เมษายน 27, 2024, 06:55:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำความรู้จักกับ Nene Yoshitaka น้องใหม่ S1 ผู้เข้าชิงรางวัลใน AV OPEN 2017  (อ่าน 67843 ครั้ง)
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 08:48:17 PM »

เนเนะ โยชิทากะ  ตอนนี้มาเป็นนักแสดงเอวีแล้ว โยชิทากะ เนเนะค่ะ
สำหรับแฟนๆและคนรอบข้างการที่มาเดบิวแบบกระทันหันแบบนี้  ต้องขอโทษด้วยค่ะ!
การที่ไปทำให้ตกใจแบบนี้ก็รู้สึกเสียใจต่อทุกคนอยู่นะคะ แต่ขอเลือกให้ความสำคัญกับความรู้สึกตัวมาก่อนค่ะ
วันนี้ก็อุส่าสละเวลามาให้ ขอบคุณมากๆค่ะ

ไม่เลยครับ ไม่เลย! ทางนี้ต่างหากที่อยากขอบคุณ และจะว่าไป สวยสุดๆไปเลยนะครับ
เหมือนมีออร่าเปร่งประกายออกมาเลย คนสวยขนาดที่มีออร่าออกมาแบบนี้ไม่ได้เห็นนานแล้วครับ

โยชิทากะ: ไม่เลยค่ะ ไม่ขนาดนั้น ขอบคุณค่ะ

ตอนที่ดูโปรไฟล์ เห็นบอกว่าส่วนสูง 155 เซน แต่ไม่รู้ทำไมรู้สึกเหมือนว่าสูงกว่านั้นเลย ผมคิดไปเองรึป่าว

โยชิทากะ: คนอื่นส่วนใหญ่ก็คิดว่าตัวสูงค่ะ แต่จริงๆไม่เลย

ถ้าดูจากรูปในเว็บหลักแล้ว ส่วนสูงเหมือน 165 ประมาณเลยนะครับ

โยชิทากะ: ตอนเจอกันจริงๆก็ถูกบอกบ่อยๆค่ะว่า "อะ ตัวเล็กนี่นา" (หัวเราะ)

สัดส่วน 84・56・85 C Cup ในเว็บเห็นบอกไว้ว่าถ้าเป็นไปได้อยากมีหน้าอกคัพ G ?

โยชิทากะ: ค่ะ อยากให้หน้าอกใหญ่ๆค่ะ (หัวเราะ)

แต่ว่าผู้ชายที่ชอบหน้าอกเล็กๆก็เยอะนะครับ

โยชิทากะ: เยอะหรอค่ะ แต่มีภาพในหัวว่าผู้ชายชอบหน้าอกใหญ่ๆมากกว่า

ไหนๆก็เข้าวงการเอวีมาแล้ว ก็ขอถามคำถามบนเตียงหน่อยแล้วกันนะครับ
ก่อนอื่นเลยชอบเซกส์รึป่าวครับ

โยชิทากะ: ถ้าให้เลือกว่าชอบหรือเกลียด ก็ขอตอบว่าชอบค่ะ (หัวเราะ)

มีประสบการณ์ครั้งแรกเมื่อไหร่ครับ

โยชิทากะ: ครั้งแรกตอน ม.ปลายค่ะ ตอนอยู่ ม.4

กับ?

โยชิทากะ: รุ่นพี่ ม.5 ที่อยู่ชมรมเดียวกันค่ะ

ตอนนั้นอยู่ชมรมอะไรหรอครับ

โยชิทากะ: ชมรมกรีฑาค่ะ อยู่วิ่งระยะสั้น

รุ่นพี่คนนั้นก็วิ่งระยะสั้น ?

โยชิทากะ: ค่ะ ได้รุ่นพี่คนนั้นสอนอะไรหลายๆอย่างให้แบบตัวต่อตัว (หัวเราะ)

ถูกรุ่นพี่คนนั้นสารภาพรักด้วยรึป่าวครับ

โยชิทากะ: ค่ะ ตอนวันหยุดหน้าร้อน ถูกรุ่นพี่ชวนไปดูหนัง ตอนนั้นก็นั่งรถไฟไปประมาณ 1 ชั่วโมง
ตอนขากลับก็ถูกสารภาพรักมาตอนนั้นค่ะ

เป็นช่วงวัยรุ่นที่เหมือนอย่างกับอยู่ในการ์ตูนของจิบลิเลยนะครับ

โยชิทากะ: บางทีตอนนั้นอาจจะมีออร่า "ชอบเธอ ชอบเธอ" ออกมาจากตัวฉันก็ได้

มีครั้งแรกกับรุ่นพี่คนนั้นหลังจากคบกันแค้ไหนครับ

โยชิทากะ: น่าจะหลังจากคบกันได้ประมาณสัปดาห์นึงค่ะ (หัวเราะ)

ที่?

