มีนาคม 29, 2024, 02:19:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่างหนังมีเนื้อเรื่องกะหนังที่ซัมกันอย่างเดียว ชอบแบบไหนครับ  (อ่าน 40495 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2017, 12:42:31 PM »

ผมชอบมีเนื้อเรื่องนะแต่บางเรื่องมันก็ ไม่เข้ากะ นางเอกเท่าไรจนบางที่เหมือนนางเอกคนนั้นเหมาะกับหนังที่เปิดมาซั่มกันอย่างเดียว ยกตัวอย่างก็ Wakana Nao ผมว่าแสดงแบบ ไม่มีเนื้อเรื่องหรือมีก็นิดหน่อยพอได้ จะเหมาะกว่าแบบมีเนื้อเรื่องแฮะ เหมือน ฟิลจะออกแนว ให้นางโดนซั่มหนักๆถี่ๆใส่ชุดหลากหลาย กว่าแบบมีเนื้อเรื่องแล้วใส่ ชุดแม่บ้านหรือมีชู้ เหมือนหน้าตาไม่เหมาะไปทางนั้น(มั้ง)  ที่เห็นแล้วแบบถ้าไม่ใช่คนที่สะสมคงลบทิ้งก็ รหัส MEYD-279/meyd-265/pppd564 ผมดูแล้วเหมือนสีหน้าแอคติ้งยังไม่โดนใจเหมือนคนอื่นที่มาแสดงในซีรี่ย์เดียวกันนี้ 555
แต่แบบเนื้อเรื่องก็มีบางเรื่องนะที่ผมถึงขั้นชอบก็ รหัส DASD-373/ABP-555/JUFD-756(อันนี้ ผมถึงขั้นเป็นมาสเตอร์พีชเลยทีเดียว เรื่องนี้เรื่องเดียวแตกเท่ากับหลายๆสิบเรื่องที่ตามเก็บมารวมกัน555)
ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ แค่อยากแชร์ประสบการ์ณ

ทุกท่านละชอบนางเอกคนไหนแล้วมุมมองเป็นอย่างไรกันบ้าง

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
shawpingsss
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2017, 01:39:22 PM »

ชอบแบบเป็นเนื้อเรื่อง ส่วนหนังที่ซั่มกันอย่างเดียวต้องเป็นดาราที่ชอบจริงๆถึงจะเก็บแต่จะเลือกเฉพาะเรื่องที่เซ็นบางๆเท่านั้น นอกนั้นลบทิ้งหมด
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2017, 02:58:12 PM »

เอาจริงๆนะ ผมชอบแบบเนื้อเรื่อง แต่ถ้าแสดงแบบ av ญี่ปุ่นส่วนใหญ่ มันไม่ต้องมีดีกว่า

แอคติ้งไม่ได้เรื่องเลย ฉากข่มขืน โอโห มีแต่ดิ้นนิดๆแล้วก็ยอม ทำนั่นทำนี่ให้ด้วย ดูแล้วเหมือนเอาเด็กประถมมาแสดง

ผมว่าถ้าจะกำกับไม่เก่ง แสดงไม่เนียน ก็ถ่ายแบบเสร็จแล้วซั่มไปเลยดีกว่า
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2017, 04:28:04 PM »

ดูเป็นเคสๆไปครับ

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานจีนของพรี้ Darknight และ WG101 ราคา 49 บาทต่อเดือน
ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2017, 05:28:25 PM »

มีเนื้อเรื่องครับ แต่ผม ชอบเนื้อเรื่องดีๆ เนียนๆ ครับ ดูเข้าใจง่าย ถึงฟังไม่ออก  ไม่งั้น ก็ออกแนว ฮาๆ ขำๆ ไปเลย แต่ผมไม่อะไรกับ แอ๊คติ้ง นะ สำหรับผม คือ  ยังไงนางเอก ต้องโดนปี้ อยู่แล้ว ถึงฉากข่มขืน นางเอกจะดิ้นๆ ส่ายหน้าว่า อย่าๆ แต่ ท่อนล่างถ่างขาให้ ผมก็ไม่มายด์ครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
ลุงหมาง
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2017, 05:29:28 PM »

