เมษายน 26, 2024, 12:58:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอมาเล่าประสบการณ์(เอา)กับเมียคนอื่น โดยที่สามีเขาเต็มใจ  (อ่าน 16538 ครั้ง)
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 09:20:39 AM »

ผมเองเคยมีประสบการณ์ไปช่วยเติมเต็มให้คู่รักมาบ้าง เเละส่วนมากจะเป็นคู่อายุประมาณ 35-55 เเละโดยมากจะเป็นเพราะสามีมีเเต่เเรงใจเเต่ไม่มีเเรงเอาเมีย ถึงจะเอาก็ไม่เเข็งเพื่อจะใช้งาน
เเต่เท่าที่สังเกตุดู เขามักจะชอบที่เห็นเมียตัวเองโดนเอา บางคนนั่งดูจนตัวเองเสร็จเเต่พอจะเยสเมียดันไม่เเข็งอีก
บางคู่นี่บอกตรงๆว่าเสียดายมาก เพราะเมียบางคนของยังดีอยู่เลย ฟิตซะยังกะสาวๆ อาจจะเพราะไม่ได้โดนมานานด้วยมั้ง
เพราะเวลาโดนเอา ผมซอยไม่กี่ครั้งก็เสร็จเเล้ว บางคนเสร็จตั้งเเต่โดนเลียเลย แถมชอบให้เบิ้ลแทบทุกคนเลย
ไอ้ตัวผมเองก็ค่อนข้างชอบสาวมีอายุอยู่เเล้วด้วยเป็นทุนเดิมน่ะเเหละ ต่างฝ่ายต่างฟินกันไป
เเต่ก็ไม่ใช่ว่าจะได้กันบ่อยๆ เพราะด้วยตัวผมเองก็ไม่ใช่คนกรุง(เป็นเด็กใต้เเต่ขาว-ตี๋) จะได้เจอก็ประมาณคู่รักที่เเวะมาเที่ยวเเล้วนัดมาเจอกันซะมากกว่า เรียกได้ว่านานๆทีเเต่ก็คุ้มนะ
เเล้ววันเสาร์นี้ 8/7/60 ก็ได้มีโอกาศได้ช่วยคู่ 40/45 อีก (ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดนะ) เห็นว่ารอบนี้บอกว่าผัวพี่เขาจะลงมาเเจมด้วย ผมนี่เฝ้ารอเลยทีเดียว Smiley

คู่ไหนที่มีประสบการณ์ให้คนอื่นมาเเจมเมีย หรือชายคนไหนที่มีประสบการณ์ช่วยคู่ ก็ลองมาเเลกเปลี่ยนกันดูครับ ช่วงนี้ผมรู้สึกติดใจการเอาเมียคนอื่นให้ผัวเขาดูซะด้วยสิ รู้สึกตื่นเต้นมากๆเลยที่ได้เอาเมียเอาโดยที่ผัวเขารู้เห็นเป็นใจเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2017, 09:24:40 AM โดย The_OH » บันทึกการเข้า
Banglumpoo
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2017, 08:32:36 AM »

สุดยอดมากครับท่าน

เคยเห็นแต่ในคลิปประเภทชายเดี่ยวช่วยคู่ ยอมรับเลยว่าผัวเมียบางคู่ใจถึงมาก และผัวเองก็ใจกว้างพอสมควร ตัวอย่างมีใจแต่ไม่มีแรงก็ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของชายเดี่ยวไป 5555 อยากเข้าไปร่วมสังเกตุการณ์บ้างเหมือนกันนะครับ การเอาเมียเขาให้ผัวเขาดูเหมือนเป็นการกระตุ้นตัวเองว่าเราคือพระเอกในหนังเอวี ไม่ได้ทำให้เมียเขาประทับใจอย่างเดียว แต่ต้องให้ผัวเขาประทับใจด้วยที่ทำให้เมียเขาเสียวและไปได้ถึงฝั่งฝันพร้อมกันถึง 3 คน  Grin
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2017, 08:50:34 AM »

