เมษายน 20, 2024, 12:43:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนวัยรุ่นอายกันหรือเปล่าครับเวลาหาหนังโป๊สื่อโป๊  (อ่าน 4433 ครั้ง)
wasin13
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 07:08:26 PM »

อิจฉาเด็กสมัยนี้กันหรือเปล่าครับ  อะไรก็เข้าถึงง่ายไปหมด  เด็กประถมยังรู้เรื่องหมดแล้ว

ไม่รู้ใครเกิดทันยุคที่ยังมีหนังสือโป๊บ้าง  ก่อนที่จะเริ่มมีอินเตอร์เน็ต  คือเรื่องเพศยังเป็นเรื่องลึกลับมากๆๆๆ

ช่วงนั้นมีประสบการณ์เข้าถึงหนังโป๊/สื่อโป๊ยังไงกันมั่งครับ Grin Grin 

ต้องใช้ทริคเยอะใช่ป่าว  ประมาณซื้อหนังสือวาบหวิวก็ต้องซื้อหนังสืออื่นซ้อนๆกันไปด้วยอายคนขาย 55

คือเด็กมัธยมช่วงนั้นแค่เรื่องชักว่าวยังไม่ยอมรับกันเลย   ประมาณช่วงที่มีคู่มือวัยใสออกมาแล้วโดนด่าน่ะ
เห็นเพื่อนเอามาหนังสือโป๊มาดูกัน   แรกๆยังเขินไม่กล้าไปดูด้วย  ถ้าขอยืมไปมันรู้แน่ๆว่าเอาไปใช้ชักว่าว  เสียภาพพจน์เด็กดีหมด55

มาเห็นอีกทีหนังสือเพื่อนอันนั้นก็เยินหมด ยืมกันกันจนแป้งเปียกติดเปรอะทุกหน้าแล้ว   ถึงได้รู้ว่าที่ผ่านมากรูอายไปเพื่ออะไรหว่า Grin
aeyhmnk
AV Distinctive (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 08:00:14 PM »

อายนิดหน่อย ครับ
เงี่ยนมากกว่า คนขายเป็นผู้หญิง สามสิบ ปลายๆ ซื้อเสด ไม่มีถุงใส่ ต้องเอาใส่ในเสื้อ ยัดไว้ที่พุง แล้วเดินหลังแข็งกลับบ้าน
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 08:30:33 PM »

มอปลายสมัยผมมีอินเตอร์เน็ตแล้วก็จริง แต่ยังไม่ค่อยแพร่หลาย ยังต้องใช้ตามห้องคอม ร้านเน็ตอยู่ แถวโรงเรียนมีร้านเน็ตร้านนึงที่คอมแต่ละเครื่องจะแยกเป็นบล็อคๆเหมือนโต๊ะในห้องซาวด์แล็ปอะครับ เป็นที่รู้กันดีว่าคอมร้านเน็ตร้านนี้มีหนังโป๊ทุกเครื่อง บราวเซอร์มีแต่ประวัติการเข้าเว็บโป๊ทุกเครื่อง ทุกคนจะซื้อซีดีเปล่าจากเซเว่นใกล้ๆเข้าไปไรต์หนังกลับไปดูที่บ้านกัน ถถถถถ เจ้าของร้านก็เป็นพี่ผู้หญิงสาวๆคนนึง แกก็ไม่เคยสนใจเลยนะว่าเด็กที่เข้าร้านแกคือเข้าไปดูหนังโป๊เว็บโป๊ทั้งนั้น ถถถถถ นึกถึงแล้วก็ขำ คิดถึงสมัยนั้นจริงๆ Smiley

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 09:19:01 PM »

หลากหลายมากครับประสบการณ์ช่วงนั้น

ช่วงแรกๆก็รูปโป๊ครับ เพื่อนเอามาที่โรงเรียน น่าจะฉีกมาจากหนังสือ ฮือฮากันมาก 555 ยังไม่ประสีประสาอะไรตอนนั้น

พอหื่นได้ช่วงนึง ช่วงซื้อหนังสือโป๊ เห็นจากร้านขายหนังสือการ์ตูนมือสอง มีหนังสือโป๊ขายด้วย จัดเลยครับ รอช่วงเย็นๆหลังเลิกเรียน คนน้อยๆ รถเมล์เที่ยวสุดท้ายจะกลับบ้าน หยิบๆไม่เลือกมาก วางแหมะ เจ้าของร้านคิดตัง ห่อกระดาษหนังสือพิมพ์อย่างดี ใส่กระเป๋า ใจเต้นมาก อายนิดๆ แต่หื่นมากกว่า รีบขึ้นรถเมล์อยากให้รถเมล์ถึงบ้านเร็วๆ กลับมาจัด 5555

