เมษายน 26, 2024, 09:20:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เช่าหนัง r18.com แล้วดูแบบ streaming ไม่ได้ แก้ยังไงครับ  (อ่าน 2087 ครั้ง)
futuremanx
เหลือบไร
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2017, 12:13:54 AM »

มือใหม่เพิ่งสมัครเวบ r18.com แล้วอ่านวิธีจากสมาชิกในบอร์ด ให้ลง Smart HTTPS ใน Chrome ก็เข้าเวบได้ปกติ ซื้อหนังได้ปกติ แต่พอผมลองซื้อหนังแบบเช่าเพื่อมาดูออนไลน์ พอกด Watch NOW มันไปหน้า ICT บล็อคครับ
พอกดไปกดมาหลายๆครั้ง กลายเป๋นหน้า 404 Not Found งงเลย มีวิธีไหนให้ดูได้มั๊ยครับ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2017, 08:51:15 PM »

ลองใช้ VPN ดูครับ ถ้าใช้โครม ลองไปโหลดส่วนขยาย ZenMate VPN มาติดตั้ง แล้วลองเข้าใหม่ดู
bigtoro1
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2017, 10:19:13 PM »

เพิ่มเติมครับ ผมเองไม่ได้เข้าหลายเดือนแล้ว ทราบข่าวเลยไปลองเข้าดู พบว่า
1.ดูไม่ได้แบบจกท.แจ้งครับ
2.ที่หนักกว่าโหลดหนังไม่ได้ครับ ทั้งใช้บราวเซอร์โหลดหรือidmโหลดครับ
Hiryo

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2017, 10:53:55 PM »

เข้ามายืนยันว่า หนังที่ผมซื้อ ดูได้ทั้งแบบสตรีมมิ่ง ทั้งแบบดาวโหลดผ่านบราวเซอร์ และ IDM ได้ครบหมดครับ
Hiryo

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2017, 11:03:58 PM »

ลองเมื่อกี้นี้ครับ(ซ่อนurl)

bigtoro1
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2017, 01:41:56 AM »

Hiryo-ขอบคุณมากครับ ทดลองแล้ว ใช้ได้ครับ
OANKUNG
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 03:54:56 AM »

เดี๋ยวนี้ยังโหลดผ่าน idm ได้อยู่ไหมครับ ต้องแบบชื้อหรือแบบเช่าอ่ะครับ
หน้า: [1] พิมพ์