้วยความจริงที่ท่านก็ยอมรับด้วยตัวเองด้วยซ้ำ) ผมว่าท่านกลับไปเรียนภาษาไทยใหม่เถอะครับ หรือไม่ก็เรียนรู้เรื่องผู้คน เรื่องการสนทนากันให้มันมากกว่านี้ อย่าเพิ่งริไปแนะนำอะไรใครเลยครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2017, 09:48:14 AM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

ttszaza

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2017, 10:25:51 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2017, 10:32:08 PM โดย ttszaza » บันทึกการเข้า

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2017, 10:57:25 PM »

หุ่นอย่างนี้ขอรอ HD  Grin

mamushio
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 08:37:53 AM »

ฮึ่มๆ ใช้ได้เลย
RAMZES
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 07:00:45 PM »

FHD no waltermark มาแล้วครับ Grin

https://sukebei.nyaa.si/view/2344703
napolyza

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 11:58:21 PM »

Hashimoto Reika เป็นเจ๊ขวัญใจคนใหม่ของผมเลยตรับ  Grin Grin Grin
ttszaza

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 07, 2017, 09:16:48 AM »

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
Taegoo309

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2017, 07:11:58 AM »

https://openload.co/f/elpcPcTXzkE/JUY-274.mp4

หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์