เมษายน 27, 2024, 11:36:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งที่สงสัยมานาน เกี่ยวกับการแตกในจิมิ/แตกในปาก  (อ่าน 16383 ครั้ง)
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 08:55:09 PM »

ผมสงสัยมานานแล้วว่าทำไมนางเอกเอวีส่วนมักจะยอมให้แตกในปากหรือให้มีน้ำอสุจิเข้าไปในปากมากกว่าที่จะให้แตกในจิมิกันครับ ทั้งๆที่คิดตามเหตุตามผลแล้วมันควรจะกลับกันมากกว่า

ยกตัวอย่างเช่นดาราระดับท้อปอย่างทากาโช ยูอา หรือดาราหน้าใหม่ๆที่ดังๆอย่างจินามิ อิโต้ ก็ยอมให้มีการปล่อยน้ำอสุจิเข้าลิ้นเข้าปากกันแล้ว หรือระดับตำนานอย่างอักกี้ ไอโนะ คิชิ ริโอะ ที่ แสดงมาหลายปีทั้งดีพโทรทแตกคาปากมานบสิบๆเรื่องแต่ไมมีให้แตกคาจิมิสักเรื่องเดียว หรือไอริกับมิองที่ยอมแตกในจิมิแค่เรื่องเดียวหลังจากนั้นก็ไม่มีอีก

ซึ่งถ้าจะคิดในมุมการป้องกันการติดเชื้อแล้ว การออรัลนี่มีโอกาสเสี่ยงติดเชื้อทั้ง hiv หรือไวรัสตับอักเสบหรือกามโรคไม่น้อยไปกว่าการยสตนเลย

หรือถ้าจะคิดในมุมการป้องกันการตั้งครรภ์ การคุมกำเนิดสมัยนี้ทั้งปลอดภัยและสะดวกมากๆ โอกาสหลุดน้อยมากๆๆๆ หลักฐานก็คงเห็นได้จากดาราที่แสดงยสตนมานานๆและไม่มีปัญหาอะไรเช่น ยูอิ ฮาตาโนะ โซระ ชิอินะ คานะ ยูเมะ อากิ ซาซากิ เมกุริ หรืออีกมากมาย

แถมผมว่าการแตกในจิมิถ้าตัดปัจจัยอื่นๆออกทั้งหมด ดาราน่าจะไม่รู้สึกขยะแขยงเท่าเวลาน้ำอสุจิเข้าไปในปากด้วยนะ (อ้างอิงจากบทสัมภาษณ์ของกัปตัน)

มีใครพอคิดออกมั้ยครับ ว่าเพราะอะไร มาคิดกันเล่นๆ หรือใครมีข้อมูลเชิงลึกมาบอกจะดีมาก
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 10:04:29 PM »

ผมสงสัยมานานแล้วว่าทำไมนางเอกเอวีส่วนมักจะยอมให้แตกในปากหรือให้มีน้ำอสุจิเข้าไปในปากมากกว่าที่จะให้แตกในจิมิกันครับ ทั้งๆที่คิดตามเหตุตามผลแล้วมันควรจะกลับกันมากกว่า

ยกตัวอย่างเช่นดาราระดับท้อปอย่างทากาโช ยูอา หรือดาราหน้าใหม่ๆที่ดังๆอย่างจินามิ อิโต้ ก็ยอมให้มีการปล่อยน้ำอสุจิเข้าลิ้นเข้าปากกันแล้ว หรือระดับตำนานอย่างอักกี้ ไอโนะ คิชิ ริโอะ ที่ แสดงมาหลายปีทั้งดีพโทรทแตกคาปากมานบสิบๆเรื่องแต่ไมมีให้แตกคาจิมิสักเรื่องเดียว หรือไอริกับมิองที่ยอมแตกในจิมิแค่เรื่องเดียวหลังจากนั้นก็ไม่มีอีก

ซึ่งถ้าจะคิดในมุมการป้องกันการติดเชื้อแล้ว การออรัลนี่มีโอกาสเสี่ยงติดเชื้อทั้ง hiv หรือไวรัสตับอักเสบหรือกามโรคไม่น้อยไปกว่าการยสตนเลย

หรือถ้าจะคิดในมุมการป้องกันการตั้งครรภ์ การคุมกำเนิดสมัยนี้ทั้งปลอดภัยและสะดวกมากๆ โอกาสหลุดน้อยมากๆๆๆ หลักฐานก็คงเห็นได้จากดาราที่แสดงยสตนมานานๆและไม่มีปัญหาอะไรเช่น ยูอิ ฮาตาโนะ โซระ ชิอินะ คานะ ยูเมะ อากิ ซาซากิ เมกุริ หรืออีกมากมาย

แถมผมว่าการแตกในจิมิถ้าตัดปัจจัยอื่นๆออกทั้งหมด ดาราน่าจะไม่รู้สึกขยะแขยงเท่าเวลาน้ำอสุจิเข้าไปในปากด้วยนะ (อ้างอิงจากบทสัมภาษณ์ของกัปตัน)

มีใครพอคิดออกมั้ยครับ ว่าเพราะอะไร มาคิดกันเล่นๆ หรือใครมีข้อมูลเชิงลึกมาบอกจะดีมาก
ตอบแบบ ความคิดส่วนตัวนะครับ
เงินครับ ค่าตอบแทนที่ได้ กับกระแสช่วงนี้ ที่มองว่าการแตกใส่หน้า มันได้อารมณ์แล้วความรู้สึกปลดปล่อยมากกว่า
ประมานว่า เห็นน้ำพุ่งฉีดใส่หน้าใส่ปาก ดูดกินน้ำ ดาราสาวโดยที่ไม่เซ็นเชอร์
อารมณ์ได้เต็มๆครับ

