เมษายน 26, 2024, 02:06:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คนรักจิ๋มกระป๋อง แชร์ประสบการณ์ ของผมเสียวมาก  (อ่าน 18055 ครั้ง)
Nonthapat
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2017, 01:44:35 AM »

เป็นคนที่ชอบเรื่องเกี่ยวกับ sextoy ครับ เน้นจำพวก จิ๋มกระป๋อง ตุ๊กตายางน่ะครับ เนื่องจากไม่มีแฟนครับ การช่วยตัวเองแบบใช้มือมันสะดวกนะ แต่คิดว่าความเสียวมันไม่เท่ากับการมี sex จริงๆ ก็เลยต้องพึ่ง จิ๋มกระป๋อง ครับ เคยใช้ครั้งแรกตอนอายุ 18 แบบที่เป็นซิลิโคนนุ่มๆเลย สำหรับเด็กผู้ชายคนนึง นั่นถือว่าเสียวมาก คิดว่ามี sex ก็คงประมาณนี้ แต่เนื่องจากเก็บรักษายาก เลยไม่ค่อยได้ใช้และทิ้งไป ผ่านมา 10 ปี ใช้มืออย่างเดียวเลยครับ รู้สึกอิจฉาคนอื่นนิดๆ ว่ามีแฟนก็ได้เสียวสุดๆ เนื้อแนบเนื้อ เลยคิดว่าไม่ได้ละ เกิดมาทั้งชีวิตจะมาพึ่งมืออย่างเดียว เสียดายแย่เลย จะเสียวก็ขอเสียวแบบเต็มที่ เลยตัดสินใจซื้อจิ๋มกระป๋องชิ้นที่ 2 เสียวกว่าชิ้นแรกอีก หรืออาจเพราะห่างเหินความเสียวแบบนี้มานานมาก ใส่เข้าไปครั้งแรกไม่กล้าขยับเลย เสียวจะแตก สุดท้ายก็แตก 555 เลยต่ออีกครั้ง ครั้ง 2 นี้แบบว่านอนหงาย จับชักเข้าออกรัวๆเร็วๆลึกๆแบบบดๆให้ถึงด้านในสุด สุดยอดมากครับ ไม่ถึง 3 นาทีแตกเลย ตอนน้ำแตก ก็ไม่หยุดชักนะ ฝืนชักต่อไปอีกเกือบ 30 วิ ทรมานมาก เนื้อซิลิโคนนุ่มๆบีบรัด โคตรโหดอ่ะ เสียวจนต้องดิ้นแล้วร้องครางออกมา ปกติเป็นคนที่ช่วยตัวเองต่อให้น้ำแตกก็ไม่ร้องนะครับ แต่อันนี้สุดทนมาก 5555 ของผมก็ประมาณนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2017, 02:15:17 AM โดย Nonthapat » บันทึกการเข้า
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2017, 10:11:11 PM »

ใช่ครับครั้งแรกนี้ ดันไปสุดน้ำแตกเลย แน่นมากกกก
Nonthapat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 12:40:06 PM »

คือผมก็ไม่เคยของจริง แต่แอบเชื่อว่า มันน่าจะออกแบบให้เสียวกว่าของจริงรึเปล่า เรื่องความยุ่น นิ่มๆ ก็น่าจะกินขาด 555
อีกอย่าง เอามาชักว่าวก็เรื่องนึง แต่ผมเป็นคนที่ชักว่าวมาแต่เด็ก แตกไวมาก คิดว่าใช้จิ๋มกระป๋องนี้ เอามาฝึกควบคุมการหลั่ง ลดความตื่นเต้นก็น่าจะดีไหม นะครับ คือส่วนตัวผม ประสาทสัมผัสมันน่าจะไวมากืนิดนึงก็จะแตกแล้ว ถ้าเสียวขนาดนี้ แล้วทนได้ ต่อไปเจอของจริงก็น่าจะอึดมาก
Supermantoy
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 08:25:43 PM »

ชอบเหมือนกันคุยกันได้ครับ glossmen_line
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2017, 02:08:55 AM »

ลองครั้งแรกแบบว่า ผ่านไปไม่เกิน 5 นาที เรียบร้อย  Grin
Nonthapat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2017, 08:13:29 AM »

ลองครั้งแรกแบบว่า ผ่านไปไม่เกิน 5 นาที เรียบร้อย  Grin
ตอนนี้เริ่มควบคุมได้ละ แต่ถ้าไม่ได้เล่นนานๆ กลับมาเล่นเงี๊ยะ แตกเลย สงสัยต้องจัดทุกวัน
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2017, 01:49:27 PM »

ใช้ตัวไหนอยู่ครับ
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2017, 05:14:27 PM »

ผมได้ลองครั้งแรก โคตรตื่นเต้น แถมได้แบบสดๆ แตกไวมาก 55 วันแรกจัดไป 4 น้ำเลย
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2017, 09:16:18 PM »

ใช้ครับ ผมชอบสดนี้แหละสุดยอดมาก
BEER.NEW08
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2017, 09:34:01 PM »

ผมมีอยู่ หลายตัวครับ ลองมาหลายแบบ แรกๆก็แตกไวๆ  หลังๆเริ่มชินละ // ว่างๆคุยกันได้ครับ ไอดีไล dekdeebobo
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์