เมษายน 25, 2024, 08:49:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครไม่ชอบ ญ ที่เล่นหนังแบบหลับตามั่ง  (อ่าน 7640 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 11:46:57 AM »

ข้อเสียอย่างนึงของหนังโป๊ฝั่งเอเชียคือ นางเอกบางคนชอบหลับตาตอนเอากัน แบบว่าตอนเอากันไม่ลืมตาเลย เอาจนเสร็จแล้วค่อยลืมตา เจอหนังแบบนี้ผมลบทิ้งเลย สวยแค่ไหนก็ตาม
ตัวอย่างนะ kana yume ผมเหนแฟนคลับเยอะมาก แต่ she หลับตาตลอด airi อีกคน หลับตาปี๊
      อยากรู้ว่ามีใครเป็นเหมือนผมมั่ง ไหมเนี่ย

play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 12:21:06 PM »

หลับตาก็เป็นเรื่องปกตินะ แต่มันก็ต้องหลับตาบ้างลืมตาบ้าง เป็นระยะๆ และ ถ้าหลับตาแต่ทำหน้าตาแบบมีอารมณ์อยู่ก็ไม่น่าจะเป็นอะไร
ยิ่งนางเอกแบบจ้องตาสู้ด้วยผมยิ่งชอบเลย ดูร้อนแรงดี  ส่วนแบบหลับตาปี๊จนเสียอารมณ์ส่วนตัวผมจะไม่ค่อยเจอเท่าไร เพราะจะไม่ค่อยเลือกดูคนที่แบ๊วๆมาก

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 12:38:13 PM »

ตรงข้ามกับผมเลย ข้อเสียของหนังโป๊ฝรั่งคือแสดงอารมณ์ทำหน้าตา ทำปากจู๋ แบบมันส์ในอารมมาก ผมดูแล้วหมดอารมณ์

แล้วหุ่นแต่ละคนนะ ตูดก็ใหญ่ ขาใหญ่ นมก็ใหญ่ ผิวก็ไม่สวย แต่งหน้าจัด ทาปาก ขนคิ้ว ขนตา บางทีดูเหมือนผู้หญิงขายตัวข้างถนนมากกว่า เลยดูไม่ได้อารมณ์

แต่ก็ไม่ใช่ไม่ดูนะ สวยๆก็มีแต่มันไม่ถึง 5 เปอเซนต์
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 01:44:01 PM »

มันมีหลับตาด้วยเหรอ   Grin Grin  ไมไ่ด้สังเกต

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 07:18:52 PM »

ผมว่าหลับตาแล้วมันดูเหมือนเสียวมากๆดีนะครับ ได้อารมอีกแบบ
ij-ji
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 09:47:53 PM »

ไม่ชอบหลับตาเหมือนกันครับ

อย่างหนู Airi Suzumura นี่ปกติชอบหน้าตามาก แต่พอโดนปุ๊บหลับตาแทบตลอดเลย เซ็งทุกที
oBGo
++AVเพื่อการบำบัดและผ่อนคลาย++
AV DecadonoR++ (VIP)
*

Noa Eikawa++Sora Shiina++Ayumu Ishihara++

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 09:53:42 PM »

ครับเช่นเดียวกัน 
ถึงกระนั้น
ก้อโหลดเก็บทุกเรื่องอยู่ดี

สเปคสาว เด็ก ๆ ใส ๆ ครับท่าน ผมสั้นได้ ผมยาวก็ได้
-BG-sub-
"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วน โดยที่ไม่ต้องเสียเงินเลย"
- Cr.รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
napolyza

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 10:50:18 PM »

นักแสดงหญิงก็คงมีฟินกันมั้งถึงกับต้องมีหลับตาเคลิ้ม  Grin Grin Grin
ลุงหมาง
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 12:22:32 AM »

ชอบแบบ ขัดขืน  ร้องไห้ ครับ  เสียดายไม่ค่อยมี
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 03:57:59 PM »

Saeko เลยครับ ชอบหลับตา ทั้งๆที่หน้าตาสวย นมสวย ชอบทุกอย่างนะ แต่เวลาถึงฉากเอาทีไร หลับตาทุกที หมดอารมณ์ไปเลย เฮ้อออ
หน้า: [1] 2 พิมพ์