ชอบ ความเป็นะรรมชาติ
คือโดนขมขืน กลับ ร้องเบาๆ ชิวๆ
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2017, 05:34:18 PM »

แนวเนื้อเรื่องผมขอแนะนำสัก 2 เรื่องนะคับ(แอบอวยเป็นการส่วนตัว อิอิ)

[JUY-133]Kanako Kase - The Mother Of A Friend
โหลดมาลองดูเพราะมันเป็นซีรี่ยส์...ดูแรกๆก็ธรรมดา...พอดูไปแป้บเดียว..หลงเลย...เจ๊เล่นได้น่ารักมาก(สำหรับผมนะ) 

อีกเรื่องเป็นหนังปี 2015 ของ Misa Kudou(แต่มี Yuria Ashina มาแจมฉากนึง) รหัส PTS-353
เนื้อเรื่อง...พี่สาวเป็นเลสเบี้ยนชอบพาเพื่อนสาวมาตีฉิ่งกันในบ้าน พอเห็นน้องชายแอบดู พี่สาวดันยั่วน้องชาย...สุดท้าย... 

B2LVU
AV Columnist
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2017, 05:58:39 PM »

Wakana Nao ผมว่าแสดงแบบ ไม่มีเนื้อเรื่องหรือมีก็นิดหน่อยพอได้ จะเหมาะกว่าแบบมีเนื้อเรื่องแฮะ เหมือน ฟิลจะออกแนว ให้นางโดนซั่มหนักๆถี่ๆใส่ชุดหลากหลาย กว่าแบบมีเนื้อเรื่องแล้วใส่ ชุดแม่บ้านหรือมีชู้ เหมือนหน้าตาไม่เหมาะไปทางนั้น(มั้ง)  ที่เห็นแล้วแบบถ้าไม่ใช่คนที่สะสมคงลบทิ้งก็ รหัส MEYD-279/meyd-265/pppd564 ผมดูแล้วเหมือนสีหน้าแอคติ้งยังไม่โดนใจเหมือนคนอื่นที่มาแสดงในซีรี่ย์เดียวกันนี้ 555
แต่แบบเนื้อเรื่องก็มีบางเรื่องนะที่ผมถึงขั้นชอบก็ รหัส DASD-373/ABP-555/JUFD-756(อันนี้ ผมถึงขั้นเป็นมาสเตอร์พีชเลยทีเดียว เรื่องนี้เรื่องเดียวแตกเท่ากับหลายๆสิบเรื่องที่ตามเก็บมารวมกัน555)

Nao Wakana นี่หนังแบบไหนโหลดมาดูก็แทบไม่เคยเก็บไว้เลยแฮะ ยิ่งช่วงหลังฟรีเอเจ้นงานออกมาชุกมากแถมเล่นแทบจะทุกแนวแล้ว หลังๆเลยรู้สึกว่ามันซ้ำๆแทบไม่โหลดมาดูด้วย ... แต่พอดีเห็นมีซับอังกฤษ DASD-373 ที่คนซื้อมาแล้วอัพต่อใน 163sub ...แล้วมาอ่านกระทู้นี้เห็นท่านชื่นชมมาก ... เลยไปลองโหลดมาดูหน่อย เออ ...เรื่องนี้น้องเขาแสดงน่ารักดี ...ตัวซับอังกฤษก็ทำมาดีมาก ...แปลเป็นไทยได้ลื่นแทบจะไม่ต้องเดาเลย ...

....ว่าแล้วก็เลย ต้องลัดคิวทำซับไทยเรื่องนี้ก่อนเรื่องอื่นๆที่ค้างอยู่เลย ฮาฮา ...

3etagan
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2017, 06:53:26 PM »

แล้วแต่คนนะ บางคนไม่ได้ซั่มแค่ถ่ายนู้ดก็ชอบอะ  Grin

Hsentai

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2017, 06:55:35 PM »

แบบมีเนื้อเรื่อง นางเอกไม่ต้องสวยเว่อหรือหุ่นเป๊ะแต่สามารถเรียกน้ำผมได้เรื่อยๆ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์