เมษายน 19, 2024, 09:36:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นบ้างอยู่นอกบ้านนี่นิ่งๆ แต่จริงๆโครตหื่น  (อ่าน 8207 ครั้ง)
Nanustrong
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 05:47:14 PM »

อย่างผมเนี่ยอายุ 22 ล่ะ ไม่เคยผ่านประสบการณ์เยเย้มาก่อนผ่านแต่มือตัวเอง เวลาอยู่ข้างนอกกับเรื่องพวกนี้จะนิ่งๆสงบๆ เหมือนไม่สนใจ แต่จริงๆแล้วเวลาเพื่อนพูดถึงนี่ตั้งใจฟังมากกกกก......เวลาอยู่บ้านก็ศึกษา ทั้งเรื่องของเล่นอย่างพวกจิ๋มป๋อง หรือประสบการณ์ของคนอื่นที่มาเล่าๆ
หรือบางทีไปข้างนอกก็แอบส่องๆสาวที่แต่ตัวเซ็กซี่ๆ เสื้อรัดๆ (แต่คนอื่นไม่รู้นะ เพราะไม่ได้มองหนักมาก)
....สรุปนอกนิ่งแต่ใจหมกมุ่นอ่ะครับ ใครเป็นบ้าง
onlyonexxx
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 12:03:29 AM »

ผมครับๆ ยอมรับเลย 5555
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 10:32:57 PM »

ผมคับ แทบอยากจะจับน้องที่อ๊อฟฟิตมาเย็ดซะให้ทุกวันเรยจริงๆ เห็นแต่ละคนใส่สั้นๆโชว์ขาขาวๆแล้วเงี่ยนตลอดๆ
Nanustrong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 01, 2017, 11:51:18 AM »

แปลว่าพวกเรายังเตะปี๊ปดัง 55
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 02:58:33 AM »

คุณครับ ขึ้นชื่อว่าเป็นมนุษย์เพศผู้เนี่ย มันเป็นกันทุกคนแหล่ะคุณ ไอ้เรื่องบ้ากาม กระสันต์ เงี่ยนแบบเก็บกด
เงี่ยนแบบเปิดเผย ลามกจกเปรต มันเป็นกันทุกคนแหล่ะครับ ตัวผมเนี่ย ถึงกับวางแผนในอนาคตเอาไว้เลยว่า
"ซักวันนึง ผมจะขึ้นเตียงโดยให้ผู้หญิงมารุมผม แบบเซ็กซ์หมู่นั่นแหล่ะ และก็ตั้งเป้าเอาไว้ว่า จะเย็ดผู้หญิง
สวยๆไปพร้อมๆกันทีเดียวถึง 50 คนให้ได้เลยเชียว" เป้าหมายของแต่ละคนมันไม่เหมือนกันครับ และนี่คือ
เป้าหมายของผม ที่ผมจะต้องทำมันให้สำเร็จ!!!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
AV-Fanboy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 08, 2017, 10:13:18 PM »

มีประการณ์ที่ผ่านมาเล่าให้ฟังครับ
      มีน้องผู้หญิงคนนึงครับ เธอเป็นสาวแว่นตัวเล็กน่ารัก นิสัยเงียบๆไม่พูดถ้าไม่เราไม่ทักเธอก่อน รู้จักกันเพราะน้องเค้าเป็นเพื่อนสนิท
กับลูกพี่ลูกน้องผม มีอยู่วันลูกพี่ลูกน้องผมบอกให้ดูโน๊ตบุคให้หน่อย ไอ้เราก็อ่ะว่างพอดีเดี๋ยวดูให้ ก็เอาเปิดเช็คดูที่บ้าน
      เครืองอืดบรรลัย เข้าวินโดว์แทบไม่ได้ เลยจะลงวินไหม่ให้ พอถามว่าให้เก็บข้อมูลอะไรหรือปล่าว น้องผมมันก็เลยตามเจ้าของมา
น้องแว่นเพื่อนเธอนั่นเอง และสิ่งที่ผมพบเมื่อจัดเก็บไฟล์ข้อมูลก่อนฟอร์แมตลงวินคือ.......
      ไฟล์หนังจากเว็บ xvideos.com นั่นเองครับ เยอะมากๆ เกือบๆร้อยGBได้ ก๊อบกันเหนื่อยเลยโฟล์เดอร์ยิบย่อยบานเบอะ
ส่วนใหญ่เป็นเกย์ กับเลสเบี้ยน การ์ตูนสายY ผมเลยแซวเธอเล่นๆว่า เยอะเหมือนกันเนอะ แต่ของพี่เยอะกว่า 5555 กะเอาให้อายเลย
       แต่ผิดคาดครับคุณน้องเธอนิ่งมาก แถมสนใจใถ่ถามหาที่โหลดจากผมเสียยกใหญ่ งานนี้เงิบแต่จัดไปครับ คอมพี่เป็นของน้องแล้ว
เกิดมาไม่เคยคิดเลยว่า จะมาแนะนำเด็กผู้หญิงแว่นหนาสายสั้นนิสัยเงียบๆ เข้าออกเว็บโป๊นั่นนู่นนี่ วิธีโหลดแตกไฟล์บิท ป้องกันไวรัส
       เว็บใหนเสี่ยงเว็บใหนดี จนน้องแว่นบรรลุโสดาบันกันเลย หัวไวมากๆ 555555

samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 08, 2017, 10:54:38 PM »

