เมษายน 20, 2024, 09:39:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: SNIS-313 (Aoi) .. น้องออยกับเพื่อนร่วมห้อง (ซับไทย)  (อ่าน 22089 ครั้ง)
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 09:58:15 PM »

อ่านรีวิวมีภาพประกอบ + Screenshots (ซับไทย) + ตัวอย่างหนังเรื่องนี้ (ซับไทย)
https://avmoviereview.blogspot.com/2017/06/snis-313-aoi.html

วันนี้เป็นวันหยุด ผมตื่นเช้ามาพร้อมกับฝนตกพรำ ๆ บรรยากาศโรแมนติก ก็เลยขอจัดหนักกับแฟนซักหน่อย

- วันนี้ผมตื่นเช้ามาก็ลงมาด้านล่างเจอแฟน แฟนผมเค้าก็เลยทำอาหารเช้าให้ทาน .. ทานเสร็จก็เอาจานไปให้เค้าล้าง ทีนี้แฟนผมเค้าอยากไปเที่ยวก็เลยถามผมว่าวันนี้จะไปเที่ยวไหนดี แต่พอดีผมเห็นว่าฝนมันตกอยู่ ก็เลยไม่อยากออกจากบ้าน อยากอยู่บ้านเล่นจ้ำจี้กับแฟนมากกว่า

คือตื่นมามันก็มีอารมณ์ไง ควยแข็งแต่เช้า แล้วหุ่นแฟนผมดีมาก คือมองเธอกำลังล้างจานแล้วแบบโคตรเงี่ยนอ่ะ .. ผมก็เลยเอามือไปขยำนมเธอเล่นในขณะที่เธอกำลังล้างจานอยู่

ก็พยามเล้าโลมจนแฟนผมยอมให้ทำจนได้ ผมก็เริ่มค่อย ๆ ถอดเสื้อผ้าออกให้หมด โดยที่ยังเหลือผ้ากันเปื้อนเอาไว้ .. แฟนผมเริ่มหัวนมแข็งเป็นไตแล้ว ผมก็เล่นนมเธอ เอานิ้วไปบีบคลึงหัวนมเธอบ้าง

แล้วผมก็ถอดกางเกงในของเธอออก ให้เธอนั่งบนที่ล้างจาน แล้วผมก็เอานิ้วแยงหีให้เธอจนน้ำแตก

ผมขอให้แฟนมาโม้กควยให้ผมบ้าง .. เธอทำได้ดีเลยครับ ทั้งการใช้ลิ้นเลียตวัดที่หัวเห็ด เลียที่ลูกกะโปก แล้วก็ใช้ปากอมดูด

จนผมเริ่มทนไม่ไหว ก็เลยให้แฟนไปยืนพิงตรงที่ล้างจาน แล้วผมก็สอดควยเข้าไปโพรงหีของแฟนแล้วก็เริ่มโยก .. ซักพักผมก็เปลี่ยนมาเป็นท่า Doggy

ผมยืนซอยด๊อกกี้ไปซักพักเริ่มเมื่อยแฮะ ก็เลยเปลี่ยนท่าอีกครั้ง โดยผมนอนลงบนพื้นแล้วก็ให้แฟนขึ้นคร่อมในท่า WOT .. และปิดท้ายด้วยท่าโปรดผมคือ Basic แล้วก็แตกใส่หน้าแฟนไป

- ช่วงบ่าย แฟนผมเค้าซ้อมตีกอล์ฟ แต่ผมเห็นว่าท่าทางการตีเธอมันยังดูแปลก ๆ อยู่ ผมก็เลยเข้าไปช่วยจัดท่าทางให้ ช่วยสอนให้ (จริง ๆ อ่ะ ผมไม่ได้อยากสอนหรอก แค่อยากดูหุ่นเธอใกล้ ๆ แค่นั้นแหละ)