สุดยอดมากครับท่าน

เคยเห็นแต่ในคลิปประเภทชายเดี่ยวช่วยคู่ ยอมรับเลยว่าผัวเมียบางคู่ใจถึงมาก และผัวเองก็ใจกว้างพอสมควร ตัวอย่างมีใจแต่ไม่มีแรงก็ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของชายเดี่ยวไป 5555 อยากเข้าไปร่วมสังเกตุการณ์บ้างเหมือนกันนะครับ การเอาเมียเขาให้ผัวเขาดูเหมือนเป็นการกระตุ้นตัวเองว่าเราคือพระเอกในหนังเอวี ไม่ได้ทำให้เมียเขาประทับใจอย่างเดียว แต่ต้องให้ผัวเขาประทับใจด้วยที่ทำให้เมียเขาเสียวและไปได้ถึงฝั่งฝันพร้อมกันถึง 3 คน  Grin
จริงๆมีคู่ที่ต้องการเเบบนี้เยอะครับ เเต่มันติดตรงบางคน(ชายเดี่ยว)ไม่ค่อยเเยกเเยะเเละไม่มีความเป็นมืออาชีพเลย
ขี้โม้ไว้เยอะพอถึงเวลาจริงดันทำไม่ได้อย่างที่โม้ หรือบางคนแย่หนักถึงขนาดแอบแอดไลน์เมียเขาเเละขอนัดนอกรอบโดยไม่ให้สามีเขารู้(อันนี้ผมว่าน่าเกลียดมาก)เพราะการที่ผัวเขายอมให้มีอะไรกับเมียเขาโดยที่เขายินยอมรู้เห็น มันไม่ได้หมายความว่าเขาจะยินดีให้เมียเขาไปเยสกับคุณต่อลับหลังซะหน่อย
สำหรับผมเองการจะไปช่วยเเต่ละครั้ง ผมจะถามเขาให้เเน่ใจว่าให้ทำได้ขนาดไหน ชอบแบบไหน ไม่ชอบเเบบไหน อะไรเราทำได้ก็บอกได้ อะไรทำไม่ได้ก็บอกเขาตรงๆ ไม่ใช่หวังมุ่งเเต่เยสอย่างเดียว

อย่างคู่ล่าสุด ผัว57 เมีย45 ผมก็ทำแบบที่เมียเขาชอบอย่างที่บอกไป จนสุดท้ายเมียเขาคงติดใจถึงขั้นโม้กให้ผมจนเเตกคาปากเลยทีเดียว จัดว่าคู่นี้น่ารักมากๆเลยครับ ทั้งผัวทั้งเมียใจดีทั้งคู่ ก็หวังว่าวันไหนอากาศดีๆพี่ๆเขากลับจากมเืองนอก คงจะเเวะมาให้ผมรับใช้อีก
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2017, 09:39:30 AM »

นั่นซินะครับ ถ้าผู้ชาย(ช่วย)เฮียๆหน่อย เล่นลับหลังสามีก็ไม่ไหว เรื่องแบบนี้ต้องจริงใจกันทั้งสองฝ่ายซินะครับ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
huadoor2

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2017, 06:01:53 AM »

ถ้าให้ผมเดา คุณคงเป็นสมาชิกเว็ปสวิงกิ้งชื่อดังเว็ปนึงใช่มั้ยเนี่ย ตัวผมเองก็เป็นสมาชิกเว็ปสวิงกิ้ง
ชื่อดังเว็ปนึงเช่นกัน เท่าที่ผมสังเกตุดูในเว็ปนั้นอ่ะ มีกลุ่ม Line ที่จัด Sex Party เย็ดกันแบบ
มวยหมู่อยู่ประมาณ 4-5 กลุ่ม แต่มีอยู่กลุ่มนึงเป็นกลุ่มที่ใหญ่มาก นัดเย็ดกันทีนึง มีสมาชิกเพื่อน
ฝูงในกลุ่มไปเย็ดกัน บางทีก็เกือบๆ 30 คน แต่บางทีก็มากกว่า 30 คนซะอีก กลุ่มนี้คนเยอะจริงๆ!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2017, 09:23:06 AM »

ถ้าให้ผมเดา คุณคงเป็นสมาชิกเว็ปสวิงกิ้งชื่อดังเว็ปนึงใช่มั้ยเนี่ย ตัวผมเองก็เป็นสมาชิกเว็ปสวิงกิ้ง
ชื่อดังเว็ปนึงเช่นกัน เท่าที่ผมสังเกตุดูในเว็ปนั้นอ่ะ มีกลุ่ม Line ที่จัด Sex Party เย็ดกันแบบ
มวยหมู่อยู่ประมาณ 4-5 กลุ่ม แต่มีอยู่กลุ่มนึงเป็นกลุ่มที่ใหญ่มาก นัดเย็ดกันทีนึง มีสมาชิกเพื่อน
ฝูงในกลุ่มไปเย็ดกัน บางทีก็เกือบๆ 30 คน แต่บางทีก็มากกว่า 30 คนซะอีก กลุ่มนี้คนเยอะจริงๆ!! 
ผมไม่ได้เข้าไปถึงขั้นนั้นหรอกครับ เเค่เล่นนานๆครั้งแบบผิวเผิน ส่วนมากจะรับนัดกับคู่ที่ผ่านมาเเถวๆที่ผมอยู่มากกว่า(ผมไม่ได้อยู่กรุงเทพ) นานๆครั้งออกทีไม่ได้ออกบ่อยๆ เพราะเเถวๆที่ผมอยู่หาคู่เเบบนี้ยาก ส่วนมากจะได้คู่ที่ผ่านมาเเถวๆนี้อย่างที่บอกไปครับ เเล้วส่วนมากฟผมจะรับเเต่คู่วัย40+ขึ้นครับ
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 05:51:41 PM »