มีประการณ์ที่ผ่านมาเล่าให้ฟังครับ
      มีน้องผู้หญิงคนนึงครับ เธอเป็นสาวแว่นตัวเล็กน่ารัก นิสัยเงียบๆไม่พูดถ้าไม่เราไม่ทักเธอก่อน รู้จักกันเพราะน้องเค้าเป็นเพื่อนสนิท
กับลูกพี่ลูกน้องผม มีอยู่วันลูกพี่ลูกน้องผมบอกให้ดูโน๊ตบุคให้หน่อย ไอ้เราก็อ่ะว่างพอดีเดี๋ยวดูให้ ก็เอาเปิดเช็คดูที่บ้าน
      เครืองอืดบรรลัย เข้าวินโดว์แทบไม่ได้ เลยจะลงวินไหม่ให้ พอถามว่าให้เก็บข้อมูลอะไรหรือปล่าว น้องผมมันก็เลยตามเจ้าของมา
น้องแว่นเพื่อนเธอนั่นเอง และสิ่งที่ผมพบเมื่อจัดเก็บไฟล์ข้อมูลก่อนฟอร์แมตลงวินคือ.......
      ไฟล์หนังจากเว็บ xvideos.com นั่นเองครับ เยอะมากๆ เกือบๆร้อยGBได้ ก๊อบกันเหนื่อยเลยโฟล์เดอร์ยิบย่อยบานเบอะ
ส่วนใหญ่เป็นเกย์ กับเลสเบี้ยน การ์ตูนสายY ผมเลยแซวเธอเล่นๆว่า เยอะเหมือนกันเนอะ แต่ของพี่เยอะกว่า 5555 กะเอาให้อายเลย
       แต่ผิดคาดครับคุณน้องเธอนิ่งมาก แถมสนใจใถ่ถามหาที่โหลดจากผมเสียยกใหญ่ งานนี้เงิบแต่จัดไปครับ คอมพี่เป็นของน้องแล้ว
เกิดมาไม่เคยคิดเลยว่า จะมาแนะนำเด็กผู้หญิงแว่นหนาสายสั้นนิสัยเงียบๆ เข้าออกเว็บโป๊นั่นนู่นนี่ วิธีโหลดแตกไฟล์บิท ป้องกันไวรัส
       เว็บใหนเสี่ยงเว็บใหนดี จนน้องแว่นบรรลุโสดาบันกันเลย หัวไวมากๆ 555555

เป็นผมจะถามเคยลองของจริงยัง ถ้ายังเด๊วพี่สอนให้เอาไหม
ถ้าเค้าบอกว่าเคยแล้ว  ก็ถามต่อว่าเป็นไงบ้าง ชอบไหม อยากให้พี่สอนให้ไหม
เสร็จเรย 555
RKO77
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 09, 2017, 09:39:13 AM »

ธรรมดาคับ เพื่อนๆกลุ่มผมก็เรียบร้อยกันหมด
แต่ แต่ละคนก้หาคนมาฟันเรื่อยๆ 555
AV-Fanboy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 09:49:44 AM »

เป็นผมจะถามเคยลองของจริงยัง ถ้ายังเด๊วพี่สอนให้เอาไหม
ถ้าเค้าบอกว่าเคยแล้ว  ก็ถามต่อว่าเป็นไงบ้าง ชอบไหม อยากให้พี่สอนให้ไหม
เสร็จเรย 555

น้องเค้ายังม.ต้นอยู่ครับตอนนั้น แถมชอบผู้หญิงอีก น่าจะเพราะที่โรงเรียนเป็นหญิงเกือบล้วนด้วยแหล่ะ  ลูกพี่ลูกน้องผมก็มีแฟนเป็นผู้หญิง
iamnumberfour
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 10:01:52 AM »

คุณครับ ขึ้นชื่อว่าเป็นมนุษย์เพศผู้เนี่ย มันเป็นกันทุกคนแหล่ะคุณ ไอ้เรื่องบ้ากาม กระสันต์ เงี่ยนแบบเก็บกด
เงี่ยนแบบเปิดเผย ลามกจกเปรต มันเป็นกันทุกคนแหล่ะครับ ตัวผมเนี่ย ถึงกับวางแผนในอนาคตเอาไว้เลยว่า
"ซักวันนึง ผมจะขึ้นเตียงโดยให้ผู้หญิงมารุมผม แบบเซ็กซ์หมู่นั่นแหล่ะ และก็ตั้งเป้าเอาไว้ว่า จะเย็ดผู้หญิง
สวยๆไปพร้อมๆกันทีเดียวถึง 50 คนให้ได้เลยเชียว" เป้าหมายของแต่ละคนมันไม่เหมือนกันครับ และนี่คือ
เป้าหมายของผม ที่ผมจะต้องทำมันให้สำเร็จ!!!! 

ขอให้บรรลุเป้าหมายครับ  Grin Grin แต่เห็นด้วยและขอเสริมนิดนึง ผู้หญิงก็เป็นครับบางคนนี่ยิ่งกว่าผู้ชายด้วยซ้ำ ทุกคนมีความหื่นในตัวหื่นมากหื่นน้อยแล้วแต่คน
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์