เมษายน 20, 2024, 11:24:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งที่สงสัยมานาน เกี่ยวกับการแตกในจิมิ/แตกในปาก  (อ่าน 16359 ครั้ง)
happy66
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 04:22:56 AM »

มันแปลกแต่จิงครับ ออรัลจนเสร็จในปาก เสี่ยง hiv น้อยกว่าจิงๆ (อันนี้ข้อมูลจากหมอจิงๆนะครับเพราะผมตรวจบ่อย) เยื่อบุในปากกับ จิมิมันต่างกันครับ การรับเชื้อนี่โอกาศต่างกันค่อยข้างสูง แถม ยิ่งถ้าผู้หญิงกลืนลงท้องก้อจะโดนน้ำกรด กัดตายหมด หรือบ้วนออกปริมาณก็อยิ่งน้อย  hiv มันไมไ่ด้ติดกันง่ายขนาด สัมผัสแล้วต้องติดเลยยังงั้นคับ เพศสัมพัน ไม่ต้องกันจิงๆความเสี่ยงยังไม่ถิือว่าสูงด้วยซ้ำ แต่คนเราเอากันทุกวัน มันเลยเป็นโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ ทั้งๆที่จิงๆแล้วมันควรจะเป็นโรคติดต่อทางเลือด (รับเลือดกันยังงี้ติดแทบจะแน่นอน) ผมเที่ยวอ่างมานาน น้องเบอร์ประจำที่งานแรงๆ แตกปากได้ทุกคน ผมเคยแกล้งขอเอาสดน้องยังไม่ให้เลย แต่ถ้าแตกปาก ok ทันที และทุกวันนี้น้องก็ยังผลเลือดปกติยุไมไ่ด้ติด hiv ใดๆ
happy66

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 04:29:36 AM »

ส่วนเรื่องตรวจโรคก็มาตรฐานญี่ปุ่นเค้าคงไม่พลาดหรอกค่าบ ที่ยังมีหนังแนวนี้ออกมาแสดงว่ามันเติมเต็ม ขายได้คนดูชอบ สะใจดิบในอารมณ์กว่า ในชีวิตจริง ผู้หญิงน้อยคนแน่ๆละที่จะยอมให้แตกในปาก ก็เนอะบางผมยังไม่ยอมใช้ปากเลยด้วยซ้ำ(ถ้าไม่ใช่สาวบริการนะ) มันแลไม่เรียบร้อย น่าเกลียด น่าอาย อะไรก็ว่าไป ไม่ต้องรับประสากับเสร็จในปากหรอกครับ
rifle
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 09:20:05 AM »

แตกในปาก ผมว่า fake ง่ายสุด
เอาน้ำนมข้น ๆ ก็ไม่รู้ว่าน้ำ อสุจิ ละ
ดาราดัง ๆ เลยยอมแตกในปาก มากสุดหรือเปล่า
maiscpy
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 08:14:26 PM »

เอาตามความเห็นผมนะครับ
มันคือมุมมองและอารมณ์นะครับ

บางท่า ดูแล้วสวยแต่ใช้จริงแล้วไม่มันเหมือนตอนดู
เช่น ท่ายืน หรือนางเอกยกขาข้างเดียวให้แทง ตอนดูเราคงมีอารมณ์
แต่ถ้าให้ทำจริงๆ คงเมื่อยขามากจนแทบจะไม่มีอารมณ์

หรือบางท่าทำเองแล้วโคตรชอบ แต่พอดูในหนังแล้วไม่มีอารมณ์
เช่น สำหรับผมผมชอบให้แฟนใส่กระโปรงสั้นๆ แล้วเล่นท่า WOT แบบปล่อยปลายกระโปรงปิดลงมา
แต่ถ้าเป็นในหนังมันจะไม่รู้สึกอะไรเลย เพราะกระโปรงจะปิดบังช๊อตแทงจิมิ

