เมษายน 20, 2024, 03:29:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว: ZUKO047 ; sex in front of her husband; kamihata ichika  (อ่าน 25979 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 07:31:46 AM »

สวัสดีครับเพื่อนๆ หลังจาก ห่างหายจากการ รีวิวหนังไปนาน ร่วมปี ก็ได้ฤกษ์ กลับมา ทำรีวิวอีกครั้ง เมื่อได้เจอหนังมันส์ๆ ที่โดนใจน่ะครับ
บอกกันตรงๆ เลยว่า ช่วงที่หายไป ผมนี่เบื่อ จริงๆ ไม่ค่อยมีหนังโดนๆ ดูเลย ขนาด ซีรี่ย์ ที่ติดตามมาตลอด บางเรื่อง หลังๆ นี่ ก็ออกมา ไม่ค่อยดีนัก สู้ตอนแรกๆ ไม่ได้
แถมหนังใหม่ๆ ซีรีย์ใหม่ๆ ที่ออกมา ตอนดูปก ก็ แบบ ว่า เอ้ย นี่ต้องมันส์แน่ๆ ต้องนั่นต้องนี่ แต่พอได้ดูจริงๆ ก็พบว่า ไม่เป็นอย่างที่คิด บางเรื่องนี่ ดูจบปุ๊ป ลบทิ้งปั๊บ เซ็งจริงๆ
มาถึงเรื่องนี้ครับ จริงๆ ก็ ออกมานาน แล้วเช่นกัน ตั้งแต่ปี 2014 เข้าข่าย เป็นหนังเก่าแล้ว นะครับ ซึ่งก็ โอเคเลย ผมพลาดไม่ได้ดู เพราะ ไม่ได้ ตามรหัส zuko ไว้แต่แรก
แต่ ได้มาเจอ เรื่องนี้ เพราะ ไปตามหาหนังของ kamihata ichika ใน maxjav ก็เลยได้ดู แต่จะว่าไปก็ พลาด ไปหลายเรื่องอยู่อ่ะนะ เพราะ max มันไม่ได้เอามาลง
เกี่ยวกับเรื่องนี ก็เป็น แนวข่มขืน ของโปรดอีกแล้ว แต่ ไม่ได้เป็นแบบ โดนข่มขืนแล้วติดใจนะ คนที่ไม่ชอบ แบบโดนข่มขืนแล้วติดใจ ก็น่าจะดูได้ แถมเรื่องนี้ มีนางเอกหลายคน ออกแนว เซ็กหมู่ซะด้วย แต่ถึงจะมีหลายคน แต่ นางเอกของเรื่อง น่าจะเป็น อิจิกะ นี่แหละ สำหรับผม ก็โอเคนะครับ ไม่มีอะไรให้ติ มากมาย ยังคงเล่นได้ดีตามมาตรฐาน เสียนิดเดียว ตรงที่ตูด ไม่ค่อยเนียนนี่แหละ สิวเยอะ ไปหน่อย
รับได้ ก็ไปหามาดูกันครับ

ปกครับ
นอกจาก อิจิกะ กับน้อง  mao hamasaki (  สองคนกลาง ) ผมนี่ ไม่รู้จัก เลยครับ  อีกประการ ถ้าเห็นแต่ปกหน้านะ อาจไม่โหลด ครับ เพราะคิดว่า คงแนวๆ เซ็กหมู่ทั่วไป
แต่โหลดเพราะได้เห็นชื่อเรื่องว่า sex in front of her husband และปกหลังที่มีรูป ผู้ชายโดนมัดมือ มัดปาก อยู่ ก็ โอ้ มันแนวนี้ แน่ๆ เลยตัดสินใจโหลด นี่แหละน้า ที่เค้าว่า หลายคนพลาดหนังดีๆ มันส์ๆ ไป เพราะตัดสินกันกันแค่หน้าปก ผมก็คนนึง นี่ไม้รู้พลาดไปกี่เรื่องละ

เรื่องมันก็มีอยู่ว่า อิจิกะ กับ คุณสามี มีเรื่องระหองระแหง ไม่เข้าใจกัน
อิจิกะ เลย ชวนเพื่อนๆ มาปรับทุกข์ พร้อมระดมสมอง หาทางแก้ไขครับ
ซึ่งผมเดาเอานะครับ ว่าเพื่อนๆ เนี่ย ก็คือกลุ่มที่ เรียนกันมา สุดท้ายก็ได้กันเองอยู่ในกลุ่มนี่แหละ
ซึ่งก็เพื่อนๆ กันทั้งนั้น