โยชิทากะ: บ้านแฟนค่ะ

อยู่เมืองเดียวกัน?

โยชิทากะ: ไม่ใช่ค่ะ  บ้านแฟนอยู่ที่เมืองข้างๆ

ตอนมีครั้งแรกนั้น รู้เรื่องพวกนี้ไหมครับ

โยชิทากะ: ตอนนั้นไม่เคยดู AV เลยค่ะ ครั้งแรกต้องทำอะไรยังไงนี่ไม่รู้เรื่องเลย

แล้วรุ่นพี่คนนั้นหละ

โยชิทากะ: ฉันเป็นคนที่ 2 ของเขา รุ่นพี่คนนั้นก็ทำไม่ค่อยเป็นเหมือนกัน  แต่ก็ยังพอมีประสบการณ์มากกว่าค่ะ

ถ้างั้นก็ได้รุ่นพี่มาสอนให้เหมือนตอนสอนเรื่องวิ่งในชมรมเลย

โยชิทากะ: เรื่องนั้นก็ได้ก็ได้รุ่นพี่มาสอนให้เหมือนกัน

แล้วเป็นยังไงครับความรู้สึกครั้งแรก

โยชิทากะ: ครั้งแรกแรก จะให้บอกว่ารู้สึกดี ต้องบอกว่าเป็นความรู้สึกเจ็บซะมากกว่าละมั้งค่ะ

กับรุ่นพี่คนนี้ได้คบกันนานแค่ไหนครับ

โยชิทากะ: จนรุ่นพี่เรียนจบไปหลังจากนั้นก็เลิกกันไปค่ะ

ปกติมีอะไรกันแค่ที่บ้านหรอครับ

โยชิทากะ: ถ้าที่อื่นก็.. อะ คาราโอเกะก็เลยทำค่ะ.. รายละเอียดก็จินตนาการกันเอานะ

หลังจากนั้นก็มีแฟนคนใหม่เลยรึป่าวครับ

โยชิทากะ: ตอนมัธยมมีแค่คนนั้นคนเดียวค่ะ

ไม่อยากจะเชื่อ!  ไม่มีอาจารย์หรือเพื่อนมาสารภาพรักบ้างหรอครับ

โยชิทากะ: ก็มีบ้างค่ะ แต่คบกับรุ่นพี่อยู่

เยี่ยมครับ!

ได้ยินมาว่าชำนาญเรื่องใช้ปากทำให้ ชอบเฟร่า(blow job)หรอครับ

โยชิทากะ: ชอบเลียค่ะ แบบว่าสนุกดี

เคยเลียให้ผู้ชายจนเสร็จมาหลายคนแล้วหรอครับ

โยชิทากะ: ใช่ค่ะ

เคยมีแฟนบอกแบบว่า "โอย แกเนี่ยเฟร่า สุดยอดหวะ" อะไรทำนองนี้ มีบ้างไหมครับ

โยชิทากะ: เคยมีแบบจบทั้งที่แค่ใช้ปากอย่างเดียวไม่ได้ทำอะไรกันเลยก็มี
ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน เวลาใช้ลิ้นเลียให้แล้วก็มองตาไปด้วย ทุกคนนี่ไม่ไหวกันหมด บางทีก็มีเสียง(คราง)เล็ดออกมา
เห็นแล้วดีใจ แล้วก็สนุกดีด้วยค่ะ ทำให้ยิ่งอยากจ่องเข้าไปอีกจนผู้ชายปล่อยออกมาเลย (หัวเราะ)

แย่ละ เครื่องติดละ

โยชิทากะ: (หัวเราะ)

จูบแลกลิ้นก็ชอบรึป่าวครับ

โยชิทากะ: ชอบมากค่ะ

ใน 1 วันเคยทำมากที่สุดกี่ครั้งครับ

โยชิทากะ: เคยมากสุด 5 ครั้งค่ะ

5 ครั้ง! กับคนเดียวในวันเดียว! เป็นประมาณไหนครับ

โยชิทากะ: ค่ะ ก็ตื่นมาตอนสายๆ แล้วก็ทำกัน ทำเสร็จไปนอน พอตื่นมาอยากทำอีกก็อีกรอบ แบบนี้วนๆไป

เคยมีประสบการณ์แนวสวิงกับผู้ชายไหมครับ

โยชิทากะ: ไม่มีนะค่ะ แต่ก็สนใจอยู่

"เลียแพรบๆๆ ทางนั้นก็มี ทางนี้ก็มี!"