สำหรับเรื่องนี้ผมว่า การปล่อยใส่ปาก คนดูได้เห็นช่วงพุ่งใส่หน้านางเอกเต็มๆ มันจะได้อารมณ์สุดๆ
ถ้าเทียบกับแตกใน คนดูจะไม่ได้เห็นอะไรเลยตอนพุ่ง จะเห็นอีกทีก็ตอนพระเอกก็ต้องเอานิ้ว
มาเขี่ยน้ำออกมาให้เห็นว่าแตกใส่จริงๆนะ
สังเกตว่ายิงใส่ปากก็จริง แต่ก็ไม่ค่อยมีช๊อตนางเอกอมทั้งแท่งแล้วให้พระเอกยิงใส่ปากทั้งหมด
เพราะตอนยิงมันไม่เห็นอะไรเช่นกัน ส่วนใหญ่จะเป็นช๊อตมาจ่อใกล้ๆแล้วยิง ก็เข้าปากบ้างไม่เข้าบ้าง
แต่คนดูจะได้เห็นตอนยิงเต็มๆ

อะไรประมาณนี้มั้งครับ
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 05:54:40 PM »

เป็นเรื่องเงินด้วยครับ แตกในจิ๋มก็อีกราคาหนึ่ง ถ้าค่ายจ่ายไม่ได้ก็เอาแค่แตกใส่หน้า ใส่นม หรือแตกปากครับ

xenoglaux
กามไม่สิ้นสุด

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 10:12:23 PM »

ง่ายๆ แตกในคนดูมันไม่เห็นไง แต่แตกคาปากนี่เรียกว่าไงค่อยๆบ้วนออกมาได้แล้วก็เห็นหน้าอันเเหนื่อยล้าของนางเอกด้วย

หนังโป๊เน้น entertain คนดูอยู่แล้วครับไม่เน้นคนแสดง

บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2017, 09:19:46 AM »

ที่แตกใส่หน้า คงเป็นเรืองของชัดเจนด้วย
คือจะใส่หน้าหรือแตกใน ถ้าชีวิตจริง ได้เอาดารา คนสวยๆ ก็สะใจทั้งนั้น
แต่พอมาเป็นหนัง แตกใส่หน้ามันชัดๆเห็นว่าเสร็จออกมาจริง โดนหน้าใสๆสวยๆจริง
เทียบกับแตกใน อารมณ์สะใจจะเป็นของฝ่ายชายที่ได้ปล่อยน้ำใส่ร่างกายผู้หญิงมากกว่าคนดู
ซึ่งในชีวิตจริง ถ้าแตกในผู้หญิงแล้ว คงไม่มีผู้ชายที่ไหน มานั่งล้วงดูน้ำตัวเองในช่องคลอดผู้หญิงแน่ๆ
Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 08:05:56 PM »

ถ้าแตกในให้คนดูสะใจมันต้องดึงมาแตกราดน้ำบนเนินจิ๋ม1ปรี้ดด แล้วค่อยยัดกลับเข้าไปปล่อยน้ำที่เหลือครับ
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 11:03:49 PM »

ผมสงสัยมานานแล้วว่าทำไมนางเอกเอวีส่วนมักจะยอมให้แตกในปากหรือให้มีน้ำอสุจิเข้าไปในปากมากกว่าที่จะให้แตกในจิมิกันครับ ทั้งๆที่คิดตามเหตุตามผลแล้วมันควรจะกลับกันมากกว่า

ยกตัวอย่างเช่นดาราระดับท้อปอย่างทากาโช ยูอา หรือดาราหน้าใหม่ๆที่ดังๆอย่างจินามิ อิโต้ ก็ยอมให้มีการปล่อยน้ำอสุจิเข้าลิ้นเข้าปากกันแล้ว หรือระดับตำนานอย่างอักกี้ ไอโนะ คิชิ ริโอะ ที่ แสดงมาหลายปีทั้งดีพโทรทแตกคาปากมานบสิบๆเรื่องแต่ไมมีให้แตกคาจิมิสักเรื่องเดียว หรือไอริกับมิองที่ยอมแตกในจิมิแค่เรื่องเดียวหลังจากนั้นก็ไม่มีอีก