เวลาผมมีอะไรกับแฟน ก็ชอบแตกใส่นม แล้วน้องเอามาใส่ปากแฟนให้ดูดน้ำให้เรียบ
แล้วยิ่งเวลาแตกใส่ปากได้คาชุดพยาบาลแฟนแล้วด้วยนะ สุดๆ อ่ะครับ Grin
Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 02:01:11 AM »

นอกจากเรื่องการแสดงแล้ว ผมว่าเรื่องโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์นี่น้อยกว่า ยสตน นะครับ (กรณีถ้าไม่มีบาดแผลนะ) และจริงๆ เชื้อพวกนี้เจอน้ำลาย + น้ำย่อยเข้าไปก็เรียบร้อยหมดแล้ว

อ้างอิง https://www.cdc.gov/hiv/risk/oralsex.html
Risk of HIV
The chance an HIV-negative person will get HIV from oral sex with an HIV-positive partner is extremely low. However, it is hard to know the exact risk because a lot of people who have oral sex also have anal or vaginal sex. The type of oral sex that may be the riskiest is mouth-to-penis oral sex. But the risk is still very low, and much lower than with anal or vaginal sex.

Though the risk of HIV transmission through oral sex is low, several factors may increase that risk, including sores in the mouth or vagina or on the penis, bleeding gums, oral contact with menstrual blood, and the presence of other sexually transmitted diseases (STDs).

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
numkang
เหลือบไร
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 09:06:46 AM »

oral โอกาสติดเชื้อน้อยกว่าในจิมิหรือประตูหลังเยอะครับ
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 11:52:04 AM »

เชื่อมั้ยครับ ดาราหนังโป๊ หรือแม้แต่สาวบริการ

มีความปลอดภัยเรื่องโรคมากกว่าคนปกติอีกครับ

เพราะพวกนี้เค้าต้องเอากันเป็นอาชีพ จึงต้องระวังตัว และดูแลตัวเองมากๆ

เพราะการมีโรคสำหรับคนอาชีพเหล่านี้มันคือเสียงาน เสียอาชีพ แถมยังต้องมาเสียตังในการรักษาอีก
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 01:23:03 PM »

อย่าคิดมากเลยค่ะท่าน   พวกเล่นหนังทุกคนต้องผ่านการตรวจโรคก่อน  พวกนี้เจอหมอตรวจบ่อยกว่านักศึกษาสาวๆหรือพวกสาวบริการซะอีก

ส่วนทำไมต้องเเตกใส่ปาก เพราะอยากให้คนดู เห็น  ไง 
คนดู หนัง  ก็ อยากดู

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 01:28:20 PM »

เรืองพวกนี้ ก็เหมือน ทำไมต้องใช้ชุดชั้นในสวยๆ ในเมือต้องถอดอยู่ดี  เเก้ผ้าเอากันตั้งเเต่ต้นเลยดีไหม  ประหยัดเวลาดี
เหตุผลก็เหมือนเดิม  หนังทำให้ คนดู  คนดู อยากดู  นั่น  นิ  เยอะเเยะหมด  มันไม่ใช่มีกลุ่มเเต่ อยากดูนมอยากดูฮีเเล้วดูกันสอดไปเเล้วก็จบๆ กลุ่มคนดูมันหลายเเบบ มันเป็นหนัง  ไม่ใช่สารคดีการมีเซ็กซ์

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
5kel
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 03:54:11 PM »

ผมว่าแล้วแต่ดารารับได้ไม่ได้ แนวหนังมีคนชอบหลากหลายแบบที่ข้างบนว่า
ผมยังชอบเลยนะแนวเสร็จคาปาก แบบว่ากดมิดลำแล้วค่อยคายทิ้งเนี่ย
ถามเรื่องความปลอดภัย เอาจริงๆปล่อยในน่าจะเสี่ยงกว่าแบบที่ให้ข้อมูลกันไปแล้ว

ที่แปลกใจอย่างนึงซีรีส์KVของknightvisualเนี่ย ไปหามือสมัครเล่นมาปล่อยในเป็นสิบคน
นักแสดงหญิงน่าจะใจถึงพอตัว (สงสัยค่าตัวคงสูงตาม เห็นหลายคนบ่นค่ายนี้หนังแพง)
candymafia0935
AV Donator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 11:22:00 PM »

ขอคิดในมุมไม่เก่งเอวีนะค่ะ ปกติอมก็ต้องมีน้ำเข้าไปนิดๆยุแล้ว แต่ที่ไม่ยอมแตกในก็เหมือนเรามีอะไรกับคนอื่นคงไม่อยากให้ใครเอาน้ำนั้นมาเข้าในตัวเรา เพราะมันจะลึกซึ้งกว่า มันสุดๆแล้วจริงๆบางคนเลยเก็บไว้แล้วเล่นเรื่องเดียวหรือไว้เล่นหลังๆ ยกเว้นคนที่ชอบจริงๆ
(มั่วล้วนๆ)

yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 12:35:46 AM »

เคยอ่านงานวิจัย เห็นเค้าบอกน้ำอสุจิ เอามาพอกหน้าก็ทำให้หน้าอ่อนเยาว์ขึ้น กินเข้าไปก็ดีต่อสุขภาพ
แล้วรสชาติ ถ้ากินผลไม้เยอะๆ มันก็จะหวาน คงอร่อยถูกใจพวกเธอเลยแหละ นั่นเป็นเหตุผลว่าทำไมพวกเธอถึงชอบกิน

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์