เมษายน 25, 2024, 10:31:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เฉลยจิ๊กซอว์ภาพไปแล้วกับ Nanami Misaki ค่าย IP  (อ่าน 31263 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 06:24:00 PM »

หลังจากไล่ทำปริศนาเปิดภาพทางทวิตเตอร์มาตั้งแต่เดือน 9 ในที่สุดก็เผยภาพดาราใหม่ค่าย Ideapocket มาแล้ว

นามว่า Nanami Misaki อายุ 21 ปี สูง 150 สัดส่วน 80-59-83 ซม. พอเห็นหน้าชัดๆแล้วบอกเลยว่าแจ่มมากๆ

บทสัมภาษณ์ => http://www.ideapocket.com/special/misaki_nanami/

1.   ชื่ออะไรครับ - มิซากิ นานามิ ค่ะ เรียก นานามิ เฉยๆก็ได้ค่ะ

2.   อยากทราบแรงบันดาลใจในการเดบิวครับ - เพราะมีนางเอกในดวงใจที่ชอบอยู่ค่ะ

3.   หลังจากเดบิวแล้วมีอะไรเปลี่ยนแปลงไปบ้างครับ - เริ่มเอาใจใส่ในการเสริมสวยมากขึ้นค่ะ

4.   เวลาเครียดๆ ทำอะไร - ร้องคาราโอเกะ

5.   เวลาอยากผ่อนคลายทำอะไร - นอนเล่นบนโซฟา

6.   ชอบทานอะไร ไม่ชอบทานอะไร - ชอบซีฟู้ด เกลียดผักชี

7.   ชอบแบรนเนมยี่ห้อไหน - ไม่มีเป็นพิเศษค่ะ

8.   เวลาเลือกเสื้อผ้า ใส่ใจเรื่องไหนเป็นพิเศษ - เรื่องไซส์ต้องพอดีตัวค่ะ

9.   ของที่ขาดไม่ได้ติดตัวเสมอ - ลิปครีม

10.   ในห้องๆหนึ่ง อะไรที่ชอบที่สุด - เตียงนอน

11.   กำลังฮิตอะไรอยู่ - โยคะ

12.   ชอบร้องเพลงของใครที่สุดครับ - อามุโระ นามิเอะ ซังค่ะ

13.   ชอบอะไรในร่างกายตัวเอง และไม่ชอบส่วนไหน - ชอบก้น ไม่ชอบส่วนสูงตัวเองค่ะ

14.   ผู้ชายในสเป็ค - กล้ามโตๆ

15.   นางเอกในดวงใจที่ตัวเองเอาเป็นต้นแบบคือใคร - โมโมโนะงิ คานะ ค่ะ

16.   ถ้าเปรียบตัวเองเป็นสัตว์ - กระรอก

17.   ถ้าเลือกเกิดได้อีกครั้งอยากเป็น ญ หรือ ช - ญ ค่ะ

18.   ถ้าเกิดใหม่เป็นผู้ชายจะลองทำอะไร - ชักว่าว (55)

19.   อากัปกริยาของผู้ชายที่ทำให้หลงใหล - ชอบผู้ชายที่มีมาดผู้นำ

20.   ถ้าเจอหนังโป๊ในห้องแฟนจะทำไง - ดูด้วยกันเลย

21.   ถ้าจับได้ว่าแฟนนอกใจ - จะปรับปรุงตัวเองให้เขาหันกลับมามองเราอีกครั้ง

22.   ถ้าทราบมาว่าผู้ชายที่เราชอบมากๆยังซิงอยู่ล่ะ - ฉันจะชวนเขาไปเปิดซิง

23.   อยากทราบประสบการณ์เซ็กส์ที่สุดยอดของคุณ - มีเซ็กส์ตอนทะเลาะแล้วขอคืนดีกัน

24.   มีบิกินี่กี่ตัว แล้วตัวที่เซ็กซ์ซี่ที่สุดสีอะไร - 8 ตัว สีชมพู

25.   ถ้ามีไทม์แมชชีน จะไปหาอดีตหรืออนาคต บอกพร้อมเหตุผล - อนาคตค่ะ เป็นคนไม่ชอบยึดติดกับอดีต (55)

26.   ถ้าขอพรได้หนึ่งข้อ - ขอให้สูงขึ้นกว่านี้

27.   (แปลไม่ออก)

28.    (แปลไม่ออก)

29.   ถ้าพรุ่งนี้มีเดทครั้งแรกจะไปไหนดี - สวนสาธารณะใหญ่ๆค่ะ

30.   จะเริ่มมีเซ็กส์หรือจูบในการเดทครั้งที่เท่าไหรครับ - น่าจะซัก 3 ครั้งนะคะ

31.   มีอารมณ์ตอนไหนครับ - ตอนอยู่กับคนที่เราชอบสิคะ

32.   ชอบท่าไหนครับ - woman on top

33.   มีคำไหนที่ได้ยินคำแล้วรู้สึกว่ามันทะลึ่ง - “มันใหญ่มาก”

34.   ถ้าพรุ่งนี้เป็นวันสิ้นโลกจะทำไรดี - กินสิ่งที่อยากกินให้ได้มากที่สุด

35.   สุดท้ายจะฝากอะไรแฟนๆครับ - ช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ จะทำผลงานอย่างเต็มที่ค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

ทวิตเตอร์ => https://twitter.com/misaki_cmore

รหัส IPX-035 ออกวันที่ 2 เดือน 11 ไปชมภาพตัวอย่างกันได้เลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2017, 09:31:13 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
kasuya
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 06:41:07 PM »

Grin งาม+น่ารัก
asasas13
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 08:47:51 PM »

อยากให้มีบทสัมภาษณ์ แบบนี้ทุกคนเลย อ่านแล้วได้อารมณ์  Cheesy
Rpspear
ผู้ชำนาญการเอวี
*

That's Right...

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 08:55:42 PM »

ชอบบทสัมภาษณ์มากเลยครับ 5555 ขอบคุณครับ

| AKIA | Akari Maijima | Arina Hashimoto | Tsubasa Amami | Suzu Mitake | Chinami Ito | Mao Hamasaki |
napolyza

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 10:03:19 PM »

โอ้สวยน่ารักดูดีมากครับตามแบบฉบับสาวน้อยตัวเล็ก  Grin Grin Grin
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 10:49:16 PM »

เห็นในเว็บก็ลงมาสักพักเเล้วนะครับ
Rage
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 10:58:29 PM »

ก็สวยน่ารักดีนะ แต่ตัวเล็กกว่าที่คิด (150cm.)  Grin

Uncensored 2014-2017
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)

うららりぼん🎀

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 11:23:43 PM »

รอชมครับ ขอบคุณครับท่านประธาน

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

okko

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2017, 12:35:55 AM »

อยู่ค่ายถูกต้องแล้ว ขอหนักๆเลยคนนี้  Cool
Winwin99

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2017, 12:58:14 AM »

ถ้าให้ข่าวว่าเป็น นักร้อง นักข่าว ดาวมหาลัย นางเอก มาก่อนจะขายได้มากกว่านี้  Grin Grin
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์