ซึ่งถ้าจะคิดในมุมการป้องกันการติดเชื้อแล้ว การออรัลนี่มีโอกาสเสี่ยงติดเชื้อทั้ง hiv หรือไวรัสตับอักเสบหรือกามโรคไม่น้อยไปกว่าการยสตนเลย

หรือถ้าจะคิดในมุมการป้องกันการตั้งครรภ์ การคุมกำเนิดสมัยนี้ทั้งปลอดภัยและสะดวกมากๆ โอกาสหลุดน้อยมากๆๆๆ หลักฐานก็คงเห็นได้จากดาราที่แสดงยสตนมานานๆและไม่มีปัญหาอะไรเช่น ยูอิ ฮาตาโนะ โซระ ชิอินะ คานะ ยูเมะ อากิ ซาซากิ เมกุริ หรืออีกมากมาย

แถมผมว่าการแตกในจิมิถ้าตัดปัจจัยอื่นๆออกทั้งหมด ดาราน่าจะไม่รู้สึกขยะแขยงเท่าเวลาน้ำอสุจิเข้าไปในปากด้วยนะ (อ้างอิงจากบทสัมภาษณ์ของกัปตัน)

มีใครพอคิดออกมั้ยครับ ว่าเพราะอะไร มาคิดกันเล่นๆ หรือใครมีข้อมูลเชิงลึกมาบอกจะดีมาก
ตอบแบบ ความคิดส่วนตัวนะครับ
เงินครับ ค่าตอบแทนที่ได้ กับกระแสช่วงนี้ ที่มองว่าการแตกใส่หน้า มันได้อารมณ์แล้วความรู้สึกปลดปล่อยมากกว่า
ประมานว่า เห็นน้ำพุ่งฉีดใส่หน้าใส่ปาก ดูดกินน้ำ ดาราสาวโดยที่ไม่เซ็นเชอร์
อารมณ์ได้เต็มๆครับ

เวลาผมมีอะไรกับแฟน ก็ชอบแตกใส่นม แล้วน้องเอามาใส่ปากแฟนให้ดูดน้ำให้เรียบ
แล้วยิ่งเวลาแตกใส่ปากได้คาชุดพยาบาลแฟนแล้วด้วยนะ สุดๆ อ่ะครับ Grin

อุ้ย ชอบแตกใส่ที่เดียวกันเลย มันได้อารมณ์จริงๆกว่าแตกในนะ  Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Travieso
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 11:35:08 PM »

ไม่ใช่ผู้หญิง ผมคงพูดไม่ได้เต็มปากนะครับว่า ปล่อยข้างใน หรือปล่อยในปาก อันไหนหยะแหยงมากกว่ากัน

แต่ลองคิดดูปล่อยในไม่ต้องลิ้มรสชาติน้ำก็จริง แต่มันค้างอยู่ในตัวเลยนะ จะล้างควักออกยังไงก็ไม่หมดแน่ ต่อให้คุมมาไม่ท้องก็จริง แต่มันก็ต้องรู้สึกอะไรบ้างแหละ

ส่วนตัวผมชอบปล่อยหนังในอยู่อย่างนึงคือ มันเปิดโอกาสให้ฝ่ายชายฝ่ายหญิงได้คลอเคลียกันหลังเสร็จแล้ว ไม่ใช่รีบซอยๆแล้วก็ชักออกมาปล่อยที่อกแล้วก็หายไปไหนไม่รู้ โธ่ พึ่งจะทำกิจกรรมกันอย่างมีความสุขกันนะเฟ้ย กอดจูบกันให้มันฟินๆหน่อยก็ได้
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์