โยชิทากะ: ก็ดีนะค่ะแบบนั้น (หัวเราะ)

รับรอง 5 ครั้งนี่ไม่พอแน่นอนครับ

โยชิทากะ: นั้นสินะค่ะ จะทำเยอะเท่าที่ทำได้เลย

ไม่ใช่แค่ใช้ปากอย่างเดียว สอดใส่ก็ชอบรึป่าวครับ

โยชิทากะ: ค่ะ

แล้วชอบท่าไหนมากที่สุดครับ

โยชิทากะ: ท่าธรรมดาค่ะ ชอบตรงที่ได้มองหน้ากัน

แล้วอันดับ 2 ละครับ

โยชิทากะ: ถ้าเป็นถ้าแบ็คก็คงไม่เห็นหน้า คงท่า Cowgirl ละมั้งค่ะ

เวลาทำท่า Cowgirl นี่ชอบเป็นฝ่ายโยกเองหรือให้คู่โยกให้ครับ

โยชิทากะ: (หัวเราะ) ส่วนใหญ่รู้ตัวอีกทีก็โยกไปแล้วค่ะ (เขิน)

จากนี้ไปจะมีโปรดิวเซอร์มาร่วมให้สัมภาษณ์ด้วย ฝากตัวด้วยครับ

โปรดิวเซอร์ E-ZE!WATANABE: ฝากตัวด้วยครับ

ก่อนอื่นเนเนะจังช่วยบอกหน่อยครับว่าอะไรถึงทำให้เข้ามาวงการ AV มีจุดเปลี่ยนอยู่ตรงไหนครับ

โยชิทากะ:  ฉันตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยทำอะไรจนสำเร็จเลย ทั้งเรื่องเรียน เรื่องชมรมก็ทำได้แค่ครึ่งๆกลาง ตอนที่ได้ข้อเสนอเรื่อง AV OPEN ก็เลยคิดว่า"อยากจะทำอะไรสักเรื่องแบบจริงๆจังๆให้สำเร็จแบบสมบูรณ์ดู"

จากที่เป็นกราเวียร์ไอดอลมา 1 ปีแล้วมาเล่น AV จากมุมมองแฟนๆ คงมีแบบว่า "ค่อนข้างกล้า" อยู่เหมือกัน

โยชิทากะ:  งานกราเวียร์ไอดอลสนุกมากค่ะ แต่ว่าตอนที่ได้คุยเรื่อง AV OPEN ในชีวิตนี้ไม่เคยได้ร่วมงานแข่งขันใหญ่ขนาดนี้มาก่อน พอได้ยินข้อเสนอก็มีความรู้สึก "อยากจะขอบคุณ" ดีใจมากๆ เพราะอย่างนั้นก็เลยขอลองดู แน่นอนค่ะ คิดว่าคงมีแฟนๆ สมัยตอนเล่นกราเวียร์ที่มีความรู้สึกว่า "ระยะเวลาสั้นมาก" อยู่เหมือนกัน แต่ฉันขอให้ความสำคัญกับความรู้สึกของตัวเองมาเป็นอันดับแรกค่ะ

สำหรับตัวเองแล้ว AV OPEN เป็นเรื่องใหญ่มาก

โยชิทากะ: ค่ะ ค่อนข้างกังวลมากแต่ AV OPEN ก็เป็นเรื่องใหญ่เรื่องนึงที่ได้ตัดสินใจไปแล้วค่ะ

รู้สึกได้ว่ามีความคิดต่อ AV OPEN นี้ยิ่งใหญ่มากเลย

โยชิทากะ: ตอนที่ได้รับข้อเสนอ ก็ได้มีโอกาสดูวิดีโอ AV OPEN ของปีที่แล้วค่ะ ตอนนั้นคิดว่า "สุดยอดเลย อยากจะไปยืนอยู่ตรงนั้นบ้าง"

ก็จริงนะครับ เวทีงานประกาศรางวัลของ AV OPEN นี่เปร่งประกายมาก ได้เห็นทั้งความเปร่งประกายแล้วหยาดน้ำตาของคุณทาคาโชด้วยนะครับ

โยชิทากะ: ประทับใจคุณทาคาโช แค่คิดว่าจะได้ออกไปบนเวทีนี้ก็ประทับใจมากแล้วค่ะ เพราะอย่างนั้นก็เลยตัดสินใจ "อะ ขอลองท้าทายกับ AV ดู"

ต่อจากคุณทาคาโช ต่อไปก็อยากให้เนเนะจังได้รางวัลครับ

โยชิทากะ: ค่ะ อยากได้!

