เมษายน 20, 2024, 06:30:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากห่างหายไปสองปี ไปญี่ปุ่นคราวนี้ ได้เจอเจ๊จู(ปลากรอบใหญ่)  (อ่าน 31652 ครั้ง)
EWRTY
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 06:01:25 PM »

สวัสดีครับ สองปีที่แล้วผมเคยโพสกระทู้เกี่ยวกับการพบปะดาราเอวี รอบนี้ผมได้ไปเยือนญี่ปุ่นอีกครั้ง เมื่อเช็คตารางแล้ว อ้าวดาราที่เราตามมาตั้งแต่เด็กๆอย่างจูเลียมาออกอีเว้นพอดีกับที่เราไปเที่ยว อย่างนี้พลาดไม่ได้แล้วต้องจัดหน่อย รอบนี้ไม่พลาดพกกล้องไปด้วย
การจะตามดาราเอวีไม่ยากอย่างที่คิดครับ เว็บนี้เลย https://www.av-event.jp/user_data/evelt/ จะมีบอกว่าดาราเขาไปที่ไหนอย่างไร รายละเอียดจะเป็นไปตามในเว็บเลยครับ ทั้งสถานที่และเงื่อนไขการเข้าร่วม ใช้กูเกิ้ลทรานสเลทเป็นภาษาอังกฤษก็จะแปลเข้าใจง่ายอยู่ครับ  พอไปถึงร้านก็ถามพนักงาน เขาก็จะแนะนำให้ครับ โชคดีที่ผมพอสื่อสารภาษาญี่ปุ่นได้บ้าง

เนื่องจากเจ๊จูเลียฮอตมาก บวกกับร้านนี้ร้านเล็กทำให้ต่อคิวนาน คนเต็มจำนวน แต่ผลการรอก็คุ้มค่าครับ ในที่สุดก็ได้ถ่าย

เอามาให้ดูให้ทุกท่านอิจฉา อิอิ

แต่จริงๆแล้วช่วงแรกจะเป็นการถ่ายภาพช็อตๆ เป็นชุดธรรมดา ก็จะสามารถเข้าไปถ่ายพร้อมกันสามคน จูเลียหันไปทิศทางใคร ก็ให้ถ่ายได้ 1ช็อต รวมแล้ว 45 วินาทีครับ

และนี่เป็นภาพบรรยากาศช่วงแรกครับ

หลังจากนั้นก็จะได้ถ่ายภาพคู่ 1 ภาพ ดังภาพแรกครับ

EWRTY
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 06:13:35 PM »

มาต่อกับขั้นตอนที่สอง สำหรับคนซื้อดีวีดีสองแผ่นเลยนะครับ จะได้ถ่ายจูเลียในชุดว่ายน้ำครับ รอบนี้เขาเริ่มรีบ เพราะคนเยอะรอคิวนาน เลยให้ขั้นที่สองกับขั้นสาม คือซื้อสองแผ่น และซื้อเกินสองแผ่นพร้อมกัน ใช้เวลาน้อยลงคือ 30วินาทีครับ เรียกได้ว่ายืนต่อคิวอยู่ครึ่งชั่วโมงได้เลยครับ

และรูปปิดท้ายครับ

จูเลียตอนเซ็นของฝาก ก็ได้ถามว่ามายังไง อยู่ในระหว่างมาเที่ยวหรอ ขอบคุณมากนะที่มา ดีใจมากๆเลย รู้สึกตกใจที่มีคนไทยมาเข้าร่วมอีเว้นด้วย เธอก็ถามว่าที่ไทยเธอดังหรอ มาคนเดียวหรอมีเพื่อนมาด้วยมั้ย ที่ไทยชื่อจูเลียออกเสียงอย่างไร แล้วก็เซ็นลายเซ็นพร้อมเขียนข้อความว่า "ถึงชื่อผม ช่วงเที่ยวอุตส่ามาร่วมงานอีเว้น ขอบคุณมากนะ" ถือเป็นของเล็กๆน้อยๆ ที่มีคุ้มค่าสำหรับคนติดตามดาราเอวีอย่างเราๆ

ลืมบอกว่าทริปนี้ที่ได้ถ่ายเพราะมาโอซาก้าครับ ผมไปที่โตเกียวต่อ ว่าจะไปเจอ โซโนดะ มิอง ด้วย แต่ปรากฏว่าบัตรขายหมดดด ไวมากก เศร้ามาก พลาดอย่างน่าเสียดายครับ รอบหน้าไปอากิบะต้องรีบไปซื้อตั๋วไวๆแล้ว ซ้ำร้ายดารานัมเบอวันของผมอย่าง Aoi S1 ดันมาวันที่ผมบินกลับ ทำให้คลาดกันอย่างน่าเสียดายเป็นที่สุด รอบหน้าถ้ามีโอกาสจะไม่พลาดอย่างแน่นอนครับ
ไว้มีโอกาสรอบหน้าจะเก็บภาพมาฝากอีกนะครับ

asasas13
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 07:23:58 PM »

โชคดี Cool
Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 07:55:03 PM »

เมื่อไรจะมีโอกาสบ้าง
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 09:22:39 PM »

ขอบคุณครับ อยากมีโอกาสบ้าง
Unknowu
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 09:43:52 PM »

ถามหน่อยครับ รูปที่เธอกอดแขนท่าน ไฟหน้าคู่นั้นนิ่มไหม ฮ่าๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2017, 09:45:56 PM โดย Kuhaku » บันทึกการเข้า
รอรถไฟในสนามบิน
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 09:59:42 PM »

เจ้ไปอดนอนมาจากไหน5555 สวยเหมือนเดิมครับ Grin

EWRTY
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 10:18:55 PM »

ถามหน่อยครับ รูปที่เธอกอดแขนท่าน ไฟหน้าคู่นั้นนิ่มไหม ฮ่าๆๆ

ค่อนข้างแน่น และนิ่มมากครับ 555
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 10:25:08 PM »

อูยยยยยยยย แอบอิจฉาเบาๆ

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 11:10:12 PM »

โห ท่านเป็นคนไทยไม่กี่คนในประเทศนี้ ที่ได้ใกล้ชิดกับจูเลียแนบเนื้อขนาดนี้

ยินดีด้วยครับ 

สำหรับผม ได้ประมาณนี้ เองงง ปี 2015

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2017, 11:16:49 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์