อับเดตนิดนึงครับ
วันนี้เพิ่งไปช่วยคู่ 40/45 มา จัดว่าเด็ดมาก
เมียชอบให้เลีย เเถมเลียเเล้วมีน้ำพุ่งยังกะในหนังเลยทีเดียว มันส์สุดๆ เลยกดไป2ดอก
เเถมผัวเขาปล่อยให้ผมอยู่กับเมียเขา2ต่อ2อีก เลยจัดไปอีก1ยก
ได้ไป2ดอก ตัวเบาเลยทีเดียว Smiley
ASUKIRA

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 03:35:41 AM »

พอจะมีเทคนิคแนะนำไหมครับ ส่วนตัวผมเสร็จเร็ว
ต้องรอบสองซึ่งบางที กว่าจะต่อได้ก็นานจนแฟนบอกไม่ต้องแล้ว
ถึงเค้าจะบอกไม่คิดมากแต่ส่วนตัวผมก็ยังคิดมากอยู่ดี

ขออนุญาตแชร์วิธีที่ทำใช่บ่อยๆนะครับ ผมชอบดูโคนันอยู่แล้ว บางทีจะเปิดโคนันไว้ ทำท่าหมาแล้วดูโคนันไป ก็คือหันไปสนใจอย่างอื่นแทนน่ะครับ ช่วยให้เสร็จช้าลงได้ ที่ทำท่าหมาเพราะผู้หญิงเค้าจะได้ไม่เห็นว่าเรากำลังสนใจอย่างอื่นอยู่น่ะครับ ถถถถถถถ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 09:01:50 AM »

พอจะมีเทคนิคแนะนำไหมครับ ส่วนตัวผมเสร็จเร็ว
ต้องรอบสองซึ่งบางที กว่าจะต่อได้ก็นานจนแฟนบอกไม่ต้องแล้ว
ถึงเค้าจะบอกไม่คิดมากแต่ส่วนตัวผมก็ยังคิดมากอยู่ดี
ถ้าไงส่งไลน์มาหลังไมค์ได้ครับ เดี๋ยวผมแอดไป จะได้คุยกันสะดวกๆหน่อย
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2017, 03:44:00 AM »

โลกมันกลมดีจริงๆเลย อิอิ
นัดล่าสุดกับคู่ ผัว59 เมีย31 จากที่นัดกันเเล้วคุยรายละเอียดกันผ่านทางไลน์ ในที่สุดก็นัดเเล้วมาเจอกันที่โรงเเรม(เมื่อวันเสาร์ 05/8) โดยฝ่ายผู้ชายวัย59นัดให้ผมไปเจอเเล้วพูดคุยกันต่ออีกนิดตรงบริเวณล็อบบี้โรงเเรม พอตกลงรายละเอียดได้เรียบร้อยก็โทรให้เมียเขาลงมาเจอเพื่อพูดคุยกับผม
พอเจอหน้ากันเท่านั้นเเหละ ที่เเท้ก็แฟนเก่าผมเอง(เเต่เลิกกันไป10กว่าปีเเล้ว) เดี๋ยวนี้สวยขึ้นมาก รูปร่างผิวพรรค์ดูสวยกว่าเมื่อก่อนเยอะ เเต่เราทั้งคู่ก็ต้องเก็บอาการไว้ เเล้วทำเป็นคุยไปเเบบเนียนๆ
พอได้ที่เราทั้ง3คนก็ขึ้นไปคุยกันต่อที่ห้อง เเล้วฝ่ายสามีก็ให้ผมกับเมียเขาขึ้นไปบรรเลงเพลงรัก โดยที่เขาเป็นฝ่ายนั่งดูเพราะเขาไม่สามารถมีเซ็กส์ได้(ไม่สู้เเล้ว)
บอกตรงๆว่านัดนี้ตื่นเต้นสุดๆทั้งเมียเขาเเล้วก็ผม เพราะต่างคนต่างเลยจัดมากันเเล้วสมัยที่ยังเป็นเเฟนกัน เเล้วก็ต้องแกล้งทำเป็นไม่รู้จักกัน ระหว่างทางบางครั้งผมก็เเอบกระซิบข้างหูเเล้วบอกว่า "ไม่เจอกันนาน ยังไวไฟเหมือนเดิมเลยนะ"
เลยจัดบนเตียงไปสองยก เเล้วไปต่อในห้องน้ำด้วยการให้ผมเลียให้อีก1น้ำ จากนั้นเธอก็โม้กให้ผมจนเสร็จอีก1น้ำ 

พอเสร็จกิจ ผัวเขาก็ขอเเลกเบอร์กับผมเพื่อครั้งหน้าจะให้ผมมาจัดให้ใหม่ ซึ่งผมก็เต็มใจนะ Smiley

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์