"เข้าร่วม AV OPEN" ก็เท่ากับ "กลายเป็นนักแสดง AV"

โยชิทากะ: ค่ะ แน่นอนว่าเตรียมตัวใจไว้แล้ว

การตัดสินใจแรงกล้านะครับ ก็พูดได้ว่าตอนนี้เนเนะจังเดบิวกับค่าย S1 กลายเป็น S1 Exclusive actress รู้สึกยังไงบ้างครับ

โยชิทากะ: เพราะมีทั้งสมาชิก Ebisu Mascat และนักแสดงดังๆมากมาย พอคิดว่าได้มาอยู่ในที่เดียวกันแล้ว ดีใจมากๆค่ะ

โปรดิวเซอร์! เวลาดาราผันตัวมาเล่นเอวีมีภาพในหัวว่าต้องผ่าน MUTEKI มาก่อนไม่ใช่หรอครับ ทำไมจู่ๆมาเดบิวกับ S1

โปรดิวเซอร์: ตอนนั้น S1 ก็ประจวบเหมาะ ทุกคนกำลังหนักใจอยู่ว่าจะเอายังไงกับผลงานส่งประกวดดี ก็ได้ไปหาๆดูในทุกๆทาง สุดท้ายดีมาน ซัพพลายตรงกัน เหมือนว่าเนเนะจังก็สนใจดาราสายเซ็กซี่อยู่ด้วยแล้ว และก็มีแรงบันดาลใจจากเหล่า S1 Exclusive actress ที่เล่นอยู่ในทีวีด้วย อาจจะเพราะอย่างนั้นเลยมาเดบิวกับ S1

ความประทับใจที่เมื่อเจอเนเนะจังเป็นอย่างไรครับ

โปรดิวเซอร์: ความรู้สึก "เป็นคนที่สุดยอดเลย! นี่ดาราหละ!"

จากมุมมองของโปรดิวเซอร์ เสน่ห์ของเนเนะจังอยู่ที่ตรงไหนครับ

โปรดิวเซอร์:  อาจจะฟังดูเหมือนซ้ำๆ อย่างแรกคือลุคที่ดูเรียบร้อยมากๆ อย่างที่สองดูเป็นคนที่เสน่ห์แรง แต่คนที่รู้ว่าตัวเองเสน่ห์แรง มีเยอะครับ แต่ในกรณีเนเนะจัง ไม่มีความรู้สึกนั้นเลย อาจจะเสียมารยาท แต่บุคลิกดูเป็นคนซื่อๆดีครับ เป็นประเภทที่เพิ่งเคยเจอ

อย่างนี้นี่เอง จะบอกว่าทั้งหน้าตาทั้งบุคลิกเป็นระดับเฟิร์สคลาส เป็นคอมเมนต์แบบที่ "ขอเดิมพันด้วยขีวิตโปรดิวเซอร์" เลย

โปรดิวเซอร์: นั้นสินะครับ ไม่แน่ถ้าพลาด คิดว่าคง "ไปเปิดร้านขายทาโกะยากิที่โอซาก้าดีกว่าละมั้ง" ครับ (หัวเราะ)

ได้ข่าวว่าเนเนะจังมีความสนใจในวงการ AV และนักแสดง AV ที่มีรายการฉายในทีวี มีนักแสดงคนไหนที่รู้จักบ้างไหมครับ

โยชิทากะ: คุณคิรารา อุซุกะค่ะ ตั้งรูปคุณคิราราเป็นวอร์เปเปอร์มือถือด้วย (หัวเราะ)