แถม เพื่อนๆ ก็ ดีแสนดี นอกจาก ให้กำลังใจแล้ว ยัง รวมหัวกันหาทางช่วย อิจิกะ อีก

แต่คุณสา นี่สิครับ ช่างไม่รู้อะไร คนเค้าอุตส่ามาช่วยกลับมองในแง่ร้าย แถมปากเสีย

เลยมีงอนกันไปครับ อะไรๆ มันเลยยิ่งเลวร้ายกันไปใหญ่

ต่อมาครับ เมื่ออะไรๆ มันยังไม่ดีขึ้น เพื่อนๆ ก็ยิ่งมาสุมหัวกันบ่อยขึ้น

แต่คุณสาฯ กลับคิดนั่นคิดนี่ ระแวง ว่าเมียจะมีชู้ ซะงั้น
นี่ก็มาแอบดูนะครับ ไม่รู้หรอก เค้าคุยอะไรกัน แต่คิดไปเองเรื่อยเปื่อย

ว่าแล้ว พี่แกเลยไปจ้าง นักสืบเอกชนคนนึง มาตามสืบพฤติกรรม เมียแกครับ

ไม่นานนัก ไอ้นักสืบหัวเห็ด ก็ได้ภาพมาเป็นหลักฐานครับ

เล่นเอาคุณสา ถึงกับเลือดขึ้นหน้า

แล้วพี่แก ก็เสนอ ทางเลือกให้ครับ

คุณสา ก็ตกลงใจว่าจะล้างแค้นครับ

ดูหน้ามัน

แต่จริงๆ แล้ว รูปพวกนั้น มันเป็นของปลอมครับ เกิดจากการทำ โฟโต้ช็อป แถมเป็น โฟโต้ช็อป แบบ รากหญ้าซะด้วย

ตัดแปะ แล้ว ก็เอามือถือ มาถ่าย ซ้ำอีกที

เป็นอันว่าโดนหลอกครับ
หนังมันคงอยากให้เราดูแล้วรู้สึกว่า คุณสา นี่ แม่ง โง่จริงๆ

ต่อมาครับ แผนการล้างแค้นก็เริ่มขึ้น เมื่อคุณสา เอ่ยปาก ให้ อิจิกะ ชวนเพื่อนๆ มาสังสรรค์
ทำให้อิจิกะ แปลกใจมาก แต่ก็ต้องตามใจคุณสา

แม้จะรู้สึกแปลกๆ แต่ไม่ได้เอะใจเล้ย ว่าจะมีเรื่อง

เมื่อถึงวันนัดครับ คุณสา ก็เอาอกเอาใจเพื่อนๆ ของ อิจิกะ เต็มที่ อะไรที่ ทำได้ แกก็โม้ ออกมาหมด

ทำเอา อิจิกะ ดีใจมาก หรือว่า สามีของเธอจะเปลี่ยนไปแล้ว

แต่เปล่าครับ คุณสา วางยานอนหลับ ลงในไวน์ ให้เพื่อนๆ ดื่มจนหลับกันหมด
แล้ว ก็ให้ พวกตัวร้ายเข้ามา

มา รอเลือกเหยื่อ กันอย่างเต็มที่

อันนี้ เข้าใจว่าเป็น มุกตลก จากทีมงาน อยากให้ดูขำๆ น่ะครับ
คือ พี่แกมาถึง ก็จะเปิด กระโปรง นางเอกก่อนเลย จนคุณสา ต้องห้ามไว้

ถึงจะ แค้น แต่เค้าก็ยังรักเมียนะครับ

เดินวนๆ ไปซักรอบ จะมาเปิดกระโปรง นางเอกอีกแล้ว
คุณสา ต้องห้ามอีกตามเคย

เมื่อยาหมดฤทธิ์ ทุกคนก็ตื่นครับ สาวๆ โดนจับแก้ผ้า ตามฟอร์มยกเว้น อิจิกะ  ส่วนผู้ชายโดนมัดไว้

ดูกันชัดๆ ใครชอบนมแบบไหน จองกันได้

สาวๆ ยัง งงๆ ครับ

แต่ถึงอย่างนั้น การล้างแค้น ก็เริ่มทันที จับโม้ค กระดอก่อน
ตามด้วย คู่ใครคู่มันครับ อิจิกะ ยังไม่โดน

แตกในกันไป ขอ แคปมาแค่ คนเดียวนะครับ ที่เหลือ ไปดูกันเอง แต่ดูไม่ค่อยมีอะไรไหลออกมาเท่าไหร่
สงสัยตอนถ่าย แตกไปหลายทีแล้ว อิๆ