หนังสืออีกประเภทที่บิ๊วได้ดี ไม่แน่ใจแต่ละท่านเคยอ่านกันไหม มันเป็นหนังสือรวมเรื่องแปลกต่างๆทั่วโลก แต่เนื้อข้างใน มีพวก Sexstory เพียบ ผมนี่อ่านไปแข็งไป 55

ยุคต่อมายุคภาพที่หาได้ง่ายขึ้นจาก Internet 56K รูปนึงนี่โหลดเป็น 5-10 นาที
ยุคต่อมาก็คลิปโป๊ ไม่ชัดด้วย ไฟล์ขนาดไม่กี่เมก แต่โหลดนานเป็นชั่วโมง 555

ประมาณนี้ครับ รว่มแบ่งปัน ระลึกความหลัง

iamnumberfour
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 09:30:08 PM »

ของผมตอนเด็กๆลุงย้ายออกจากบ้านเพราะซื้อบ้านเป็นของตัวเองผมเลยได้ย้ายไปใช้ห้องของลุงต่อตอนนั้นยังเก็บห้องไม่หมด ก็ค้นห้องดูไปดูมาไปเจอหนังสือโป๊เป็น10เล่มเลยนั่งดูทั้งคืน 5555
bw_bw
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 01:27:32 AM »

อายแน่นอน ผมเคยไปซื้อหนัง1ครั้ง เจ้าของร้านเอากระดาษหนังสือพิมพ์มาม้วนทับให้อีกชั้น เค้ารู้งาน
Dr.Fap
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 06:52:52 AM »

โชคดีที่ร้านหนังสือแถวบ้านผมเป็นคนแก่รุ่นตายายสายตาฟ้าฟางผมเลยซื้อแบบไม่อายเท่าไรแต่ก็เนียนซื้อพร้อมหนังสือพิมพ์

ส่วนหนังแผ่นนั้นได้มาหลากหลายวิธีพอได้มาแล้วก็เอามาไร้ขายเพื่อนที่โรงเรียนได้เงินใช้ระหว่างเรียน555
ถ้าสมัยนั้นมีเว็บหนังเข้าถึงง่ายตอนนั้นคงขายไม่ได้

มันมีวันนึงที่ผมนัดส่งของในวันเข้าค่ายลูกเสือแล้วครูดันจะค้นกระเป๋าก่อนขึ้นรถเพราะได้ข่าวว่ามีคนแอบเอาบุหรี่ไป วันนั้นเกือบไม่รอดเกือบได้เสียภาพพจน์เด็กดีของห้อง

neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 09:57:24 PM »

แต่ข้อเสียของเด็กสมัยนี้มันจะไม่หาเมีย เพราะหนังav แจ่มกว่า 555
Humeric
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 05:37:00 PM »

ตอนซื้อไม่อายครับสะสมไว้ ซื้อตั้งแต่ ม.2-ม.3 ก่อนจะจบม.3แม่ไม่รู้ขยันอะไร ทำความสะอาดบ้านแล้วไปเจอหนังสือที่แอบสะสมไว้ ตอนนั้นอายแม่มาก เป็นลูกชายคนเดียว ที่บ้านแม่แต่ผู้หญิงเพราะพ่อเสียตั้งแต่เด็ก แม่เอาไปเผาทิ้งเสียดายมาก แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรพอเป็น VCD อีกพี่ผู้หญิงลูกป้ามาบ้านจะเปิดเพลงดันเจอแผ่นหนังโป้ก็มาถามว่าดูหรอไม่คิดว่าจะเป็นคนแบบนี้ งง เหมือนกันว่าเป็นคนแบบไหน 555+ อันนี้ไม่ค่อยอายเท่าไหร่
tractorman
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2017, 08:47:00 PM »

เห็นหนังสือโป๊ครั้งแรกนี่ในห้องพักของญาติที่เขาย้ายออกไปครับ เห็นรูปคนเอากันจะแจ้งเป็นครั้งแรกนี่จากญาติอีกเพราะแกกลับมาจากเมืองนอกแล้วซื้อหนังสือ hustler swank กลับมาด้วย แอบอ่านแล้วว่าวไปด้วยครับ อีกที่ก็ในร้านตัดผมชายซอยแถวบ้านครับ โตหน่อยก็หน้าด้านๆซื้อแล้วรีบใส่กระเป๋าครับ Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์