ทุกคน: เอ๊---

โยชิทากะ: น่ารักมากๆ

PR S1: ถ้าเจ้าตัวได้ฟังคิดว่าคงดีใจมากแน่ๆ

มีรูปเก็บไว้ตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ

โยชิทากะ: ประมาณครึ่งปีมาแล้วค่ะ

งั้นก็ไม่นานมานี้นะครับ

โยชิทากะ: ตอนดูรายการของ Mascat แล้ว "ว้าว น่ารักสุดๆ" หลังจากนั้นก็เลยไปค้นข้อมูลดู

อย่างนี้นี่เอง หลังจากนั้นก็เลยมีความสนใจ AV ขึ้นมาสินะครับ แต่ดูแล้วน่าจะมีพวกงานกราเวียร์ลงนิตยสารเสนอมาเยอะ ผันมาสายนี้ไม่คิดเปลี่ยนใจ

โยชิทากะ: นั้นสินะคะ ตัดสินใจไปแล้วว่าจะทำ ก็จะตั้งใจกับทางสายนี้ค่ะ

ปฏิเสธไปทุกข้อเสนอแล้วเข้ามาในวงการ AV ตั้งเป้าเป็นท็อปของวงการด้วยไหมครับ

โยชิทากะ: ค่ะ ถ้าทำได้ ไม่ใช่แค่ครึ่งๆกลางๆ อยากทำให้สมบูรณ์แบบ

ถ้าอย่างนั้น AV OPEN รอบนี้ก็ต้องตั้งเป้าอยากได้หลายๆรางวัล

โยชิทากะ: นั้นสินะค่ะ และก็คิดว่าหลังจากนี้ก็อยากจะลองท้าทายกับงานหลายๆแบบดูค่ะ

โปรดิวเซอร์: ก่อนอื่น ผมเป็นคนที่ตัดสินใจพาเธอมาที่เวที AV OPEN แห่งนี้ ก็อยากจะคว้ารางวัลใหญ่มาให้เธอให้ได้ครับ

ที่มา
http://news.dmm.co.jp/article/996417/
http://news.dmm.co.jp/article/996418/

新人NO.1STYLE グラビアアイドル吉高寧々AV解禁
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2017, 12:04:41 PM โดย shared » บันทึกการเข้า

AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 09:34:52 PM »

ขอบคุณที่แปลให้ครับ จะรออ่านเรื่อยๆนะครับ
asasas13

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 09:35:09 PM »

ทำไมเค้าถามว่า มีอาจารย์มาสารภาพรักบ้างหรือป่าวด้วยอะครับ

ที่โน่นความรักระหว่างครูกับนักเรียน เป็นเรื่องปกติอ่ะครับ สอนไป จีบไป เห็นหลายคนเลย มีแฟนเป็นอาจารย์ตอนเรียน
nat19695
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 07:11:23 AM »

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านกันครับ
oBGo
++AVเพื่อการบำบัดและผ่อนคลาย++
*

Noa Eikawa++Sora Shiina++Ayumu Ishihara++

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 07:15:05 AM »

ขอบคุณครับส ำหรับคำแปล
แล้วก้อรูปด้วย Cool Cool Cool Cool

สเปคสาว เด็ก ๆ ใส ๆ ครับท่าน ผมสั้นได้ ผมยาวก็ได้
-BG-sub-
"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วน โดยที่ไม่ต้องเสียเงินเลย"
- Cr.รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 03:03:22 PM »

ฮาตอนถามเรื่องส่วนสูง 
candymafia0935
AV Donator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 06:24:00 PM »

ขอบคุณคะ จากสัมภาษณ์น่าจะมีฉากรุมให้เธอซักเรื่อง  Grin Grin

khingzzz
AV Donator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 12:37:38 AM »

-ขอบคุณสำหรับที่แปลให้อ่านครับ
ว่าแต่ มี twitter มั้ยครับ น้อง nene
shared
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 05:48:50 AM »

-ขอบคุณสำหรับที่แปลให้อ่านครับ
ว่าแต่ มี twitter มั้ยครับ น้อง nene

https://twitter.com/yoshitakanene

CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 08:29:28 AM »

เข้าใจความรู้สึกของแฟนเนเน่เลย ทำไมตอนโดนบ๊วบแล้วมองตาเนเน่ไปด้วยถึงจะเสร็จเอา

ตอนนี้ชอบฟิลลิ่งในการแสดงของเธอ ดูมาจากอินเนอร์ข้างใน ดูแล้วได้อารมณ์ดีครับ อยากเห็นแล้วว่าถ้าเธอต้องไปเล่นเรื่องที่มีบทด้วยจะเป็นยังไงนะ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์