แฟนผมเค้าอยากลองแข่งตีลงหลุมกับผม ก็เลยลองตีแข่งกันดู .. แฟนผมขอตีก่อนแต่เธอก็ตีพลาด ทีนี้เธอเลยให้ผมเป็นฝ่ายตีลูกบ้าง โดยให้ใช้มือซ้ายแค่ข้างเดียว แต่ระดับผมสบายมากก็เลยโชว์ใช้มือซ้ายข้างเดียวตีลูกลงหลุม

เมื่อแฟนผมแข่งแพ้มันก็ต้องมีบทลงโทษกันบ้าง ผมก็เลยงัดไข่สั่นมาใช้กับแฟน โดยเอาไข่สั่นยัดลงไปในกางเกงในของแฟนให้ไข่สั่นมันจ่ออยู่ตรงเม็ดแตด .. แล้วผมก็ให้แฟนไปตีลูกใหม่อีกครั้ง แต่คราวนี้ผมแกล้งแฟนด้วยการกดรีโมทให้ไข่สั่นมันทำงานไปด้วย (แฟนผมก็ตีไป ตัวสั่นไป ครางไปด้วย ดูแล้วช่างน่าสงสาร 555+)

ยังไม่หนำใจ ผมก็เลยสั่งให้แฟนมาโม้กให้ผมอีกครั้ง แล้วผมก็แกล้งเปิดกดรีโมทไข่สั่นไปด้วย .. สุดท้ายแฟนผมก็ดูดแล้วก็ชักให้จนน้ำแตกพุ่งเข้าไปในปากเธอ

- เสร็จจากเล่นกอล์ฟก็เริ่มเหงื่อแตก แฟนผมก็เลยชวนผมมาอาบน้ำด้วยกัน .. อาบไปก็เล่นเสียวกันไปด้วย ตอนที่ถูสบู่ผมก็เป็นฝ่ายเล้าโลมให้แฟนก่อน โดยผมใช้นิ้วเขี่ยเม็ดแตดจนแฟนผมเสร็จนำไปก่อน

คราวนี้ผมลองใช้ร่องนมแฟนชักว่าวให้ดูบ้าง เอออก็เสียวดีนะ .. ซักพัก ผมก็ให้แฟนหันก้นมา ผมเอาควยถูร่องก้นแฟนแป๊บนึง แล้วก็จัดการเสียบควยเข้าไปในรูหีของแฟน แล้วก็ซอยกันในท่า Doggy นี่แหละ จนน้ำแตกราดก้นแฟนไป

- ตกเย็น แฟนผมกำลังนอนหลับอยู่ ผมก็เริ่มแกล้งแฟนอีกรอบ คราวนี้ผมใช้ไข่สั่นจี้ไปเป้าเธอ จนเธอเริ่มรู้สึกตัวตื่นขึ้นมา .. คราวนี้ผมจัดหนักทันทีด้วยเครื่องสั่นแท่งใหญ่ ๆ ที่พวกหนังเอวีชอบใช้กัน .. ผมเอาเครื่องสั่นจี้ไปที่หัวนม แล้วก็จี้ไปที่เม็ดแตด คือเครื่องมันสั่นแรงมาก จนแฟนผมทนเสียวไม่ไหวน้ำแตกไปอีกครั้ง

พอแฟนผมเค้าน้ำแตกแล้ว เธอก็เลยอยากจะเป็นฝ่ายทำให้ผมบ้าง แต่ผมก็ปฎิเสธไปครับ เพราะว่าวันนี้ผมนัดเพื่อนมากินเบียร์ที่บ้าน

- เพื่อนผมมาถึงบ้านแล้ว เราก็นั่งคุยกินเบียร์ด้วยกันครับ จนผ่านไปประมาณ 1 ชั่วโมง เพื่อนผมมันดันเมาหลับคาโซฟาไปซะแล้ว .. ทีนี้พอแฟนผมเค้าเห็นเพื่อนผมเมาหลับ แฟนผมก็เลยชวนผมมาเล่นเสียวด้วยกันต่อ (ผมพยามปฎิเสธเพราะเพื่อนอยู่ในบ้าน แต่แฟนผมก็ไม่ฟังครับ)