คุณสา หัวเราะด้วยความสะใจครับ ที่เมียของคนที่คิดว่า เป็น ชายชู้ โดน รุม yes จนไม่เหลือหลอ

แถมยังถากถางอีก

คุณสา เข้าไปอุ้ม อิจิกะ อย่างทะนุถนอม ครับ

อิจิกะเองก็พยายามจะอธิบาย แต่พูดอะไรไม่ได้

แล้วเหตุการณ์ ก็ พลิกกลับครับ เมื่อคุณสา ถูก ล็อกตัวไว้

ไอ้นักสืบ เริ่มเผยความจริงครับ ตรงนี้ คนดูคงสะใจพิลึกนะครับ นางเอกเรากำลังจะโดน เพราะ ผัวโง่ โดนเค้าหลอก

เล่นเอาจ๋อยแด่ก หน้าซีดไปเลย

และแล้ว ไฮไลท์ของงานมก็มาถึงครับ เมนดิช อิจิกะ

โดนจับ ถอดกระโปรงครับ

แล้วเอามือ ล้วง จิ๋ม

อิจิกะ ถูกห้อมล้อมด้วย KUAY ของพวกตัวร้าย สมศักดิ์ศรีนางเอก
ต้องโม้ค KUAY ซ้ายทีขวาที

เหมือนจะร้องไห้ ตีบทแตก หรือร้องจริง ไม่รุ

แล้วก็ถึงคราวโดน YES ครับ

แถมต้องแลกลิ้นมกับอีกคนด้วย อ่วมไปเลย นางเอกเรา

โดนปี้ ร้องได้ สะใจมาก

โดนแตกใน จนไหลเยิ้มไป

คุณสา สำนึกผิด แต่ช้าไปแล้ว

อิจิกะ ยังต้องโดน YES ต่อครับ

มีน้อง MAO คนนึง ได้พักก่อน เพราะ ตัวร้ายมันมีแค่ สาม

จน อิจิกะ โดนเสร็จไป น้องmao  ถึงได้โดนลาก ออกจากมุม มาโดน yes ต่อครับ

กลายเป็น เซ็กหมู่ สุดสวิงริงโก้

มีน้อง mao คนเดียว ได้รับความเมตตา แตกใส่หน้า

ที่เหลือ โดนแตกใน

ไอ้ตัวร้ายก็ เยาะเย้ยถากถาง เล็กน้อย

ก่อนที่จะจบลงครับ

จบครับ

ก็จบกันไปนะครับ หวังว่า คงสนุกถูกใจเพื่อนๆ นะ แสดงความคิดเห็นกันได้ นะครับ ชอบไม่ชอบอย่างไร
เรื่องนี้ ผมได้มาจาก MAXJAV  ไฟล์ยังอยู่กับ DATAFILE  ขนาดราว 4GB ปลายๆ แต่ตอนนี้ ไม่รู้ยังโหลดได้มั้ยนะ

เห็นท่าน BIGLOW ยังรีวิว หนังเหมือนเดิม ผมก็เป็นปลื้มครับ อุดมการณ์ยังแน่วแน่ พร้อมด้วย หลายๆ ท่าน อย่าง
ท่าน ASUKIRA
ท่าน JAVMASTER
ท่าน B2LVU
และท่านอื่นๆ ที่ไม่ได้กล่าวถึง ต้องขอบคุณมากๆ หากไม่มีทุกท่าน บอร์ดคงร้างไปแล้ว ผมก็คงไม่รู้จะทำไปทำไม
ขอบคุณมากๆ ครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 10:58:02 AM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ รีวิวได้น่าติดตามมากครับ
A2Z456
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 11:22:59 PM »

ขอบคุงคร้าบบ 😍👍💕
Excaibur000
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 10:04:06 AM »

อีก2คนชื่อ Misa Kudou กับ Anju Kitagawa เด็ดไม่แพ้กันเลยครับ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2017, 08:58:20 AM »

ยาวๆเพลินๆไปเลยครับ 55555

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 02:29:10 AM »

ขอบคุณครับ
ton-666-
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2017, 11:14:05 PM »

ขอบคุณครับ
1987
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 12:20:27 AM »

lสุดยอคครับ

ผมนี่ Orgy Hunter เลยชอบมากแนวนี้
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 07, 2018, 10:50:49 PM »

ขอบคุณมากครับ

รีวิวได้น่าดูดีครับ เดี๋ยวผมไปหามาดูบ้างดีกว่า

kickboxer
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 10, 2018, 11:19:32 PM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์