เมษายน 25, 2024, 03:17:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: IQ Option เทรดไบนารี่ออนไลน์  (อ่าน 2490 ครั้ง)
saruda
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2017, 10:38:29 AM »

สวัสดีครับเพื่อนๆชาว AVC ทุกท่าน ผมแอบซุ่มอยู่ในเว็บนี้มานานพอดูแล้ว ต้องบอกก่อนว่าผมใช้ไอดีนี้มานาน เลยไม่คิดจะเปลี่ยนเป็นไอดีที่เป็นทางการ ขอมาพูดแบบเพือนๆคุยกันดีกว่า ผมเป็นสปอนเซอร์ใหม่ของเว็บจะมาแนะนำตัวครับ ผมมาในนามของโบรคเกอร์ IQ Option ครับ หลายท่านอาจจะสงสัยว่าออฟชั่นคืออะไร ออฟชั่นคือการเทรดทำกำไรในอัตราแลกเปลี่ยนในระยะสัญญาสั้นๆครับ โดยการเทรดนั้นสามารถทำกำไรได้มากที่สุดถึง 91% ต่อ 1 ออเดอร์เลย เงินฝากขั้นต่ำแค่ 10$ (ประมาณ 350) ฝากถอนได้หลายทาง ตั้งแต่ผ่านบัตร ไปจนถึงกระเป๋าเงินออนไลน์ต่างๆครับ สำหรับผู้เริ่มต้นมีบัญชีทดลองให้ลองเทรดฟรีอีกด้วย และโบรคเกอร์ IQ Option เป็นโบรคที่ได้รับความเชื่อถือและมีเทรดเดอร์ทั่วโลกครับ เพราะฉะนั้นไม่ต้องกังวลในเรื่องความปลอดภัยเลย

ส่วนวิธีการสมัครใช้งาน ให้เข้าไปที่ลิงค์ด้านล่าง แล้วจะพบหน้านี้

http://track.cpa.iqoption.com/click?pid=45743&offer_id=78

หลังจากนั้นให้ทำการกรอกอีเมลและตั้งพาสเวิร์ด

แล้วคลิกที่ลองใช้ฟรี หลังจากนั้นจะลิงค์ไปอยู่หน้านี้

คือการสมัครเสร็จสิ้นแล้ว

คลิปวีดีโอการสอนมีอยู่มากในยูทูป ลองค้นหาข้อมูลกันได้นะครับ ใครมีข้อสงสัยถามเอาไว้ได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2017, 10:46:31 AM โดย saruda » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์