แฟนผมเข้ามากอดจูบเล้าโลมเป็นฝ่ายรุกทันที เธอถกเสื้อผมขึ้นแล้วก็เลียหัวนมของผม .. แล้วเธอก็ถกกางเกงของผมออก แล้วใช้ปากโม้กควยให้ผม

แฟนผมเริ่มเงี่ยนมาก ๆ แล้ว เธอให้ผมถอดเสื้อของเธอออก โชว์ให้เห็นสองเต้าขาว ๆ อีกครั้ง ผมอดใจไม่ไหวเริ่มใช้มือบีบคลึง และใช้ลิ้นเลียหัวนมของเธอ

แฟนผมบอกให้ผมเลียหีให้เธอบ้าง ว่าแล้วเธอก็ถอดกางเกงในออก แล้วขึ้นคร่อมหน้าผมทันที .. ผมไม่รอช้า รีบแยงลิ้นออกมาเลียตวัดที่เม็ดแตด จนแฟนผมครางออกมา (แต่ก็ครางเสียงดังไม่ได้ เพราะเพื่อนผมนอนอยู่ใกล้ ๆ)

ผมเลียหีให้แฟนไปได้ซักพัก แฟนผมเค้าก็เขยิบตัวไปนั่งพิงโซฟาที่เพื่อนผมนอนหลับอยู่ .. เธออ้าขาออกเป็นการเชื้อเชิญ ผมเลยใช้นิ้วแยงหีให้เธอจนน้ำแตก

แล้วก็จบด้วยเซ็กส์เต็มรูปแบบกันอีกรอบ โดยแฟนผมเป็นฝ่ายขึ้นคร่อมให้ก่อน .. WOT, RWOT, Doggy, จบด้วย Basic ท่าโปรด หีแฟนผมขมิบตอดลำควยผมตลอด ผมเสียวมาก ก็เลยน้ำแตกราดหน้าแฟนไปอีกครั้ง

และแฟนผมก็มาดูดทำความสะอาดให้จนหมดหยดสุดท้าย .. จบบริบูรณ์.

เครดิตซับไทย : ท่าน zid2songshin

หลังจากที่รีวิวเรื่องที่แล้วบทดราม่าเข้มข้นไปแล้ว คราวนี้ก็มาดูรีวิวเนื้อเรื่องแบบเบาสบาย หวาน ๆ ตามสไตล์คู่รักข้าวใหม่ปลามันกันบ้าง

ผมไม่เข้าใจว่าทำไมถึงใช้ชื่อเรื่องว่า เพื่อนร่วมห้อง เพราะดูยังไงก็เป็นแฟนกันชัด ๆ .. ด้านเนื้อเรื่องคงไม่มีอะไรต้องพูดถึง เพราะพล็อตมันไม่มีอะไรเลย แค่แฟนอยู่บ้านเอากัน เนื้อเรื่องหวาน ๆ ชวนฝัน .. เรื่องนี้ถ้าท่านใดมีแฟน เอาไว้ดูกับแฟนจะเหมาะมากครับ

Aoi สุดยอดจริง ๆ ทั้งหน้าตาสวย ขาวใส หุ่นดี นมใหญ่ จิ๋มเกลี้ยงเกลา ทุกอย่างดูเพอร์เฟ็กต์ไปหมด แถมเสียงร้องครางเรื่องนี้ยังแบบ... เสียงเล็ก ๆ อ้อน ๆ เสียว ๆ (ไม่รู้จะอธิบายยังไง ต้องไปฟังกันเองครับ)

และต้องขอขอบคุณซับไทยดี ๆ ที่ได้แปลให้เราได้รับชมกันครับ

youdontknowaboutme
AKIHO is mine
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 03:09:04 PM »

สุดยอดครับ ขอบคุณครับผม 

agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2018, 06:59:28 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์