เมษายน 25, 2024, 07:07:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดอันดับตัว TOP ปี 2017 กันหน่อยดีไหมครับ  (อ่าน 29341 ครั้ง)
kurororo
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2017, 11:26:30 AM »

ปีนี้ก็ผ่านมาถึงเดือน 8 กันแล้ว เปิดดูในเว็บจัดอันดับก็ไม่ค่อยจะแม่นยำเท่าไหร่

เลยอยากจะมาขอความเห็นของท่านๆ ว่า
อันดับ 1-5 ของปี 2017 เป็นปีทองของดาราคนไหนบ้างครับ

jaexandy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2017, 11:32:16 AM »

Sakura Momo เลยครับ
ReamReaReaRai
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2017, 12:39:45 PM »

ถ้าให้ยืนพื้นคนแรกเลย Sora Shiina ครับ หลังๆนี้ผมเก็บแทบทุกเรื่อง

คนอะไรน่ารักจริงๆ แถมเนื้อตัวก็ดีมาก ดูแลตัวเองดีจริงๆ เล่นได้ Feel ดีด้วย

ส่วน 1-5 เดี๋ยวค่อยคิดอีกทีครับ
!LoVE JaPAN 🗾
AV-Japan Only
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2017, 11:41:26 PM »

Momo Sakura !!! อีกเสียงครับ ดังสุด ณ เวลานี้ครับ

kingz9
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2017, 07:35:08 AM »

ที่รู้ๆปีก่อน AIKA แรงมาก ปีนี้ไม่น่าติดอันดับแต่อย่างใดเหมือนแรงจะตก

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
semagute
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2017, 09:24:14 PM »

Sora Shiina อีกเสียงครับ ตอนนี้ดูแล้วอวบอิ่มมีน้ำมีนวลกว่าตอนเปิดตัวแรกๆเยอะเลยครับ
CrazyBear

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 01:44:18 PM »

ผมตามแต่คนที่ชอบอ่ะคับช่วงหลังๆ เลยไม่รู้ว่าคนไหนที่คนอื่นเค้าชอบกันบ้าง
เท่าที่เห็นแล้วจำได้ว่ามีงานออกบ่อยๆ หรือมีคนสนใจเยอะๆ ในปีนี้ก็น่าจะมี.........
เจ๊ Aki Sasaki
Misaki Honda
Shoko Takahashi
Yua Mikami
Miu Nakamura (พึ่งออกมาแค่เรื่องเดียว...แต่สำหรับผมเป็นตัวท็อปคนนึงในปีนี้เลยคับ  )
Sora Shiina

แล้วก็มีอีกหลายๆคนเลยนะคับที่ปีนี้มีงานออกมาหลายเรื่อง.......เช่น...
Nao Wakana (เล่นอิสระแล้วงานเยอะ ผมชอบคนนี้มาก แต่หนังยังออกมาโดนผมใจแค่ไม่กี่เรื่อง)
Yuri Oshikawa (คนนี้หนังออกมาเพียบแล้วเหมือนกัน ผมพึ่งมาตาม แต่คิดว่าคงไม่ถึงขั้นเป็นตัวท็อป)

ปล.แต่ตัวท็อปในใจผมปีนี้ก็ Nene Sakura กับเจ๊ Kanako Kase เป็น 2 คนที่ตอนนี้เก็บทุกเรื่องเลยแจ้   

kurororo
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 09:55:45 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ   Grin Grin

3 Sora Shiina
2 Momo sakura
1 Aki Sasaki
1 Misaki Honda
1 Shoko Takahashi
1 Yua Mikami
1 Miu Nakamura

Sora Shiina
กระแสดีทีเดียว ใช่คนเดียวกันไหมนะคับ
แต่ถ้าเป็นน้อง Shiina สายโหดคนนี้ หน้าตาน่ารักดีคับ แต่เล่นหนักไปหน่อย ไม่โดนใจผมเท่าไร

Momo sakura
ปากเซ๊กซี่ หุ่นดูดีมาก สเป๊กเลยครับ

Miu Nakamura
หลายคนรอมานาน เพราะเธอเซ็กซี่มาก แต่ยังต้องรอเปิดตัวกับค่ายใหม่ เพราะอะไรยังไม่ทราบ

Triton
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 11:44:36 PM »

Miu Nakamura

ไม่นึกว่าจะมา AV  Kiss Kiss Kiss
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 08:32:59 PM »

ผมจัดตามความเห็นตัวเองและอ้างอิงตาม ผลรางวัลของDMM นะ

1. Yua Mikami
2. Shoko Takahashi "Takasho"
3. Asuka Kirara
4. Rion
5. Misaki Honda

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
หน้า: [1] 2 พิมพ์